Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Thắng kia thích trốn tránh trách nhiệm cao cả anh em giao phó hả . TTTMT đóng với siêu nhân thế là hợp lí rồi , ăn khách là cái chắc . Anh nhuế ơi cho em góp chân chuẩn bị trang thiết bị đồ dùng đê

Cho tôi ủng hộ bạn Sơn, làm chuyên viên make up cái ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy, thế thành lập luôn "Lý 2 Xproduction", có thiếu chân " Cố vấn chuyên môn" hay "chỉ đạo nghệ thuật" ko. cho em xin ké:))

Đào Mai Phương đã viết:
Cho tôi ủng hộ bạn Sơn, làm chuyên viên make up cái ;;)
Make up là phải đụng chạm hơi nhìu đấy, MP cũng định đóng phim à

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Make up là phải đụng chạm hơi nhìu đấy, MP cũng định đóng phim à
oài, make up là chỉ tô tô, vẽ vẽ để diễn viên lên hình trông ăn ảnh, bắt mắt thoai, chứ có bao giờ thấy chuyên viên trang điểm kiêm thêm diễn viên đâu.Sao tưởng đóng film gay cơ mà, thấy bảo diễn viên chính là Thắng ngu, với diễn viên dự bị là ông cơ mà;;)
Đừng đùn đẩy nha[-x

ý bạn MP muốn đóng cặp cùng bạn nhuế
anh em xúc tiến nào
địa điểm h giấc luôn nhểy

em diễn thử để xen tài nghệ thế nào mà chỉ đạo được mọi người

thuộc biên chế , nhưng công việc đấy đòi hỏi độ chính xác cao , phải làm thử việc 1 thời gian xem trình độ như nào đã rồi mới giao phó cho đc , anh em nhể >:)

đúng phải qua thử việc đã
đang trong giai đoạn thanh lọc nội bộ

+_+ thử việc á?! em mà chỉ đạo thì cột ra cột mà ng` ra ng`!yên tâm điiiiiiii.......

thì ko ai bít kĩ thuật
em phải làm thử thì mới bít phải mua như thế nào

tình hình là thằng Sơn bao h đóng phim,dành cho anh chân giám đốc điều hành và giám đốc tài chính,kiêm luôn việc phát hành phim
Nói chung là thằng thắng không được trốn tránh trách nhiệm,mày không đóng,a e sẽ thiê...'n
Đây là vấn đề nghiêm túc,hehehe,lớp mình cũng bình thường mà,chả vui tẹo nào,bây h lại nhớ đến cảnh thằng Sơn bị ném vào lớp con LinhB,thằng Tiến bị đập,sướng vãi L.
@ánh:có j chỉ đạo múa cột cho mọi người thì phải làm thực tế phát e ạ.
anh là a thích thực tế lắm,pro một tí cũng chả mất j
híc,cả nhà ơi,dạo này e thấy người hơi yếu yếu,không có sức chơi bời như hồi lớp 12

Chết rồi, long thể của Chú bất an :(... Thằng nào ở nhà mau đi hầu Chú đê >:)

Đây là vấn đề nghiêm túc,hehehe,lớp mình cũng bình thường mà,chả vui tẹo nào,bây h lại nhớ đến cảnh thằng Sơn bị ném vào lớp con LinhB,thằng Tiến bị đập,sướng vãi L

nghe kể còn thằng nào bị quoẳng vào Hồ Huyền anh em còn sướng hơn >:)

thôi ko làm biên đạo múa nữa!!!:(:(
chỉ thik chỉ đạo, ko thik làm mẫu >____<""

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên