Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ 6 đi, Thứ 6 đi................. Đừng đi T7, CN là được

Nguyễn Thu Trang đã viết:
chiện này mới chỉ là nghe kể thui,CM vẫn an cư ở hiệu thuốc ấy,chưa chuyển nhà đâu.

Hồi cuối năm thì bảo là sắp chuyển, sang tháng 6 thì bảo cuối tháng 7. Vậy mà bây giờ vẫn thấy ngồi bán Condom ngoài vỉa hè :))

linh vật của lớp ta lại đáng sỉ nhục đến thế cơ áh?mà tớ nghĩ đi thứ 3 là tiện nhất rùi,đá bóng xong ->đi ,xin bố mẹ một lần luôn cho tiện

hehe,mình vừa nói 2 chiện chả liên wan gì đến nhau , đỡ mang tiếng câu bài :)

Hmm, lớp mình bàn chuyện khó quá nhỉ? Thứ 6 tớ lại ko đi được. Trong tuần tớ chỉ đi được các ngày lẻ thôi:( Thứ 3 là vừa nhất.
Thư ơi, thế mày ko đi được ngày nào khác à? :D
Chú ý: Cả lớp mình chúc mừng sinh nhật Dương... nào! :drummer: :beerchug:

thôi được rồi, nhưng vì 9/8 Pduy đi rồi, mà bây giờ nó đi du lịch chưa về, thế nên chiều CN đi thôi, đi xem phim xong trượt patin, mọi người cố gắng xin nhé.
à, mà có tin tức từ cô Tâm: lớp mình năm sau sẽ có học sinh mới :D

À quên, hôm nay sinh nhật tớ, có mấy người gọi điện đến chúc mừng, vui quá, cám ơn nhé :D
Happy birthday to ME !!! :D
Vì dạo này kinh tế sút kém nên chưa mời lớp mình được, sorry nhé.

Chúc mừng sinh nhật mày, Dương!!!!!!!!!!
Happy birthday to u!!!!!

Lớp mình sẽ có học sinh mới à???
Mấy đứa,con trai hay con gái?
Học trường nào chuyển đến????
Ai nắm được thì thông báo đi!!!

Mà mọi người ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Bao giờ đi trường mình tập trung ấy nhỉ??

Cố gắng bàn chuyện đi chơi cho xong đi nào!!!!
Mọi người ơi tích cực lên!!!

Nga ăn trộm cái đĩa Avril của mày ròi Dương ah.Nó bảo lấy cái đĩa đấy làm quà sinh nhật luôn ,có gì tao đòi lại rồi tặng lại cho mày làm quà sinh nhật mày luon
Thôi A A D A A(1octave) D#.

Happy birthday to DV,chúc mày kô bị bệnh "trên bảo dưới kô nghe"

He, được nhiều người chúc mừng ghê :D. Thankx, hic, cảm động quá đấy, nhưng nếu các ấy tặng tớ tí quà, tớ sẽ còn cảm động hơn :D

Hehe!

CHÚC MỪNG SINH NHẬT DƯƠNG VẬT NHÀ TA! :biggrin:

Xin lỗi mày nhá,hôm sinh nhật mày tao lai đi vắng :)
Này lớp mình định đi chơi như thế nào đấy,vướng lich lớp mình quá.

tớ có một tin rất buồn là tớ sẽ còn ở lại lâu dài :) :(( :) , chưa đi đâu hết.Ở lại còn hầu CHÚ ! :)>-
chiều chủ nhật định mấy giờ đi?
to DV:bạn bè mà tính vật chất làm gì [-x ,tình cảm là chính,nhẩy? :D
trường mình bao h tập trung thì để tối báo cho mọi người sau

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, thím thân yêu ko đi nữa à?thế này thì cháu biết là có người vui sướng lắm đấy:)):D.Thảo nào hôm nọ mình thấy thím hỏi có nên đi luôn ko? Nhưng mà lý do ở lại hầu chú nghe thất thểu quá thím ơi, đổi lý do khác đi nào. Nhắc nhở thím là thím còn phải tập kịch, vì vậy thím nhớ đi học trại hè sớm.
Sau khi đã gõ xong cái đống trên đây, mình phát hiên ra 1 điều:mình post nhầm chỗ rồi:((XIn lỗi các anh chị, nhưng em ngai xóa quá,vì thế nên là nếu các anh chị đê được thì để, còn ko thì mod xóa hộ em. cám ơn mọi người nha.Hi`(nhưng mà trong năm học em sẽ chăm xuống L2 chơi, vì lớp em toàn đứa lởm khởm, mà chơi với THím với thị nga, nhầm, chị Nga vui ghê), vì thế nên coi như post 1 bài ra mắt cả nhà,hi`

Em hỏi khí không phải(khách sáo quá), còn gì để giới thiệu khi nó đã hiện ra hết rồi? Em trang là em nào, anh hỏi thím này, anh Thành nè, anh Dũng nè, chị Nga nè, chị Thư nè, chị Minh nè, chị Hương nữa. Hi`

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên