Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, bây giờ đang ngồi hàng net, tí nữa mọi người mới đến. Hi vọng nhiều người đến đi xem phim. E hèm, lớp mình "nghiêm túc" đi chứ, trong việc đồng phục lớp ấy. Cứ cái đà này thì sẽ có ÁN MẠNG đấy!!! Hic hic.

ặc lớp mình rủ nhau đi xem phim hồi nào mà em ko được bít vậy?toàn đánh lẻ ko hà.hum wa thấy Bảo MT nói đi xem phim nhưng ko tin lắm.Thím nói là có đi nhưng nếu đi thì sẽ gọi thế mà thím chẳng gọi j` cả.:(( đề nghị lần sau có vụ j` vui nhớ gọi em đi với nha.

không gọi Hương đâu. Hương thì chỉ thích đọc truyện thôi.ơ, thế Trang không đi thật à?(nghe chó má kể nhưng không tin lắm!)

Chết thật......hôm nay mình lại không đi xem phim được rồi!!!!!
Chán quá!!!!Nhưng biết sao được.....đang thiếu thốn tài chính nghiêm trọng....

Lê Thu Hương đã viết:
ặc lớp mình rủ nhau đi xem phim hồi nào mà em ko được bít vậy?toàn đánh lẻ ko hà.hum wa thấy Bảo MT nói đi xem phim nhưng ko tin lắm.Thím nói là có đi nhưng nếu đi thì sẽ gọi thế mà thím chẳng gọi j` cả.:(( đề nghị lần sau có vụ j` vui nhớ gọi em đi với nha.
tưởng là Diệp gọi Hương rùi chứ,thím nhờ no rùi mà.
mà dù sao thì hôm wa lớp mình có đi đâu, được có 7 đứa đến,đứng buôn chuyện một lúc rồi về :((
to Nhật:đúng là Trang ko đi nữa đâu.Mà còn quà SN chưa thấy nhá!

Lê Thu Hương đã viết:

Lần sau thì phải tin không thì thiệt đấy!

cô nhung là ai thế dạy cái gì?hình như bà cô đấy có vẻ dễ tính hay sao mà luu luyến zậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu tao không nhầm thì là cái bà dạy ĐỊa mày ạ?hay dạy hóa nhở?

To Nhật: dạy Địa ku ạ, mày chết, năm sau tao in trang này ra cho cô đọc, cô trừ mày 1 phẩy :D
To Khương Duy: bà ấy hiền lắm mà, mày khng nhớ à ? lớp mình điểm cuối năm cứ gọi là ... :D

Hehe,chào bọn mày! :biggrin:
Sang đây mấy ngày đã lên mạng ròai [-x Nhưng ko lên lâu được.Có mấy ngày mà lắm thứ nhẩy.Mà cô Nhung bị sao thế?Phải vào viện à?
Sang đây chả có gì.Khi nào có ai rỗi thì lên chat với tớ nhé(chắc là phải báo trước trên HAo)Hiện tại tớ đang cách mọi người 13 tiếng,3 tuần nữa sẽ cách 14 tiếng.OK? ;)

To Pduy:Bên đấy có gì hay ho ko mày,mở mang tầm mắt cho anh em đi(đặc biệt là về vấn đề gì gì đấy ấy)

đề nghị ai đang cầm mấy cái ảnh "đẹp nhất" của lớp thì post lên cho bà con cùng chiêm ngưỡng nha.Mà hum tập trung tới này lớp có đi đâu ko?

Lớp mình có tập trung xong chắc lại đi bắn chứ gì....toàn thằng bắn kém mà cũng suốt ngày rủ đi bắn!!!!!!!!

Thứ tư này tập trung mấy giờ nhẩy????? :-/
Nghe kể là buổi sáng nhưng chưa biết mấy giờ....mà tập trung xong chắc chả còn mấy thời gian mà chơi với bời đâu các chú ạ!!!!!!! :))
Năm sau đi bộ đội rồi đấy........chuẩn bị tinh thần đi!!!!!!!!! b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ tư 7h30 tập trung,nhấn mạnh là mặc đồng phục .
dạo này thấy nghiêm túc chăm học nhẩy?mà ai có lịch học thêm ở Đội Cấn làm ơn post lên hộ cái , xin cảm ơn :D

điên rồi.giờ này còn học hành gì.
à mà vào năm còn có cái trò đổi chỗ ngồi bét nhè không nhỉ?

To cổ nhuế:dạo này anh Nhuế nghiêm túc vãi.
mà sao lớp mình lúc nào cũng đi bắn thế?ko bắn lại đá bóng mấy trò đó thì sao chị em chơi được chớ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên