Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì giới thiệu thêm cả số điện thoại nhà, ngày sinh, nick trong yahoo nhiều nhiều các thứ khác nữa.

Đề nghị em Trang post ảnh lên cho cả lớp bít mặt :))

À wên! Chúc mừng sinh nhật mày Dương ạ! Mấy hôm gặp nhưng quên mất! Sorry!

User name=real name<<<<
lớp học mí lại trường +giới tính hiện lên bên trái<<<<<
Y!M:trangcut89
Tel:dùng ID là đủ nhỉ!
DOB:24-11
hết rồi. ảnh thì em ko có(điêu quá), nhưng ko sao, vào trong năm thế nào em chẳng đi gossip lăng nhăng với thím với chị Nga:)

Hữu Sơn đã viết:
Trần Thu Trang đã viết:
nhưng ko sao, vào trong năm thế nào em chẳng đi gossip lăng nhăng với thím với chị Nga:)

Hành động này ngày trước có một em gái lớp khác cũng hay làm.
:(

Tao hỉu mày nói ai rùi Sơn ạ :)) :)) Thui ko nhắc lại kỷ niệm bùn của Sơn :-$

thim oi, em Trang la em nao the ma khong gioi thieu cho chau!
cu the la bao gio thim go to German? (di thi di nhanh len cho do sot ruot) (khà..khà)
thim gui cac thong tin ve em Trang den hop thu cua chau nhe!

đề nghị Trung D đọc lại các bài phía trên đê! cứ thấy có em nào lại tít mắt vào :nono:
Bảo đừng nói bạn Sơn như thế,mà em Trang này ko giống cái em mà chúng mình đang nhắc đến đâu :D

Ơ này,Thím ko đi nữa à?Trả lời mau mau nhé.Còn thứ 6 này lớp mình đi chơi.Dương len post bài đê.
Còn em Trang post ảnh lên cho mọi người xem,có 1 số người ko ở nhà đâu :D

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Hữu Sơn đã viết:
Trần Thu Trang đã viết:
nhưng ko sao, vào trong năm thế nào em chẳng đi gossip lăng nhăng với thím với chị Nga:)

Hành động này ngày trước có một em gái lớp khác cũng hay làm.
:(

Tao hỉu mày nói ai rùi Sơn ạ :)) :)) Thui ko nhắc lại kỷ niệm bùn của Sơn :-$
Nga Linh ha? :)) (hình như ko phải) :))

Sáng nay lớp mình đá bóng.Bọn thua chưa trả tiền nước đấy nhé. [-x (đội Gấu với sự góp mặt của Hoangcm,SKhoa,và đặc biệt là PDuy đã thắng 4-1 :)) )

chán ông PDuy wa :(( .Ngu lâu khó đào tạo nó vừa vừa thôi chứ.Mấy giờ rồi còn Nga mới chả Ninh (Linh) :((
Thông tin cho mọi người biết là cái em Trang này suýt thủ khoa Lý 1 năm nay đấy phần này có vẻ giống cái người nào đấy mà ai cũng biết (trừ thằng PDuy)
da em ấy trắng như da Dũng trố ấy nên có biệt danh là Mực ngoài ra còn có cái tên khác là cút phịt.cứ tàm tạm thế nhẩy
ah 18/8 trường tập trung rồi,phải mặc đồng phục nhưng ko rõ đônggf phục trường hay đồng phục gì đấy nên mọi xem xét tiến hành thế nào.Nói thế chứ cũng bằng thừa tại thằng HCM nó chủ trì vụ đồng phục lớp thì mút mùa lớp mình cũng ko co đồng phục mà mặc

Trời ơi, thím ơi, thím ở lại à, cháu mừng quá. Thím mau trả lời nhé.
Chúc mừng SN Dương ( chúc mừng từ trước rồi đấy ).
Mọi người mau cho kế hoạch đi chơi trước thứ 2.

Thứ 6 đi chơi mà! :) Còn đi đâu thì đang bàn,tối mai sẽ có câu trả lời.

To Dũng TRỐ:MAy ko biết đùa hả? [-x

- Oài,thế là Thím ko đi nữa hả, hay wa' :D. Tôi bít lý do rùi, ngoài việc hầu CHÚ ra, Thím còn phải hầu cả Thành nữa (hầu 2 người kể ra cũng khổ :D). Dù sao cung may là lớp mình sẽ không mất đi 1 thành viên (cực kì) quan trọng :D. Đùa thế thôi, lý do thật là sao hả Thím ???
- Hôm nay đá bóng, :D tôi được thằng bạn, nó mới đi HK về, mua tặng cho cái áo Real xịn (sướng cứ gọi là vãi ... :D), đá phát ghi bàn lun :D. Đùa, nhưng mà đá xong, các bố tướng lớp mình vất quả bóng (tôi thuê) đi đâu mất, rồi lại còn ko trả tiền sân nữa, làm tôi bị tịch thu cái đồng hồ rùi (lúc thuê bóng phải đặt cái đồng hồ :() :(( Uất quá, huhu, các ông liệu liệu mà giải quyết, lấy cái đòng hồ cho tôi đi huhu :((
- Chuyện đi chơi chia tay Phan Duy, thiết nghĩ thế này: lớp mình chẳng thống nhất được đi đâu cả, mỗi người thích 1 nơi thế nên tôi đề xuất ý kiến hay là lại ra BoboChacha vậy. Từ từ, đừng có chán, nghe tôi giải thích đã. Đi ăn chia tay tình cảm là chính, ăn ở đâu ko quan trọng. Mà Bobo ăn cũng đâu đến nỗi chán, chỗ đấy ngon, rẻ, bình dân, lại thoải mái nữa. Còn như đi các chỗ khác như nhà hàng chẳng hạn, vừa đắt, lại chưa chắc đã ngon mà còn không thoải mái nữa :D. Bobo lại ngay gần trường, có gì ăn uống xong, vào trường chơi, chào thầy cô rồi chụp ảnh lưu niệm với PDuy luôn. Mà tôi nghĩ lớp mình mà đi đủ thì có bao giờ chán đâu :D Mọi người có đồng ý không ? Nếu ai có ý kiến gì khác thì phát biểu nhé, ok ?
Nếu không ai phản đối thì 9h sáng T6 nhé, BoboChacha.
- Em Trang ơi, em học chung trại hè với mấy đứa L2 à, anh nói thật, đừng chơi với bọn lớp L2, bọn nó tệ lắm. Để anh nói ví dụ cho em nghe nhé: lớp L2 có bạn gì ấy, anh ko nhớ tên (hình như là Thím thì phải :D), bạn ấy á, đầu năm quyết tâm đi du học ghê lắm, nhưng rồi yêu 1 thằng (cũng L2), anh cũng không nhớ tên (hình như là Thành :D), thế là lại quyết định lại thôi ko du học du hiếc gì nữa, ở nhà chơi với người yêu. Em thấy ko, học sinh mà đã yêu đương mạnh như thế thì sao mà tốt được :D :)) =)) (just kidding :D)

Cái gì???? :eek:
Trên đời này lại có tình iu tuổi học trò mà lại mạnh mẽ đến thế cơ á???? :-/
Khó tin quá......đáng học tập quá!!!!! :x

Nhưng mà Thím ơi....iu thì iu cũng đừng làm phụ huynh bùn chứ nhỉ! :)
Ai lại đường đột thế bao giờ!!! [-x =D>

To Sơn mặt b..:khổ thân mày ghê Sơn ạ....tưởng mày bảo sẽ quên nhanh thôi mà! :-s
Mọi người đừng trêu nó có được ko??? b-)

À hôm qua con Linh Bờ nói lại gọi điện cho tao hỏi thăm mày đấy Sơn ạ!!! :))
Sướng không cu????????? ;)
( Cấm chúng mày trêu thằng Sơn nữa đấy)

To Cổ Nhuế: Thằng Cổ Nhuế mày câu bài vừa thôi, vừa mới nhẩy vào đã nói lăng nhăng rùi.
To Dương: Ông thì đừng viết dài wá, nhìn đã chẳng muốn đọc rùi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên