Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ nghe kể là vé đi bạch tuộc là 9000 hay sao ấy.mà tóm lại là đi VT rất tốn tiền.
mọi người chịu khó thông báo cho cả lớp biết nhá
(sao thấy vụ đi chơi có vẻ nguội đi thế)

ơ`, đề nghị đồng chí Thư nghiêm túc trong việc post bài nhé, ko được quá đà.

chỉ cần thông báo cho lớp mình là mang nhiều tiền đi thôi, chuẩn bị đồ đạc cẩnn thận nữa.

lớp mình hẹn nhau 10h tối thứ 7 online cả lũ đấy, hôm nay có vô số đứa ly2 :))

LỚP MÌNH TỐI THỨ & HÀNG TUẦN TỪ 9-10 GIỜ TỐI ONLINE NHÉ!!!

Án mạng là câu bài ít ít thôi nhé kẻo kéo dài số trang ra nhiều quá, đọc mệt lắm, tất nhiên là ko cấm nhưng cái gì có thể viết 1 lúc thì post luôn trong 1 bài như Tùng Ái post mấy bài liền nhau làm mọi người đọc mệt lắm
Thôi, bây giờ định ngày đi chới nhé. Thứ 7 tuần sau, hẹn đến nhà ai đó rồi bàn tiếp.

đứa nào nhận quyền lợi đăng kí tài khoản cho CHÚ đi.

Lớp mình câu bài đỉnh quá!!!!!!!!!!!!! :)) Nhất là thằng Tùng ái, dạo nay nghiêm túc quá!! [-(
He he, cuối cùng vụ đi chơi cũng ồn ào lên một tí!!!!! =D>
Vậy là quyết định đi CVN nhá!!!!!
Cả VT nữa! b-)

Bây giờ trước tiên phải thống nhất được địa điểm đi chơi đã, sau đó thời gian sẽ hẹn sau. Lớp mình có vẻ đồng ý đi CVN rồi nhỉ ? Tốt. Công nhận là đi CVN có hơi đắt thật, nhưng cả năm mới đi có một lần mà, chắc papa + mama cũng thoải mái thôi.
Thống nhất là đi CVN nhé !!!
Thời gian sẽ trong khoảng 10 ngày cuối tháng 7, còn cụ thể sẽ bàn dần.
To Tùng: mày thông cảm, hôm qua tao đau bụng quá, đi với lớp mình cũng đâu có đá bóng được. Còn lớp cũ của tao 1 năm mới hẹn gặp nhau được vài lần. CHÚ chắc sẽ hiểu và tha thứ cho tao :D
To Cổ Nhuế: mày cứ đưa tao cái đĩa Moffats đây, tao đưa mày 10k :D

khong hieu cau bai thi dc cai j chu?.a ma noi trc day ko phai la cau bai dau nhe. chi la hoi nghiem tuc thoi.CAU THI DUOC GI HA VIET?CUOI NAM TONG KET AI CO NHIU BAI NHAT THUONG TIEN AH?kho hiu ghe(vi thay ai cung ra suc cau lay cau de)

Đi đâu chơi đi!
Vầng Trăng hay CVN cũng được.
Đồng ý cả 2 chân 2 tay

Minh Nhật đã viết:
khong hieu cau bai thi dc cai j chu?.a ma noi trc day ko phai la cau bai dau nhe. chi la hoi nghiem tuc thoi.CAU THI DUOC GI HA VIET?CUOI NAM TONG KET AI CO NHIU BAI NHAT THUONG TIEN AH?kho hiu ghe(vi thay ai cung ra suc cau lay cau de)

Thì cũng giống câu cá ý, có mấy thằng đi câu cá xong mang cá về ăn đâu.

Hữu Sơn đã viết:
Hay đi vườn Bách Thú. Không đi công viên nước nữa.
Ông nghiêm túc quá đấy,Sơn ạ!
To Dương:Mày vẫn chưa bằng tao.Tao post bài đầu tiên,bài thứ 100,có khi còn cả bài thứ 1000 đấy! :))
To mọi người trong lớp:Thế này nhé,mọi người chỉ nên câu vài bài thôi,câu nhiều mất hay :) .(tao thề chỉ câu 1 bài nữa ở đây thôi)

Chỉnh sửa lần cuối:
(cái này là công việc của lớp,không phải câu bài! :) )

THỨ 3 TUẦN SAU LỚP MÌNH ĐÁ VỚI LỚP 11L1.DÂY LÀ TRẬN QUYẾT ĐỊNH.TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN KO CÓ VIỆC GÌ QUÁ BẬN VÀ CẦN THIẾT THÌ ĐỀU PHẢI ĐI!!

(cái này cũng như trên!)

LỚP MÌNH TỐI THỨ 7 HÀNG TUẦN TỪ 9->10 GIỜ TỐI ONLINE CÙNG NHAU NHÉ.LÊN MẠNG BÀN LUẬN TRỰC TIẾP CHO VUI!THẾ NHÉ.(AI VƯỚNG THÌ NÓI RA ĐỂ CÒN ĐỔI).

to Nhuế điếm: mày mua Tomas o đau đấy? chir cho tao, tao cần mua mấy cái ;)

to Dương: mày bảo đi trong 10 ngày cuối T.7 là ngày nào? nhanh nhanh ko tao đi mất?

sao tự dưng lại dời từ t7 tuần au -> 10 ngày cuối t7?đến nhà ai bàn tiếp là nhà ai ?
lớp mình hẹn nhau lên mạng mà sao chả thấy ai cả?
t3 ko đi xem được,Thành ko đi ,lớp mình cố lên
L2 vô địch!:)
(tớ thấy bạn Sơn cũng ko nghiêm túc lắm đâu!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên