Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Khuong Duy đã viết:
cái topic lớp mình lằng nhằng chả ra đâu vào đâu cả
to thím:sao bây giờ cái gì thím cũng nói hộ thành thế,việc của thành thì để thành tự nói chớ hay là...
thế thì chết,loạn rồi,thằng thành dám cướp thím của thằng "CHÚ"à,UK army đâu?dẹp loạn ngay
Thằng này chả cập nhật thông tin gi cả [-x .Mày có biết là Thành và Thím gian díu với nhau từ hè ko?CHÚ biết chuyện nhưng do CHÚ cao thượng nên ko thèm chấp thằng Thành :)) ->Thành với Thím mới công khai! :))

-Hôm nay mới lên và lại có vô số bài và trong đó có vô số bài "câu" -----> Án mạng
-Đính chính là lớp mình hôm qua vì ko đến đủ người nên bị xử thua 2-0, còn khi đá vui 6 người thì lớp mình thua khoảng mười mấy - 1 nhưng cũng ko quan trọng.
-Chủ nhật này vãi đông người đi học, và thằng Dương đứng ra kêu gọi đang ở trong quê -----> phải lùi kế hoạch
- 1 kế hoạch nữa là lớp mình lựa chọn nhà đứa nào đấy để nghỉ ngơi, bàn bạc, vui chơi giải trí, nếu thích thì nhà Việt cũng được. Án mạng.

Chủ nhật ko đi chơi được đâu!Nhiều người đi học thêm lắm. :)

- Thím thích Thành, Thành thích thím, ÁN MẠNG. Phải có những tình huống thế này thì mới thấy được sự cao thượng của chú.
- Cả lớp ơi, bao giờ lớp mình định đi đây, kế hoạch lần này ko được phép hủy bỏ nhé. Định ngày mới là thứ 3 tuần sau đi, mọi người có vẻ rỗi đấy, mau cho ý kiến nhé, cho luôn ý kiến về nhà đứa nào.
- To Sơn điếm : Hôm trước ông đi đâu đấy mà ko lo theo hầu chú, sắp có 1 vụ án mạng xảy ra rồi đấy, chú phóng longwave đến tận nhà ông mà dám làm chú tức, án mạng.

đến nhà cậu Việt hay đấy, thứ 3 cũng đc, thứ 5 cháu đi rồi đấy.

Chán các ông, tôi đi có mấy ngày mà đã loạn hết rồi :D. Tôi cũng không ngờ là vấn đề đi chơi lại phức tạp thế. Có thể nói là rất gay rồi. Thế này nhé, những ai hoc trại hè chỉ nghỉ được CN thôi đúng không, mà hôm đấy Pduy lại đi học (đúng không mày ?). Không ổn. Bọn mình tổ chức đi chơi để tiễn nó mà nó lại ko đi thì còn ra gì nữa. Rắc rối quá. Hay là mình tạm lui vậy, đến khi nào thống nhất được thời gian hẵng đi. Mà quan trọng là 4 người: Thím, PDuy, Trung B, QAnh phải đi được cơ. Thiết nghĩ để đến tháng 8 cho xông xênh nhỉ.
Còn chuyện sang nhà Việt chơi thì vẫn tiến hành bình thường, ai đi được thì đi, lại kéo sang đấy ăn uống một bữa vậy (gọi đông đông con gái đi mà nấu), xong có thể đi xem phim ... Tùy ý mọi người
To Nhật: mày hay gặp Linh A, Tiến Béo, gọi bọn nó thỉnh thoảng lên đây xem.

cho hỏi ti'? sao mấy bài viết tự nhiên toàn dấu chấm hỏi vậy nhỉ?
ý kiến của DV cũng được, còn chờ xem ýk kiến chủ nhà đăng cai thế nao?
án mang, phải mời CHÚ đi đấy.

đứa nào cập nhật cho tao 1 số thông tin mới về bạn Thanh nào đó(theo thím nói thì là bồ mới của chú thì phải!thằng CHÚ trông khù khà khù khờ thế mà ghê phết).1 năm kô gặp lạc hậu về lớp mình thật.
-mấy cái chuyện đi chơi của lớp mình toàn thấy bàn lùi,mấy bữa nữa lại bảo kô đi cho mà xem.tiếc là tao kô ra được.
to Việt:có mấy cái ảnh mà nhờ mãi đếu chiu post lên cho anh em ở xa xem,mod miếc quái gì?
to Tùng ái:mày sắp đi đánh "hôi khoe phu đông" à?tuyển trung học TP mạnh phết đấy,cao dã man,có thăng ôn sinh năm 88 cao 1m 87 hay là 89 gì đó úp được rổ đấy(rổ 3m05)(nhà thằng này bán thuốc phiện,hê hê),với lại mấy thằng nữa ở đội siêu sao q1(chúng nó tự phong)ném 3 điểm như ono,phải đề phòng,bọn trong này chúng nó cứ chê dân hà nội oánh bóng rổ như phưn :-s,cố mờ lấy lại danh dự cho thủ đô.

có ai biết thăng Tiến lợn dạo này đi đâu matas tích kô?

Thực ra là nên đi vào Thứ 7.
Vì chỉ có tuần này trường mình làm nơi thi Cao Đẳng nên Trại Hè mới phải học vào T7 (17-7)...
...còn các tuần khác thì không học.
Cứ đi T7 để P.Duy còn học :)

Chán lớp mình quá rùi!! [-(
Thui tui không tham gia bàn bạc nữa....khi nào đi thì báo lên đây!!!!!!
Từ giờ tui ẩn sĩ đây.......nhiều việc phải làm lắm....không thừa hơi lên đây nói lăng nhăng!!!!!! [-x
BYE...................SEE U AGAIN!!!!!!!! =;

Thế cuối cùng định đi đâu đây? Dương chủ xị chuyện này thì quyết định đi, lằng nhằng mãi. Chả ai theo dõi được chuyện lớp mình đang nói về cái gì. Nếu đi vào tuần sau thì Tùngái lại ko đi được, hay là chịu hi sinh đi??? Thế cái chuyện đến nhà Việt thì thế nào? Chẳng thà gọi điên thoại cho nhanh nhẹn, cái trò này...

Hôm nay tôi với Việt đã bàn bạc kĩ rồi, chuyện đi chơi cứ để sang tháng 8, khi đấy trại hè cũng nghỉ, Pduy ko học hành gì nữa (mà bao giờ mày đi thế, cuối T8 đúng ko ?). Trung B chắc cũng đi nghỉ mát về rồi. Mà từ giờ đến T8 còn có nhiều thời gian bàn bạc nữa.
Còn nốt tháng 7 này mọi người cứ đi chơi đi, đi lung tung, thỉnh thoảng kéo đến nhà đứa nào đập phá cho đỡ buồn là được (mục tiêu đầu tiên là ở nhà Việt vào tuần sau).
Cứ thế đã, ai có ý kiến gì thì xin mời.

To Khương Duy: mày tệ quá, chị Thanh cũng ko biết. Chị Thanh là cái chị xinh xinh hay phục vụ nước uống, nem chua với cả hầu chú chơi PS2 ý, nhà chị ý cách cổng trường mình có mấy bước chân thôi.

Thằng Dương ngu kia, nhà chị Thanh đâu phải chỗ đó, đấy là nơi chị phục vụ Chú thôi, còn nhà chị tức là nhà Chú chứ ở đâu nữa.

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Chán lớp mình quá rùi!! [-(
Thui tui không tham gia bàn bạc nữa....khi nào đi thì báo lên đây!!!!!!
Từ giờ tui ẩn sĩ đây.......nhiều việc phải làm lắm....không thừa hơi lên đây nói lăng nhăng!!!!!! [-x
BYE...................SEE U AGAIN!!!!!!!! =;
Tiếc nhỉ, Nhuế ko lên mất hết cả nghiêm túc.
Thằng điếm biến đi, ko lên càng đỡ bị chật chỗ vì mấy bài vớ vẩn của mày. :))

Bình Dương đã viết:
Pduy ko học hành gì nữa (mà bao giờ mày đi thế, cuối T8 đúng ko ?)..
Tao đầu tháng 8 đi rồi! :) Ngày mùng 9-8.
Thế ở trường có tập trung vào đầu tháng 8 không?

hehe!Quên chưa nói!Lâu ko vào đây thấy topic lớp mình ko phát triển nhanh như trước nhỉ.Mấy ngày mà thêm có mỗi 1 trang(mà cũng do thằng Sơn nó câu).Cái vụ đi chơi nhà Việt cũng thú vị đấy.Nhưng mà ko biết nhà Việt có ông ở nhà thì có ngại gì ko?

Tuần sau thì OK rồi, có mỗi mình tôi ở nhà thôi, nhưng đến tuần sau nữa thì về quê mất rồi, chỉ trong tuần sau thôi nhé.
Thứ mấy cũng được.

Bây giờ nếu mọi người thống nhất đến nhà tôi thì án mạng thứ 3 hoặc thứ 4 đi nhé ( vì thứ 5 thằng Tùng Ái đi rồi ) chọn ngày nào đó mà ít người đi học thêm nhất. Có lẽ thứ 3 vì bình thường anh em toàn đá bóng thứ 3 mà. ( nếu thích thì bảo chú đặt sân rồi kéo về nhà tôi - Án mạng ). Mau cho kế hoạch rồi thông báo chúng nó Dương ơi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên