Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic hic, Inter thua:(, mất veron là hỏng hết
Có ai biết LG ACB HN đứng thứ mấy ko?

ACB đang xếp thứ 9, được 5 điểm, sắp đuổi kịp Liverpool và MU roài :biggrin: Mà bây giờ chỉ còn ACB Hà Nội thôi nhé chứ không còn LG đâu bác Vinh đừng lung tung b-) Hehe, bây giờ có thằng Thành Lương đá như Robben :biggrin:

Mà có thấy Barca đá chán không, xếp dưới cả CLB TP HCM. Khổ, Van với chả đét, để anh Hình vào bắt thì có phải bây giờ lên hạng roài không, nhẩy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm trước tớ xem Hòa Phát đá hay vãi lúa, có thằng Santos hàng khủng chạy như ngựa mie đá như rônanđinhô, Hòa fat đá hay vê lờ..

----------

Hình như hôm nay là 1 ngày gì đó hay sao mà cái bon Hao để cái font lạ hoắc :D :D

hum nay là 1 ngày bt chả đặc biệt ngày vớ vẩn quan tâm làm j`
font đẹp vl thế mà sau khi đăng nhập thì ........
thấy avartar mới thế nào

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng ku Duy kia nói linh tinh vừa thôi , ACB còn xếp sau Nam Định , đuổi chỉ kịp Man thôi sao đuổi đc Liverpool
Xem midlefield playmaker Như Thuần đá ở Hòa Phát hay hơn cả Kaka

chả đâu bằng bóng đá Vn..đội mới năm ngoái vô dịch..năm nay đang bét bảng..á quân năm ngoái thì áp chót...chelsea Việt Nam thì trên đó 1 bậc..vui vl..kakak
cuộc sống freedom thật là vl

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
thấy avartar mới thế nào
Chó Thắng avatar mới như lờ, chuyển sang váy ngắn đi bốt đê, 1 thời gian rồi chuyển váy dạ hội 2 dây cũng đc

avartar to lắm bây h nếu chuyển thì 1 nhìn chân 2 là nhìn mẹt
có mấy thể loại áo sexy quá sợ HAO lock nick

Vũ Tiến Dũng đã viết:
thằng ku Duy kia nói linh tinh vừa thôi , ACB còn xếp sau Nam Định , đuổi chỉ kịp Man thôi sao đuổi đc Liverpool
Xem midlefield playmaker Như Thuần đá ở Hòa Phát hay hơn cả Kaka
Thằng này, Liverpool vừa suýt hòa XSKT Lâm Đồng xong mà nói hay nhỉ, may cho có thằng Garcia ăn rùa ko thì hòa roài :biggrin:

bạn Nhuế điếm lớp mình ol toàn thấy im mobile..mà ol bằng mobile ở nước mình nó cũng rẻ

Thắng rùa rồi lui về phòng thủ thì cũng chẳng chán đâu
_________
ĐCM bọn Juve

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên