Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Username: chú
Password: ukl2
Nhưng k0 hiểu sao k0 post bài được

ặc ặc, mấy cái hình lớp mình post lên chụp lúc nào vậy ta? mợ Mai Anh trông chuối quá :))

Đùa, đá bóng thế nào bây giờ, CHÚ chẳng thấy gọi điện gì cả, Việt thì về quê rùi.
Có lẽ sáng thứ 3 sẽ đá.
Còn chuyện đi chơi thì sao mà đi các ngày khác T7, CN được, các ông vứt bọn trại hè đi đâu ?
Spider Man 2 hả ? Xin lỗi, tui nhầm, hóa ra rạp QG nó chiếu lại Spider Man 1, còn Spider man 2 chắc phải còn lâu :(

ai da,trại hè chỉ đến hết thứ 6 tuần sau thôi.chỉ ngại có người đi học thêm,còn lại thì thoải mái
to QA : tầm đầu tháng 9 thím đi.mà lúc chụp là thím suýt ngã chứ gục đầu đâu mà gục đầu

Thằng Dương nói làm tao cứ tưởng chiếu Spiderman2 thật.Đầu tháng 8 bọn trại hè chắc nghỉ hết rồi chứ.Này nếu có đá bóng thì sáng thứ 4 đê.

Thứ 6 tuần này trại hè nghỉ rồi đấy.
Thèm đi bơi + patin quá!

nói linlh tinh mãi,cuối cùng là có đi chơi ko?hay là sáng đá bóng,trưa về nhà ai đập phá,chiều xem phim.Thứ 7 tuần sau nhé?

trui ui ,lớp ta lắm dự định quá trời ta? mấy ông mấy bà tính đánh lẻ hả? những đứa mà ko lên HAO thì nhịn ở nhà à?

--------------------------------------------------------------------------------

thằng hũu sơn năm nay ko ép tóc nũa a?sao kô thấy mấy đứa mới đến lớp mionh đâu hết thế?

dạ em đây ạ

mà nghe thắng Bảo nói là tối thứ 7 lớp mình lên chat cơ mà sao chẳng thấy mặt mũi đúa nào thế? tui bị bỏ bom rùi :(( tao thù mày Bảo a.X-(

Phùng Anh Tuấn đã viết:
Username: chú
Password: ukl2
Nhưng k0 hiểu sao k0 post bài được

Nếu vừa đăng kí xong chắc đợi nó kiểm duyệt đã, xong mới cho post bài.
Mà thằng Tuấn đăng kí tên "Chú Khoa vĩ đại" ở phần họ tên thì ai nó duyệt cho mà post bài. b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình Dương đã viết:
Spider Man 2 hả ? Xin lỗi, tui nhầm, hóa ra rạp QG nó chiếu lại Spider Man 1, còn Spider man 2 chắc phải còn lâu :(

Sao mày bảo là Spider Man 1 chiếu mấy năm trước rồi cơ mà :-/ Bây giờ lại bảo là Spider Man 1 đang chiếu... Tao chả hiểu gì cả...

ê mọi người ơi nghe kể là linh vật của lơp ta ( tức Hoàng CM) mới thành dân Mỹ Đình (cũng chỉ là nghe kể) nhưng nếu có thật thì hum nào cả bọn rủ nhau lên nhà nó đập phá "rửa" nhà mới chứ nhỉ? mọi người thấy ý kiến thế nào? nếu duyệt thì cho bít sớm nha.Nếu ai co điều kiện thì đính chính cái tin này dùm em với nha.

chiện này mới chỉ là nghe kể thui,CM vẫn an cư ở hiệu thuốc ấy,chưa chuyển nhà đâu.
còn đi chơi thì đừng đi vào t7 hay cn , bố mẹ ở nhà thì khó xin đi lắm.thứ 3 tuần sau đi?

Chú ý này:
sáng T3 sẽ đá bóng, tôi sẽ gọi điện cho bọn con trai lớp mình để thông báo kĩ hơn.
Trại hè T6 là hết hả ? tốt quá. Thế thì có gì T7 đi xem phim nhé, hôm đấy được giảm giá hơm so với ngày thường :D
Còn chuyện liên hoan chia tay để T3 đá bóng bàn kĩ với CHÚ xem. Mà PDuy ơi, bao giờ mày đi du lịch với nhà mày (chết, có khi nó đi rồi :()
To Hương: chuyện thằng Hoàng sắp chuyển nhà là đúng đấy, nhưng bây giờ thì chưa đâu, nó vẫn đang bán condom :D ở Thành Công mà.

Khi nào đến nhà thằng Hoàng CM đập phá thì nhớ rủ tôi đi cùng đấy!!
Nhất định tôi sẽ đi!!!(ngay gần nhà mà)!!!

Thím nói rồi mà mình vẫn phải nhắc lại!
là....
ko đi chơi vào T7 được, bố mẹ ở nhà khó xin lắm!
Thím đề nghị T3 kìa. Tớ đề nghị T6!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên