Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
he he, tao đang ở Huế này, HN thắng Đồng Nai và Đà Nẵng rồi. sắp vào bán kết rồi :D ở đây chả đc đi chơi nhiều, toàn ăn với tập. mà có mấy em Huế hay phết, khi nào đi về tao kể cho chúng mày.
làm đồng phục lớp nhanh nhanh còn mặc vào đầu năm chứ.

HN thắng Đồng nai với Đà Nẵng cơ à, mày có được đánh chính nhiều ko Tùng, ghi bn điểm ? Mà bao giờ giải kết thúc thế.

Chuyện áo đồng phục chắc vào năm mới làm được, lúc đấy mới bàn kĩ được chứ. Mấy chú ko có nhà cứ yên tâm, se có áo cho các chú :D, ko thiếu cái nào đâu.

Thông báo vấn đề đi chơi:

-Sáng thứ 5 (29/7 - 8h) lớp mình sẽ đá với lớp Địa, mong các ông đi đủ.
-Chủ Nhật (8/8), 2h chiều lớp mình sẽ đi xem phim Spider Man 2 :)D tui iu phim này lắm), sau đó sẽ đi trượt patin (mọi người thích mà phải không)
Đây là ý kiến cá nhân do tôi đề đạt thôi, bây giờ mọi người cho ý kiến đi.
-Một vấn đề nữa, tôi với CHÚ đã bàn bạc với nhau, và CHÚ muốn trước khi mấy anh em đi nước ngoài, lớp mình tổ chức một trận đá bóng (con trai đá bóng, con gái đứng xem + mua nước :D), sau đó sẽ kéo nhau đi đâu liên hoan chia tay (kinh phí ko phải lo, đã có CHÚ :D). Chuyện này chưa định thời gian, nhưng sẽ bàn bạc trong tương lai gần.

Ghê thật!!!Thằng CHÚ nói có thật ko đấy???? :eek:
Nếu đúng thì phải vỗ tay hoan hô CHÚ đi nào!!!!!! =D>

đã bảo là CHÚ mà, CHÚ nhớ chờ cháu về.
to Dương: mỗi trận tao đánh đc khoảng 1 hiệp,ghi 2 điểm :D
HN sắp vào bán kết rồi

Xin lỗi lớp L2 nếu có hơi mạo muội, tôi muốn nhắn Bùi Thư 1 việc: Bùi ơi, tao muốn tặng mày cái cốc Winnie the Pooh đấy, hôm nào gặp mày, tao đưa nhé. Ko thì mày hẹn lúc nào tao với mày gặp nhau đi, tao đưa cho, lâu rồi ko được ngồi uống với mày...

Gặp mày có thấy mày đưa gì đâu, ngày nào tao chẳng ở trường.
Tao mua cả bộ 3 cái winnie the pooh rùi :D thích quá ko chịu được mà :D

thế hóa ra là lớp mình thắng L1 rùi à?sao bảo là thua mấy chục-0 cơ mà?:D
sáng chủ nhật có ai bận ko ? ko thì đi từ sáng chứ đến trưa thì có mà chết nắng mất

Hmm, thế chưa có đứa nào đứng ra lo đồng phục cho lớp à? Nếu lớp mình đợi được thì khoảng tháng 8 tớ đi lo cho...:p Bạn nào xung phong thì càng tốt :D

To thím: Thím gục đầu vào Thành chả ấn tượng là giề? :p Mà thím bao giờ đi?
To Tùng: Mày ơi, con gái Huế xinh nhỉ? Bố mày người Huế đấy. Tính tình hiền lành lắm...heheh. Tao xem TV có thấy nó truyền hình trực tiếp đâu? Cố lên con nhé :x
Vẫn ra net được cơ à?

Mọi người ơi!!Bao giờ nhập học đấy??? :-/
Sao toàn thấy bàn chuyện đi chơi đi bời.....chả thấy ai nhắc gì đến học hành cả thế nhẩy??? [-(

À quên!
To Dương:mày quên vụ mười nghìn cá độ bóng đá của anh em mình rồi à!!!!

Úi chà... Nhuế bây giờ sao "nghiêm túc" thế??? ;;)
Ừ, lớp mình phải nhanh nhanh làm đồng phục, không thì vào trong năm bận, mà bây giờ ít người bàn bạc, dễ làm hơn.
To Dương, sao lại đi chơi vào chủ nhật a? Sao ko đi vào thứ 3?

Nguyễn Mai Anh đã viết:
To Dương, sao lại đi chơi vào chủ nhật a? Sao ko đi vào thứ 3?

Sao lại đi chơi vào thứ 3, sao ko đi chơi vào thứ 2.
Sao lại đi chơi vào thứ 2 không đi vào thứ 4.
Sao lại thứ 4, thứ 6 đi.
Thứ 6 không được, thứ 5 hơn chứ.
Đi thứ 7 đi, nhưng ngày khác không đi được đâu.

Mấy câu trên nói hộ ai muốn nói, đỡ mất công ngồi gõ.

Lạ nhẩy, Hữu Sơn mà lại hỏi lịch học... :). Mày học những môn nào hả nhóc để tao post lịch học cho!

To Dương: Sáng nay đá với lớp Địa như thế nào??? Chả ai báo cho tao cả nên tao chả biết. Còn cái vấn đề đi chơi tao thấy hợp lý đấy... Nhưng Spider Man 2 chiếu ở HN rồi à?

Thế hôm nào lớp mình lại đặt sân đá đi. Lâu lắm không được hầu CHÚ đá bóng, buồn quá :(

Bọn dở hơi suốt ngày bóng bánh! [-x
Học hành đi! ;)

chào mọi người.bít lớp mình cò mẹ t trên diễn đàn lâu rùi mà h mới lên được.mà sao thấy có mỗi mấy nhân lên thường xuyên vậy?nghe kể là tối thứ 7 lớp mình sẽ lên chat hả?có đông ko? à sao thấy bảo lơp mình định đi chơi cơ mà sao ko thấy tụ tập vậy? hè ở nhà hoài chán quá.
mà mọi người add nick em vao nha :sweet_little_girl_87.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên