Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ai bảo mày tao câu bài hả thằng Bảo MT kia?
Người ta toàn bốt những bài mang tầm vĩ mô.....sao chú mày hiểu được mà phát bỉu??

thím ko đi là có lí do đàng hoàng ( mà hầu CHÚ KHOA VĨ ĐẠI ko phải là lí do đàng hoàng à? :D ) cấm mọi người ( nhất là Dương :nono: )tuyên truyền bậy bạ !
nhắn em Trang , hay còn gọi là Cút Phịt , L2 mặc dù ko thể gọi là ngoan nhưng vẫn còn người tốt như thím O:) , cho nên cứ yên tâm đi , chỉ cần ko lặp lại lịch sử cũ là được
thứ sáu đi chơi là thứ sáu nào áh?

Tin Mới Đây:

Mạnh Tùng đã sang Anh vào ngày 20-7.Như vậy MT là người đầu tiên của lớp đi trong năm nay!!!

Ngoài ra thì năm nay sẽ ko có ai mới. :)

Sáng mai 9h sáng tập trung trước cổng trường để đi chơi nhé.
Tin nữa này:Đội bóng rổ trường mình đoạt giải 3 HKPĐ.

Bác PDuy làm gì mà giận dữ với anh em vậy ,hay đợt này bận quá hóa rồ.
Thôi xin lỗi bác.Mai trại hè vẫn học nhưng em sẽ cố ra góp vui với mọi người :beerchug:
to Thím: người tốt ở L2 còn có cháu nữa

Oài, cả tôi nữa chứ, tôi cũng tốt mà phải không Thím, vừa nãy chẳng qua chỉ hơi thất lễ với Thím chút thôi, còn về bản chất tôi vẫn là người tốt mừ :D

Tình hình là hôm qua mình vừa gặp Thím trên mạng,Thím bảo là Thím không đi nữa không phải là vì bạn quái vật lớp ta đâu mà là vì....một người khác đấy.....đau lòng không Thành.....người đấy là.......... Bố Thím!!! :eek:

Mà này....lớp mình có định đi chơi đâu thì tập trung đi một lần tử tế đi....đừng tản mạn [-x
Sắp đi bộ đội rồi....chơi bời ít thôi :)) .....hôm trước thấy lớp mình đi chơi vui quá mà tôi không đi được........tiếc quá ....Giàng ơi!!!!!!Lạy Thánh ALA!! :((

Các chú có thấy dạo này tui chả tham gia mấy hoạt động vui chơi ko??? b-)
Tình hình là tôi đang rất quan tâm đến vấn đề sang năm sẽ đi bộ đội thế nào đây?? :-/
Chả biết lớp mình có mấy chú đi bộ đội nhẩy? ;)

Phan Duy đã viết:
Sáng nay lớp mình đá bóng.Bọn thua chưa trả tiền nước đấy nhé. [-x (đội Gấu với sự góp mặt của Hoangcm,SKhoa,và đặc biệt là PDuy đã thắng 4-1 :)) )
Đánh cho một phát bây giờ, tôi đã trả hết tiền nước rùi còn gì.
Thằng nào bảo chưa trả.

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
À hôm qua con Linh Bờ nói lại gọi điện cho tao hỏi thăm mày đấy Sơn ạ!!! :))
Sướng không cu????????? ;)
( Cấm chúng mày trêu thằng Sơn nữa đấy)
Xin lỗi mọi người trước.
Bố ỉa vào mặt mày bây giờ.

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Các chú có thấy dạo này tui chả tham gia mấy hoạt động vui chơi ko??? b-)
Tình hình là tôi đang rất quan tâm đến vấn đề sang năm sẽ đi bộ đội thế nào đây?? :-/
Chả biết lớp mình có mấy chú đi bộ đội nhẩy? ;)

Vấn đề này cũng cần lên kế hoạch trước, hay thế này đi.
Mỗi thằng vào 1 đội, xử thằng đội trưởng đội đó, sau đó mang quân gộp lại thành một đội lớn. Thế mới ra đảo lập nước mới được.

Oài, sao có mỗi Cổ Nhuế, Hữu Sơn đọc diễn thế, mọi người đi đâu ca rồi ?
Hôm nay kể ra đi chơi cũng vui đấy chứ nhỉ :D
Chúc Phan Duy lên đường may mắn (cố kiếm em American nào xinh xinh rồi năm sau về giới thiệu cho anh em nhé :D)
Good Luck to You !!!
To HS: ông xem lại bài 397 của ông đi, từ ngữ tôi thấy hình như ... cũng khá trong sáng đấy :D

Hữu Sơn đã viết:
Vừa post thêm mấy cái ảnh lớp mình, ảnh cũ thôi, xem tạm nhé.
ông post ở đâu vậy,sao ko thấy? :-/
mà lớp mình có ý kiến gì về vụ yearbook ko ?

Ui,cám ơn mọi người rất nhiều!Tớ ko biết nói gì hơn,chỉ thấy rất xúc động và rất vui sau buổi hôm qua :x

Cám Ơn mọi người nhiều :x :D :D

(cái áo lớp tặng cũng đẹp lắm :D :biggrin: )

Quên mất!Tơ định post ảnh lên nhưng lại ko vừa cỡ,HSơn hay Việt chỉ cách giúp cái,mà nhanh nhanh lên.

Này,vụ Nhật Me Xanh nhà ta như thế nào ấy nhẩy,ai biết rõ thì vào phổ biến cái.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên