Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Anh Thư đã viết:
Sao lai 13 với 14 tiếng hả PDuy?

Chắc là giờ mùa đông với giờ mùa hè ấy mà!

Mà tao vẫn chưa hỉu cái ava của mày là hình gì Dũng Trố ạ :-/ ???

Ờ!
Tao cung chẳng hiểu cái avatar của thằng Dũng "chố" là cái quái gì???
Giải thích nghe coi!!

Này, thắng điếm Nhuế cứ len đây là câu bài à? Thiện tai, thiện tai!!

Dạ đâu có!
Em thấy cái thằng post bài ngay tren em ấy...thằng đấy nó có triển vọng hơn anh Bảo ạ!!!!!

Này, hình như tao với mày đang câu bài đấy nhỉ, dừng lại đi!

Thấy topic đang nguội nên tao đưa ra 1 topic để bàn luận: Bạn Minh Nhật lên TV!!!

đề nghị mọi người đừng câu bài nữa nhé , topic lớp mình bị chê là loãng rùi đấy ( như mình thì có gọi là câu bài ko nhẩy?)
to Nhật : bi h ko học thì bao h mới học hả , sang năm lại đi bộ đội cả lũ thì.....
vụ bạn Nhật lên TV tớ quên ko xem , đáng tiếc quá đi mất.Mọi người kể lại cho biết cái!
còn chiện chỗ ngồi , thử cho ý kiến xem sang năm muốn ngồi cạnh ai đi :D.Vấn đề này đã làm Dũng trố đau đầu mất cả tuần thì phải

ngồi cạnh một cô bé tên là Tăng Thanh Hà!!!

Thằng Nhật lên Me Xanh học sinh nghèo vượt khó nhưng mà có di động, xe máy, bấm khuyên tai đúng ko. Đùa tí chứ nó lên về việc đam mê văn viềc gì đó thì phải, nghe kể là thế.

Đau thật, hôm đấy mình cũng ko được xem :((. Lần sau dù có muộn, 1h đêm đi nữa, nếu có MN lên TV cũng phải goik em dậy nhé :D

Eo ơi!! Thằng Nhật lên Télévision á!!!! :eek: ...Thuê quảng cáo cho bản thân à!
Sao em chẳng biết gì cả nhẩy???
Thế nó lên đấy làm gì nhẩy????Đọc Rap,nhẩy Hiphop, hay là......múa bụng :)) ???
Dân ở đấy chắc thích xem mấy trò đấy lắm....văn hóa cao mừ!!!!! b-)

mẹ, lâu lắm mới lên đây gặp anh em được.
tớ thấy vấn đề em nào năm sau vào lớp mình là hợp lý nhất, nhưng có đứa nào bảo là năm sau vẫn thế thì phải. mà các em cũ trong lớp mình nhầu lắm rồi =)) ( xozy các bạn gái).
sáng thứ 3 lớp mình đi đá bóng đi, thứ 4 thì sang nhà CM, xem nó đã dọn nhà chưa. Hôm trước gọi điện sang thì thấy CM bảo là đang dọn đồ. đấy là nó nói cũng cha biết thế nào.
chả biết vào năm lớp mình thế nào nữa, chắc ko đc chơi nhiều như năm ngoái nhỉ :(

Mọi người ơi!!!Đừng câu bài nữa nhá!!!!!
Thứ tư này có định đi chơi đâu thì bàn bạc đi!!!

Lê Thu Hương đã viết:
To cổ nhuế:dạo này anh Nhuế nghiêm túc vãi.
mà sao lớp mình lúc nào cũng đi bắn thế?ko bắn lại đá bóng mấy trò đó thì sao chị em chơi được chớ?

Chỉ sợ chơi trò có bạn trai bạn gái thì các bạn gái không dám chơi thôi

Ờ đúng rùi đấy!!!
Chơi mấy trò mà cả bạn trai bạn gái chắc chẳng bạn nữ nào dám chơi đâu!!
Mà chơi hết mình ấy,chứ không phải......

Sơn điếm!!!
Cô còn nằm đấy sờ sờ mà đã tính chuyện ai dạy thay!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên