Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Án mạng, yêu cầu tối thiểu gì mà cao thế, thằng nào chấp nhận được. Chắc là có đá bóng 3D à.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Án mạng, yêu cầu tối thiểu gì mà cao thế, thằng nào chấp nhận được. Chắc là có đá bóng 3D à.
Chả có.2D thôi.Nhưng hình nó khác cái trước,đẹp hơn,thật hơn...
Mọi người nâng cấp máy đi,có gì cùng chơi cho vui.

Sáng nay thua 1 trận hơi đau đó, ghi được bàn trước cứ nghĩ là thắng rồi, lúc sau để ghi 2 bàn liên tiếp ác quá. Mà sau tớ muốn nói với toàn đội là hôm nay rất ức chế vì lúc chưa hết giờ mọi người đã buông xuôi ko đá nữa, hôm sau cố chiến đấu hết mình nhé, vì lớp mình thôi mà.
THỨ 3 NHỚ ĐI ĐỦ, THẰNG NÀO KO ĐI ÁN MẠNG.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Sáng nay thua 1 trận hơi đau đó, ghi được bàn trước cứ nghĩ là thắng rồi, lúc sau để ghi 2 bàn liên tiếp ác quá. Mà sau tớ muốn nói với toàn đội là hôm nay rất ức chế vì lúc chưa hết giờ mọi người đã buông xuôi ko đá nữa, hôm sau cố chiến đấu hết mình nhé, vì lớp mình thôi mà.
THỨ 3 NHỚ ĐI ĐỦ, THẰNG NÀO KO ĐI ÁN MẠNG.
Đúng rồi!mọi người ko nên buông xuôi như thế.Phải đá vì màu cờ sắc áo! [-( Đừng để các lớp khác chê quá,L2 luôn phải là L2 chứ! :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như tui nhầm bạn Phan Duy với thằng Cổ Nhuế !!

miẹ cái bọn Lờ 2 , câu bài điên vãi đé :)) :)) !!!

Chán các ông, post ít thế. Đùa, lớp minh đông lắm cơ mà, sao lên net ít thế. Có mấy người cũng hay lên mang mà sao không vào đây post bài nhỉ, như Tùng ái, Thím, Cổ Nhuế, Linh A ..., ca QA nữa, lên mà post nhiều vào.
Hôm trước đá bóng tiếc quá, mình đã ghi bàn trước rồi mà vẫn thua. Thứ 3 mới đá lại hả Việt ? Nhưng thằng Sơn điếm đi Cửa Lò rồi. thứ 5 mới về hay sao ấy, còn Trung B thì ko biết thế nào, vớ vẩn chắc vẫn thiếu người thôi.
L2 VÔ ĐỊCH

uhm lưu ý bạn BD chịu khó post chung mấy bài lại đừng flood bài thế nhé:)

Bình Dương đã viết:
Chán các ông, post ít thế. Đùa, lớp minh đông lắm cơ mà, sao lên net ít thế. Có mấy người cũng hay lên mang mà sao không vào đây post bài nhỉ, như Tùng ái, Thím, Cổ Nhuế, Linh A ..., ca QA nữa, lên mà post nhiều vào.
Hôm trước đá bóng tiếc quá, mình đã ghi bàn trước rồi mà vẫn thua. Thứ 3 mới đá lại hả Việt ? Nhưng thằng Sơn điếm đi Cửa Lò rồi. thứ 5 mới về hay sao ấy, còn Trung B thì ko biết thế nào, vớ vẩn chắc vẫn thiếu người thôi.
L2 VÔ ĐỊCH
Gọi anh Hình đê!!! :)>-
Quên mất anh Hình từ đầu giải.Cho anh Hình đến đá thì quá ổn còn gì nữa.
Nhớ bảo cả Ngọc Quân,Thành cùng đi.
Dương bảo Thím lên đây đi.Có đi học cùng ai thì nhắc chúng nó luôn!

Hehe!Tin mới nhất đây.
Thím sắp lên đây rồi,chỉ khoáng 1,2 ngày nữa thôi.Sau Thím là CHÚ. :D
Có Thím+Chú thì chả lo cho chỗ này nữa. :)) :)>-

thang Duong kia tra tien di da tran truoc You lose roi tien trao chao muc chu.Thong bao voi moi nguoi luon dot nay SVDV lam an to roi cho ca may chuc bat pho cung duoc (lay pho van theo gia cu 5000d)
ba con noi chuyen khac di suot ngay noi chuyen da bong chan lam roi
nam sau co ai hoc sinh moi vao lop se la ai ko tin vit gi cung duoc ke cho moi nguoi nghe voi

Vào xem đi xem lại cái topic này, mấy lần định post bài mà chả bit viết cái gì!
Toàn là đá bóng + bóng đá thui ah!
Lớp mình hình như năm nay có đến 4-5 người khăn gói quả mướt, nhưng ai đi đâu thì tớ chịu, mù tin! Ai xóa mù cái nào!

Bùi Anh Thư đã viết:
Lớp mình hình như năm nay có đến 4-5 người khăn gói quả mướt, nhưng ai đi đâu thì tớ chịu, mù tin! Ai xóa mù cái nào!
Nghe kể mấy cu như Fan Duy, Trung B, Thím ...

Thứ 3 tôi ko đi được đá bóng với lớp.
Mong lớp thắng.
Kể từ năm lớp 11 đến giờ lớp mình mới thắng 1 trận mang tính quốc tế thôi nhỉ.Cố gắng thắng trận nữa đi, ít nhất trong năm nay phải thắng được 3 trận chứ. :))

chan cac bo diu chiu duoc da bao dung noi chuyen bong da roi ma
chuyen toi noi sap toi co ve lien quan den bong dá nhung lai chang lien quan ti nao ca:lop minh bi loai khoi cai giai gi gi day roi (thua 2-1) nhung the lai may boi theo thong tin tinh bao thi T2 het tien de to chuc tiep giai roi chu dung noi gi den chuyen giai thuong giai thiec gi nua ^^ (may vai lin) do bi mung hut
Ah neu ai co hung thu am nhac toi cho cai link cua thien tai am nhac cua Dai Loan than tuong 1 thoi cua Dung Tro Jay Chow
http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=99872 :)>-

t=99872

Chow

Cao Linh Giang đã viết:
Chào các bạn lớp Lý....
cho làm wen với chứ! Năm sau tất cả sẽ gặp mặt nhau buổi sáng rùi mà...
Tớ là Giang, Hóa 1...mmm gì nứa nhỉ? thế thui, chẳng biết nói gì hơn.
Rất vui làm wen vứi mọi người !!!
(Minh Nhật nè, bây giờ tớ mới biết tên ấy là Nhật:)))
Ấy cứ thường xuyên vào đây xem thì sẽ biết thêm nhiều bạn L2 thôi mà! :)

Bùi Anh Thư đã viết:
Có vẻ topic lớp mình nên cấm nói chuyện đá bóng 1 thời gian theo yêu cầu của mọi người! /:)
Còn chuyện khăn gói quả mướp thì hiện tại chỉ có chắc chắn 3 người:
Thím->Ger , MTrungB->GB , PDuy->US.
thế thôi. :)>-
À,bạn Ánh lớp mình năm ngoái ý,cung sắp sang US đó!

Án mạng lớp mình đi nhiều quá, mất vui mất, may mắn còn người cầm trịch, còn người vĩ đại được muôn dân kính trọng... Năm sau anh em nhớ học hành cẩn thận mà đi bộ đội, mong rằng được vào chung 1 đơn vị để đập phá.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Án mạng lớp mình đi nhiều quá, mất vui mất, may mắn còn người cầm trịch, còn người vĩ đại được muôn dân kính trọng... Năm sau anh em nhớ học hành cẩn thận mà đi bộ đội, mong rằng được vào chung 1 đơn vị để đập phá.
Có 3 người là còn khá ít đó.Lớp khác đi nhiều lắm!

Lê Cương đã viết:
hình như tui nhầm bạn Phan Duy với thằng Cổ Nhuế !!

miẹ cái bọn Lờ 2 , câu bài điên vãi đé :)) :)) !!!

....[-x ......[-x ....... hư hỏng quá ..... [-x ......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên