Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình thứ sáu này đá cố nhé, hôm đấy tôi bận mấy việc với lớp cũ nên ko đi được.
Lớp mình cố thắng đấy, nghe kể có Thành,P.Duy, Chú đi thì hàng hậu vệ an toàn quá rùi còn gì, có gì mà sợ ko thắng nữa đâu.

tớ bầu cho vụ vũ nữ đuổi Hoàng CM,gạt hết lớp mình ra"chuyện vợ chông tôi để tôi giải quyết"

Topic lớp mình sôi nổi quá nhỉ :D.
Quay lại vấn đề đi chơi, cần phải bàn bạc dứt điểm đi. Tôi nghĩ ý kiến đi CVN là ổn rồi. Thử nghĩ xem HN còn chỗ nào khác đi chơi được lâu mà có nhiều trò đâu. Đầu tiên cứ vào Vầng Trăng đã, chơi xả láng xong rồi vào đi bơi. Đi một mình thì chán thôi chứ đi cả lớp chắc chắn là vui hơn nhiều. Mọi người cố gắng đi đi nhé, đừng bàn lùi.

Hay lớp mình đi mấy chỗ như Thác Đa ... được không. Chắc là lạ hơn nhưng xin đi chắc cũng khó hơn.
Tóm lại CVN vẫn là khả thi nhất.

Nói lại mục đích của chuyến đi chơi là do lớp mình sắp có mấy đứa đi nước ngoài, thế nên tổ chức một buổi đi chơi chung cho cả lớp là điều nên làm. Mà kể ra từ trước tới giờ lớp mình cũng chưa có hôm nào đi với nhau thức sự vui vẻ + thoải mái cả. Hôm đi hồ Tiên Sa kể ra lúc nghịch nước cũng vui, nhưng có cô Tâm nên ko thoải mái lắm, lớp mình còn có mấy đứa đánh bạc bị bắt nữa.
Thế nên mong mọi người ủng hộ việc tổ chức đi chơi lần này.
To Việt: nhác lại ông một lần nữa là post ảnh lớp mình lên đi

Hữu Sơn đã viết:
Cái con vũ nữ ấy ghê thật, may mình chưa từng động đến nó dù chỉ 1 lần.
Sơn chưa động đến vũ nữ,chỉ mới cưới em Nga Linh thôi :D :wink: .nhớ vụ ấy làm dân tình đổ ra xem,tắc cả cầu thang.sau đấy là cưới cho Tiến hay sao ấy nhỉ? :-? :))

đ s miẹ chúng mày toàn nói chuyện linh tinh. bàn xong chủ đễ đi chơi đi thì nói gì thì nói. Thím phải gương mẫu cho bọn nó noi theo chứ.
chúng mày có ý kiến CVN gì ko? ko thi là ok. thằng Dương Vật nói mỏi mồm tội nhiệp nó.

Cậu Việt phổ biến tình hình đá bóng lớp mình ngày mai đi. Vớ vẩm đội mình thiếu người thì vỡ mặt.

Ngày mai lo nhất vẫn là vấn đề tiền đạo.Dương bị ốm(khoẻ như trâu mà cũng bị ốm [-x ),Nhật chả hiểu có đi được không :-/ .còn đâu thì cũng tàm tạm,đang chờ tin của N.Quân,Thành thì đi rồi...Ngày mai ai đi được thì nhớ phải đi đấy!

Hê!Chuyện Nga linh & Sơn chắc chắn là hay ròai!Quá nổi,quá nổi!Nhưng chuyện lớp mình làm mấy cái tập thể hồi Seagames hay sao ý mới là hay nhất! :)) Đội mũ cối,đi dép lê,đánh tập thể... :))

Hữu Sơn đã viết:
Thằng Dũng chịu khó đánh có dấu cho anh em dễ đọc cái, nhìn thế này hại mắt lắm.
Thấy avatar của H.Sơn ko, trông ổn thế này mà chả ai khen. Mà vụ chèn ảnh vào chữ kí bị bỏ chứ không tôi cho mọi người xem quả chữ kí cực đỉnh.
Cái avatar chán thấy mồ mà cũng khoe [-x [-x :))

- Nhất trí với ý kiến của Dương là 1
- Ngày mai thứ 6 đứa nào ko đi thì án mạng là 2
- 3 là Pha ngộ nhất là cảnh chú Khoa cầm gậy đi tim cái quần "con" rồi kêu " Mặt thằng này trông nghi nghi "

Tôi gọi điện báo cho bọn L1 mai đá rồi đấy, các ông làm gì thì làm nhưng phải thắng đấy. Tôi đang ốm (ốm rất ngu), chắc mai chỉ đến cổ vũ được thôi.
L2 VÔ ĐỊCH !!!!!!!!

Nghĩ lại thấy dạo SEAgames lớp mình vui thật, mặc áo cờ đỏ sao vàng này, đi xe buyts ra Mỹ đình này ... vãi vui luôn. Còn về cá nhân thì CHÚ đúng là một con người kiệt xuất, thật vinh dự cho L2 khi có CHÚ ở trong đội hình
Yêu cầu mọi người từ nay về sau phải viết là "CHÚ" nhé, "Chú" hay "chú" đều không được đâu

Mày câu khá đấy! =D>
Còn chuyện đá bóng rất là nghiêm trọng!
Nhớ mà gọi CHÚ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Ngọc Việt đã viết:
- Nhất trí với ý kiến của Dương là 1
- Ngày mai thứ 6 đứa nào ko đi thì án mạng là 2
- 3 là Pha ngộ nhất là cảnh chú Khoa cầm gậy đi tim cái quần "con" rồi kêu " Mặt thằng này trông nghi nghi "
tao công nhận là cảnh CHÚ đi tìm Tomas là đỉnh nhất rồi, nhưng mà cảnh cầm dao đuổi cả lớp là nhố nhăng nhất =))

lớp mình thắng là chắc rồi. Nghe kể có thằng Tùng Ái đi thì tiền đạo yên tâm rồi :))

nghe nói mây thằng tiền đạo của Lờ 2 kinh lắm !
1 thằng "vật" 1 thằng ái :)) :)) :))!!

Ngày mai hoặc ngày kia Việt đi khao mọi người nhé!Trúng được cái áo xịn rồi!Quá sướng.Thử yêu cầu áo HLạp xem.Nhớ đi khao nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên