Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đ sờ mẹ Chú! gọi điện đến rủ lên forum suốt ngày " bi a ko? bơi ko?" Chú thề là " chúng ta sinh khác ngày nhưng nguyện chết cùng ngày cùng tháng... !"
anh em phải học câu mới của Chú :D!

vu anh tung đã viết:
đ sờ mẹ Chú! gọi điện đến rủ lên forum suốt ngày " bi a ko? bơi ko?" Chú thề là " chúng ta sinh khác ngày nhưng nguyện chết cùng ngày cùng tháng... !"
anh em phải học câu mới của Chú :D!
Câu của chú hay vãi!Đúng là chú! :))
Ai có thẩm quyền chức trách thì gọi chú lên đê! :)

thứ sáu đá lại à?buồn nhẩy,có khi ko đi xem được.mọi người cố lên nhé,vì danh dự l2,vì chú Khoa!chúng ta sinh khác ngày nhưng nguyện chết cùng ngày cùng tháng... !"(đúng là chú)
to Việt:sao lại ko về nhà thím lần 2 được?lần này có về thì đi xe buyt cơ mà,chỉ mất khoảng gần 1 h thôi

lớp mình đá hay vào cho thằng Cương vỡ mặt vì cái tội dám chê L2

chấp làm gì toan2, he. ngày nào ly2 còn Uncle thì đếch sợ đứa nào :))

a`, nghe kể lớp mình có thằng Tùng đẹp zai vào đội tuyển bóng rổ HN đấy :-?
để hôm nào tao mời nó về đậy bóng cho lớp mình nhé :D

Thoi nhe! Bay gio toi đe nghị moi ng` noi chuyen 1 cach nghiem tuc về vụ đi choi!
Đầu tiên là ý kien đi công viên nc! nhung ai dong y' thi phat bieu ai ko dong ý thi .......thoi!tom lai la ko dc ban lùi!ok?
Nào bây gio trc tien là tui: tui ủng hộ het minh ke hoach nay!
con neu ko di CVN thì "nên liu" đê ! Hay là đến trg choi BK......tùy mọi ng` đấy!!!!!!!

lớp mình đi Vầng Trăng chơi đi,trưavề nhà đứa nào gần đấy,chiều đi đâu thì mọi người bàn tiếp.
thứ 7 tuần sau đi nhé

vu anh tung đã viết:
:-? tớ có 1 ý kiến hết sức nghiêm túc: thứ 7 tuần sau lớp mình đá với 11ly1, sau đó đi đến nhà Thành tập tạ, trưa đi chơi bóng rổ, chiều mát qua nhà Thím nghỉ ngơi, an bún, tối đến nhà Cổ Nhuế cực điếm ngủ. dự kiến dậy từ 3 rưỡi sáng :))
nghiêm túc thấy ý kiến này thế nào?
tớ cũng phải là nghiêm túc nhưng mà nghiêm túc thế này thì dễ án mạng tập thể lắm đấy bạn Tùng Ái ạ. :>
ý kiến nghiêm túc hơn là dậy từ 2h sáng,nửa đêm về đến nhà,ngủ cả tuần luôn b-)

Chào cả lớp, nghe kể lớp mình rất muốn đi chơi.
Để tớ bổ sung cho mấy ý kiến nhé, mọi người cứ bảo đi công viên xong trưa về nhà ai đó, chả cụ thể gì cả. Hay đi chơi xong về nhà cô Tâm ăn trưa b-) :-? :p :twisted: :)) .

Nghe kế hoạch được ko ?????

Miẹ cái thằng điếm Sơn vừa đi chơi về đã nói chuyện nghiêm túc!!!
Sao ko bảo rủ cả thày Đệ lẫn cô Tâm đi chơi cùng luôn thể! :))
Rồi sau đấy rủ cả "nớp nên liu nuôn" thể!!!
Ông sắp nghiêm túc bằng Cổ Nhuế tui rồi đấy Sơn ạ! :))
Ờ !!!!Mà sao bảo ông bị cái bệnh "3 dơ đô" gì đó sắp ngỏeo rồi cơ mà!! :eek:
tưởng chết luôn ngoài biển Cửa Lò rồi chứ!!!!! :-/
To everybody: tui đề nghị là đi water park trước, còn sau đấy ai muốn đi đâu thì tùy,được ko?
trời "lóng" thế "lày" mà ko dc di bơi thì chán lém!!!!
Rất mong mọi người tán thành!!!!!!!
Nhắc lại: Thằng nào ko đi cho ở nhà [-x !!!!!!!!!!

Một lần nữa tui nhắc lại: đề nghị đồng chí Việt post ngay mấy cái ảnh của lớp mình lên! [-x
Đừng để mang tiếng L2 chứ nhỉ! Mọi người thấy có đúng ko nào? ;;)
Nhớ là phải có ảnh của người nghiêm túc nhất lớp đấy! à quên cả ảnh UK nữa đấy!!! [-x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc Ặc!Cái ý kiến của Thím làm cháu chết mất! 8-}
Đi xe búyt cũng mất gần 1 tiếng /:) Hehe,cái YK của donjuan nghe hay đấy :)) !

Ê ,Nhuế!mày bị điên à?Cả lớp đi lại còn "sau đấy ai đi đâu thì tùy" [-x thế thì còn gì vui nữa?Với lại CVN mở cửa từ 10h sáng thì thời gian còn lại ít lắm! [-x

To H.Sơn:Ê về rồi hả?Thứ 6 nhớ đi nhé!
Thím:Có gì thím bảo Thành cố gắng thu xếp để đi đá nhé!

Đề nghị mọi người nhớ viết YM, mail ,và số điện thoại nhà + di động(nếu có) để tất cả cùng biết! :)

e he, nghe kể cô Tâm sắp đến nhà từng đứa trả bài 1 tiết cuối năm để lấy ý kiến phụ huynh đó :((
theo tớ CVN di h nào mát mẻ, mà mát mẻ chỉ có buổi chiều, mà buổi chiều thì vừa đi chơi mệt mỏi xong, ngại bơi lắm...

Mới có 1 hôm mà lớp mình đã post lên vô số bài thế này rồi cơ à. Bây giờ chắc có mỗi CVN, Vầng Trăng là hay hơn cả thôi nhỉ. Nhưng mà con gái ko chơi CVN đâu, nói truớc đấy.
To Thím: "về nhà đứa nào gần đấy" là về nhà đứa nào vậy? :-? :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên