Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái này vừa nãy wen ko post luôn, xin lỗi :D
Việt ơi, ông là mod, xem bài nào nội dung đeck có gì thì xóa hộ cái (phải thanh lọc topic, nâng cao chất lượng như đúng lời ông nói chứ :D)

Dương này,cái bài trên của mày dài quá,lần sau nên chia nó thành 2 bài thì đỡ hơn. :) Còn chuyện thanh lọc thì sợ rằng nếu làm vậy thì số bài của bạn Tùng mất hết mất! :( :))
Đùa thôi!Nói vậy chứ muốn câu thì câu,ai cấm được!Nhưng chỉ ko nên câu nhiều thui! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương ơi, đi chủ nhật có được ko? Mấy đứa trong trại hè cũng đi học thứ 7 thì phải?

Trại hè không học thứ 7
----------------------------
Topic của lớp mình mới có 5 trang thôi!
Bởi vì....
Khi mạng chậm mà cần chuyển trang liên tục thì rất lâu ==> mọi người vào đặt lại cho mình chế độ duyệt 50bài/1trang trở lên thì tiện hơn nhiều!
Xin hết!

Ê! Không được đâu! đừng đi chủ nhật!nhiều người đi hoc thêm lắm mà!

mọi người ơi! em quyết đinh hi sinh một chút để đăng kí thành viên cho CHÚ!!! =D>
Còn việc ai thuyết phục CHÚ lên thì ko phải việc của em! [-x

he, bây h đứa nào câu bài thì bị 1,2,3 ... đánh như hồi trước nhé.
quyết định thứ 7 tuần này nhé, mọi ngưòi sống chết phải đi đấy, vì CHÚ mà.
to Nhuế: mua Tomas siêu thị nào thế? chỉ cho tao!!! bao nhiêu tiền ? :D

mai tao sợ ko đi đuợc, lớp mình cố lên nhé.
Lý 2 VÔ ĐỊCH.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tùng đi Huế hả,cố lên nhé,nghe kể bọn miền Nam mạnh lắm,bọn Sóc Trăng hay gì đấy.Nhưng mà ngày mai thì phải đi đá bóng đấy.Đau chân cũng phải đi,ko đi chú chém! :)
To Việt:không nên xóa bài thành viên lớp mình,lên đây là để được thoải mái.Dần dần mọi người có ý thức hơn về việc này thì sẽ thôi. :)

Quên mất chuyện này!

Lớp mình hiện nay chưa có danh sách thành viên trên HAO.Bởi vậy những ai có danh sách đầy đủ lớp mình nên post danh sách lên(bao gồm cả những bạn đã,đang, và sẽ đi hoặc vào lớp mình;cả địa chỉ,điện thoại nhà riêng,di động,YM,mail.).Nếu cảm thấy ngại thì có thể chuyển bản danh sách đó cho tớ hoặc bạn Việt để post hộ.

Cảm ơn! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị đồng chí nào vừa đi đá bóng về thì post bài lên tường thuật cho anh em nghe cái!
lớp mình thắng hay thua đấy!Chắc là thua chứ thắng thế nào được!
nhưng mà vẫn phải post bài lên tường thuật đấy!
còn vụ đi chơi cuối cùng quyết định thế nào?

To Tùng:hàng độc làm sao chỉ cho mày được! [-x
mà là quần vớ vẩn đấy....có bốn chục một cái thôi! b-)

Nhuế điếm lạc hậu rùi, bây giờ Chú ko dùng Tomas nữa, hỏi lại xem chú dùng cái gì đi, kém cập nhập thông tin quá.

cái topic lớp mình lằng nhằng chả ra đâu vào đâu cả
to thím:sao bây giờ cái gì thím cũng nói hộ thành thế,việc của thành thì để thành tự nói chớ hay là...
thế thì chết,loạn rồi,thằng thành dám cướp thím của thằng "CHÚ"à,UK army đâu?dẹp loạn ngay

sáng nay đá bóng thế nào? đứa nào cập nhật thông tin cho anh em cái đi, h này vẫn chả biêt gì cả.
đứa nào chốt lại thời gian, địa điểm đi chơi cho bà con cái đi, Thím tổ chức nhe.

Thằng chó Sơn nói lăng nhăng gì thế! :eek:
CHÚ ko dùng TOMAS thì dùng cái chó gì nữa! [-x
Mà sao mày ko viết hoa tên CHÚ!!!!!!!! [-(
Đập chết giờ!!!!!!!!!!!
He he.............thế bây giờ CHÚ dùng cái gì????? :-?

đầu tiên là cần đổi lại lịch đi chơi ,thứ 7 bọn trại hè phải học rồi
to KDuy:CHÚ có thím Thanh rùi cho thím đi đâu thoải mái

tóm lại là chủ nhật đi nhé
có ai bận giề ko?8h30 ở cổng trường.ko cao su đâu đấy!

đứa nào có ý kiến gì ko? sợ nhiều đứa học thêm.
hôm trước lớp mình thua te tua :(( bọn lý 1, chán vãi.

to thím:sao bây giờ cái gì thím cũng nói hộ thành thế,việc của thành thì để thành tự nói chớ hay là...
thế thì chết,loạn rồi,thằng thành dám cướp thím của thằng "CHÚ"à,UK army đâu?dẹp loạn ngay
Trời ạ! Thím và Thành là cặp trời sinh lâu nay đã được công nhận. Ông chẳng cập nhật gì cả! Nghe tuyên ngôn của Thím đây này:
thím và vợ chú là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau!

Nghe kể thằng FAUCON trên tuyển Hà Nội chơi thân với thằng Tùng lớp mình. Tùng ơi mày phải tạo điều kiện tốt nhất cho nó để nó chơi thật hay nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên