Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy thằng hâm,học không lo học rủ nhau đi đập phá lăng nhăng!!!! :-/
Không học thì đời cũng còn bao nhiêu việc phải làm............ [-x b-)

Thế này, tôi hôm trước mới nói chuyện với CHÚ xong, CHÚ kêu sáng T3 lớp mình đi đá bóng. Có lẽ đá bóng xong kéo về nhà Việt chơi được ko, mua nước uống rồi thuê đĩa phim nào hay hay ra xem. Hoặc nếu ko thì cũng có thể ko đá bóng nữa mà hẹn tầm 9h sang nhà Việt luôn (vì nếu đá bóng có khi đến 10h mới xong, lúc đấy thì muộn quá).

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
NHẦM........ ĐI BỘ ĐỘI.......... :eek: :))
Hay lớp mình tất cả đi bộ đội, xong xin ra cả đội ra 1 cái đảo nào đó, sau đó chiếm luôn đảo làm thành 1 quốc gia, đòi tách khỏi Việt Nam, cho chú làm Thủ Tướng hay Tổng Thống.

lớp mình nói chuyện linh tinh quá đọc đau cả mắt.toàn chuyện án mạng thôi
t3 học trại hè rồi còn đâu mà đi chơi :((

Hay thế này đi, tối thì chả ai bận cả, đêm hôm thứ 3 tất cả đến nhà cô Tâm đốt lửa nướng khoai ăn, coi như đi picnic luôn.

Chỉnh sửa lần cuối:
TrungD đây! Sao lop minh đi đá bóng và đi chơi không ai báo cho tôi vậy??????

Đi đá bóng xong thì mệt nhử,lại bẩn nữa.Chẳng nhẽ về nhà Việt tắm? :) Thế thì sợ nhà Việt hết nước dùng trong cả tháng mất. :) :))

Án mạng nhà tôi vô số nước nhưng tiết kiệm vẫn là quốc sách để làm cho đất nước của CHÚ trong sạch vững mạnh.
Ý kiến Sơn điếm nhất trí ủng hộ.

Đây, thông tin mới đây, HOT NEWS, mọi người chú ý:
T3 này chắc sẽ không đá bóng, mọi người đến nhà Việt luôn, thời gian chắc khoảng 9h sáng. Hôm đấy sẽ tổ chức sinh nhật cho bạn MAI ANH của chúng ta :D. Vì một số lý do (Mai Anh đã trình bày nhưng tôi không nhớ) mà Mai Anh tổ chức sinh nhật ở nhà không tiện, thế nên nhờ nhà Việt đăng cai hộ. Mong mọi người đến đầy đủ và đúng giờ. Xin chân thành cảm ơn. (Mọi người có gặp ai lớp mình thì thông báo hộ chuyện này nhé)
To Trung D: ông phải chụi khó update thông tin vào, ko gọi điện cho ai thì thỉnh thoảng phải lên mạng mà xem tình hình lớp mình thế nào chứ.
To Sơn: ĐIẾM NÓ VỪA VỪA THÔI

sơn lại muốn vui với thiên nhiên ah, còn nhớ cả họ nhà muỗi đi ăn giỗ ko???!!!
mai bọn trại hè 10h30 mới tan

Dương ơi, sinh nhật Nga 31/7 đấy, nhớ tặng quà nhé( câu này của nga)
nhắc luôn thím chưa thấy có quà sinh nhật

Chỉnh sửa lần cuối:
hi! Thứ 3 này, ngày mai ý, lớp mình đến nhà Việt chơi nhé, đông vui vào.Bạn nào học trại hè thì đến lúc buổi trưa cũng được, đánh chén 1 bữa rồi đi học tiếp. Tại nhà tớ bây giờ đông người nên đến ko tiện, nên nhờ nhà Việt. Kể ra thì ko hay lắm, nhưng mà ko còn cách nào. Thế lần này là tổ chức "Chào" Phan Duy luôn à?

Hôm qua đến nhà Việt chơi hơi bị kết :D. Con gái nấu ăn hơi bị ổn (chỉ có nồi nước thịt là chưa cho gia vị thôi).
Chỉ tiếc có mấy đứa phải về sớm (H.Minh, Q.Anh) với mấy đứa ko đến (Linh A, Tiến Béo ...)
Đùa, tôi khoái nhất là con cá sấu, trông yêu vãi. Mai Anh ơi, tôi định mua 1 con nữa để về nhà ôm cho sướng nhưng ma hết xiền rồi, có gì sinh nhật tôi bà tặng lại tôi nhé (2/8, cũng gần ý mà :D)

mẹ kiếp cái phông tiếng Việt của tao tự nhiên bị mất, đứa nào biết sửa thì gọi cho tao cái, ko tội nghiệp tao quá :((
hôm trước sn MA vui nhỉ, mà chúng mày đã thấy chưa? dù ở đâu, dù làm gì nhưng có CHÚ là anh em lại vui rồi( khổ thân CHÚ quá)
to Dương: tao thấy lúc sau cũng có mấy đứa xin con thạch thùng của MA đấy =))
còn chuyện này nữa: sao tao thấy con gái lớp mình ai cũng đều báo lên thế nhỉ :D, mà nấu ăn cũng ngon (hôm trước về bi đau bụng)........... acacac...

Án mạng còn hoa quả vô số đấy mà mải chơi quên mất để lại bao nhiêu cho nhà tôi.
Hôm qua bọn ông làm chú say quá nôn oẹ vãi khiếp, sau đừng quá đà. hehe, tiện thể up lên đây mấy bức ảnh để đời luôn, chờ chút, hehe.
Lớp mình hôm nào liều mạng đi tiếp nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên