Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chó nhuế ava nhắng vãi
chết , lại phải tích cực thôi , nghe kể em Ánh có số bài vượt mình roài

Này e Ánh này từ đâu chui ra nhảy vào đây,tán phét với thằng giáo sư,éo được việc mẹ j
E ơi,về lớp e đi,a chả hiểu e vào đây làm éo j nữa.

Hôm nay chán bỏ mẹ chúng mày ạ,dm.chả phải là vừa mất tiền đâu,chả phải là đóng ngu phí cho đời đâu

trời chú ơi em í thích giao lưu tìm hiểu mở mang , chú phải khuyến khích chứ sao lại phũ phàng như vậy

thằng Chú bất lịch sự [-x[-x thật ko chấp nhận được
TT__TT chả bao h thấy vào topic lớp đóng góp cái j` nên hồn,toàn chửi bậy
nghe kể sắp có chiến tranh ^^!

TT__TT có khi vì thế được cộng điểm^^!
mà h mới nhìn ra sao chú lại 11 nhỉ ??????
có nên dừng lại ko nhỉ

ghê gớm , sao lại thía nhỉ , nhớ hồi trc chú còn chỉ đc 9 thôi mà , chết , CHú đút lót roai

@ e Ánh: lớp a câu chửi là câu chào e ạ,hehe,có j đâu
@ all:ùa,nhờ các chú mới phát hiện ra,dm,điểm chất lượng của mình lên đến 11,hehehe,sao bọn hao có vẻ mù nhể,mình dạo này chửi bậy như điên,thế mà lên được
(Dạ e xinh lỗi ban quản trị vì chót chửi ban quản trị à,e chửi đùa a e ý mà,chửi cho nó gần gũi :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
nhờ các chú nào! em phát hiện ra đây này,
đc cái mình rất nhạy cảm với nh~ j` chướng tai gai mắt

hình như mình giống em Ánh cũng có khả năng đấy , thảo nào mấy hôm trc vào cái đã nhận ra ava em Ánh

Lâu lâu không vào chơi, post bài cho anh em khỏi quên nhau :)) :))...

Hè về đập phá thôi!!!!!!

chúng mày spam ít thôi, nhất đôi Thắng ngu với em Ánh nhé , có gì thì ra YM thủ thỉ với nhau( mà em về nhành phụ mẹ nấu cơm đi, trẻ con ol ít thôi) , làm tao giở lại cả chục trang, toàn thứ đâu đâu, Việt diếm yêu em Trung Cuốc mụ mị làm mod thê hả

chú ah, tầm 19/6 cháu vê, tụ tập đá bóng, ăn nhậu đê
sao các bạn lớp mình toàn avatar nhí nhảnh con cá cảnh thế nhỉ, thắng ngu thì thỏ con, Duy đĩ thì bác Năm cam, Cổ nhuế thì là thằng nào ở Iraq bà con với nó, loan cả lên, chả có thể thống gì cả, ít nhất cũng phải hướng tới cái đẹp như tao với Sơn diêm chứ:))

@ Ánh:chướng tai gai mắt như nào hả e,a éo hiểu,a là a nói thật là a chửi bậy thế thôi
Nhưng quan trọng tâm của anh nó sáng,là sống hết mình với a e trong lớp
Đối với lớp anh,tiền bạc là phù du,xe cộ Sh Dylan bọn a chả coi là cái j.
quan trọng là a e sống chết có nhau.mie
E lên lớp a thì a đá một vài câu chửi cho không khí thôi,chứ ngoài đời a có học lắm,mie,mà bây h thạch sanh thì ít lí thông thì nhiều,nghe ngoài đường toàn lời ong bướm,éo thật lòng.
@ Bướm:bao h về tui ra sân bay đón,cho hoành tráng.
Hội đi pháp lâu lâu không thấy lên đây nhỉ.Mà chuyện áo sống lớp mình cứ thế tiến hành a e nhá
À,đợt này a e nhớ thu xếp đi Nha trang,chuẩn bị xiền để đá bóng trong hè(đá tẹt ga)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây, hội đi Pháp có mặt! Hum nào bọn cháu về Chú đánh con Mazda ra sân bay phát ;)

----------

Bùi Hoàng Ánh đã viết:
ví dụ bắt bảo đần mát xa cho anh em =))=))
nói chung quản lí! có quản lí mới hoạt động ăn ý đc chứ

Mà đây là đứa nào mà ăn nói bố láo thế này??? /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên