Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vào đây chán quá, toàn câu lăng nhăng, chả có j vui vẻ cả thế

hay hơn vào kia . Òi CHú ơi Gal tuần tới có đá ko , tuần vừa rồi cháu bận ko đi đc

Gal vừa thắng 2-0 xong,nói chung là tớ cũng đang xúc tiến khâu thu tiền roài,nhưng mình không cầm tiền,để đứa khác cầm.

gal là cái Girls And Life á ?! hoá ra đây toàn các girls à +_+ kinh! à quên, hay!

Mà nghe kể Chú không thu đc xiền đá bóng của anh em nữa thì sang làm thủ quỹ bên bọn Gal đúng không ... Chắc lại phất rùi nhỉ ...
Chú đang kêu gọi anh em đóng tiền mua sân, về sau đá sân chú mua chú giảm giá cho vài k.
Chú đang cần tiền đi Nha Trang với HCM, anh em đóng tiền mua sân nào 0:)

Hôm nay nhìn vào phần cá nhân của e Ánh,trông mặt mày cũng ngon phết,lúc đầu tưởng ava là của người khác,e ơi,có j vào gal đê,a bảo kê cho.
Biết mặt mũi e ý thế này mình éo chửi lúc đầu nữa ;;) ,dm,kể ra bản chất bộc lộ hơi sớm.
@ all:tao có thu tiền đâu,để đứa khác cầm đấy chứ,mình không làm thế,người ta đánh giá.mình chỉ quản lí thôi.:>
hehehe,hội đi pháp giàu mà ki,dm,toàn đá bóng sang sân người khác.
@ bướm:mie,bài đấy hay vì nó xúc cảm,chứ tôi có nói tôi nghèo đâu.bác nhiều tiền bỏ mie,nhưng thực ra để dành lại không tiêu mà còn mua đĩa Sex :))b-) thôi khi nào Trung B nó về tôi bảo nó mang cho bác vài cái MP4 cho thay đổi vị,tôi thấy bác toàn xem Châu Á,chánb-)

chú lãnh tụ noi chuyện đâu ra đấy,rất vl
chú bảo tháng 6 vào là phải vào đấy nhớ...............vớ vẩn chú vào để thu tiền đắt sân của mình :))

----------

yo waddup gangsta :)) :drummer: :guitar: :drummer:

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Hôm nay nhìn vào phần cá nhân của e Ánh,trông mặt mày cũng ngon phết,lúc đầu tưởng ava là của người khác,e ơi,có j vào gal đê,a bảo kê cho.
Biết mặt mũi e ý thế này mình éo chửi lúc đầu nữa ;;) ,dm,kể ra bản chất bộc lộ hơi sớm.
tình hình là biết mùi cái 4r đấy rồi /:), bị ông/bà nào làm 1 topic up ảnh mình lên cho tụi nó nhảy vào đá T_T..bạn em phải nhờ lão Biên lock ngay lại
ôi ôi...sợ!!=))

Ở, thế thì hiểu chất lượng bên Gal thế nào rồi nhỉ ;)) ;;)...
Mà Chú đang định tìm thím mới hả Chú, quyết định thận trọng vào đấy, vẫn còn Thím cả ở nhà thế mà không sủng ái đi... Thấy bọn nó ai cũng chửi Chú ngu quá... :))

@Duy Đĩ: đầu mới bựa quá =)) :))

anh em bầu Duy DĨ làm hot boy đê.
ko bầu phí vãi lúa

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà sao cái Gal sập rồi hả Chú? vào không được gì cả thế này??

Anh em mở 1 forum là Boi đê, cạnh tranh với bọn nó :)) =))...

Dạo này chán quá, ngồi nghịch net chả bít làm gì cả :)|

đến tao ở trong này mà tiền đắt sân cũng phải nộp nữa nói j đến hội gal chủ yếu ngoài kia

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên