Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Án mạng, hôm kia zui quá nhẩy. Hehe. Hôm nào cuối tháng 8 lớp mình lại đi đâu chơi rồi đến nhà đứa nào ăn uống 1 bữa nhẩy. Vui quá.:p:D

Việt mới post mấy cái ảnh lớp mình lên được đấy :D. Post thêm mấy cái chụp ở nhà ông nữa đi, cho anh em thưởng thức.
Cứ đi chơi như hôm trước là vui phết đấy.

Bình Dương đã viết:
Việt mới post mấy cái ảnh lớp mình lên được đấy :D. Post thêm mấy cái chụp ở nhà ông nữa đi, cho anh em thưởng thức.
.
mấy cái ảnh mới post lên ở đâu thế?

Tao cũng chả hiểu bọn mày post ảnh ở đâu cả? Trong Album ảnh từng lớp à?

mấy cái ảnh được phết, post nhiều vào rồi bình luận đi

án mạng!Việt đặt tên ảnh kiểu này download xuống mà bố mẹ nhìn thấy thì án mạng!
:nono: :D

ảnh Sơn đẹp đấy chứ!bỏ đi làm gì ,phí lắm!:D
mà bỏ cái ảnh của tôi đi nhé

Ảnh trông hay vật. Ấn tượng nhất là ảnh Thím và Thành :p
Năm nay lớp 12 rồi mà lớp mình vẫn chưa có đồng phục à? Lục đục mãi từ cuối năm lớp 10 cơ mà...

to QA:cái ảnh ấy ấn tượng ở chỗ nào cơ?
ý kiến của Thư hay đấy chứ,lớp mình hôm nào liều mạng quá đà đi patin đê,rủ cả chú nữa.:D
đồng phục lớp nghe kể là có cái giải gì cho thiết kế ấn tượng cơ mà,hồi cuối năm 11 ấy

Đấy, Việt chăm chỉ post mấy cái ảnh lên là ok ngay, thế mà cứ lười, làm thêm mấy phát nữa đi, để mọi người xem cho sướng.
To Thành: vụ đi chơi Vầng trăng chỉ tạm hoãn thôi mà, còn bàn bạc nhiều, yên tâm, ông ko phải lo.
Đồng phục lớp cung nên làm nhanh nhanh cai' nhỉ. Nhưng bây giờ ko biết mọi người thích làm kiểu gì ? Áo phông hay sơ mi hay ... nêu ý kiến trước đi.

Tao nghĩ là lớp mình nên "nghiêm túc" trong việc làm đồng phục lớp đi!!! Không thì đến khi ra trường mới có đồng phục để mặc là cái chắc

oái! chúng mày có làm thì cho tao 1 cái,tết ra tao chả tiền.mà lớp mình năm ngoái mùng mấy mới được nghỉ tết ấy nhỉ?(mong càng muộn càng tốt)

thằng hũu sơn năm nay ko ép tóc nũa a?sao kô thấy mấy đứa mới đến lớp mionh đâu hết thế?

Lớp làm áo đồng phục thf cũng làm cho tao 1 cái nhé,năm sau về tao giả tiền! :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên