Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thím ơi thím đâu rùi nhớ thím quá , cháu đang chết khổ chết sở vì môn sinh đây :((

@ Tùng :D Nga sẵn sàng lắng nghe rùi :p
Nga định cuối tuần này lên Lyon , Tùng lên chơi luôn cho vui, bọn Lyon tuần sau nữa học nên Nga chỉ định lên thứ 7 CN rùi thứ 2 .... chưa biết :|
nhân tiện mấy bạn Lyon cho tớ hỏi có ai cho tớ ở nhờ phòng được ko ;) ( anh iu sơ cua nhỉ :D)

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Chán thật, ở lớp chơi bài toàn thắng, mk bọn này dek biết chơi bài, cứ đánh tùm lum, chẳng tính toán gì. Thắng mãi cũng chán :))
Hix, lớp tớ có 18 đứa toạch môn KTCT, may mà mình thoát, nhưng mà nhục, đc có 6,5. Chẳng hiểu ông thầy nào chấm dã man thế. Kì này học toàn môn hay, giáo viên bt, bài tập cũng chẳng khó mấy :D
Thím ơi, lâu lắm ko thấy thím lên net, học hành vất vả ko?
hic, bạn mai anh đúng chơi anh em, 6,5 điểm là 13/20 đấy, - hic ở bên này môn kém nhất mà còn được 13 thì chắc chắn học bổng rồi.
-------------------------------
Nghe kể bạn mạnh tùng ở ngoại ô birmingham mà, hình như năm sau mới vào đại học, nick yahoo của bạn ấy là - his Yahoo!ID is nmtung87 ( :) dùng tiếng anh một tí cho khỏi quên :) )

@Nga: hội Lyon tuần sau đi học rồi, còn Tùng hết tuần này mới nghỉ :( nếu không thì cũng đến rồi :( thằng Dương V nó còn không cho đến vì nó bảo nó phải học, điêu vật ạ!!! chán quá, vancances chắc chả biết làm gì cả, nhưng văn còn hơn là đi học :|
lớp mình cố gắng tham gia xây dựng forum mới đi! khi nào đông đủ rồi thì mở rộng forum nữa :D cho nó hòanh tráng 1 tí!!!

phải gõ vietkey nên kể ra cũng...
mày làm theo kiểu HAO ko cần f cũng gõ được TV

Hic hic, cái forum này free nên nó không cho sửa template để nhúng bộ gõ tiếng Việt vào! Hỏi đến cả thằng Đặng Trần Hiếu (tác giả bộ gõ mà HAO đang dùng) nó cũng bảo là pó tay roài!

vu anh tung đã viết:
@Nga: hội Lyon tuần sau đi học rồi, còn Tùng hết tuần này mới nghỉ :( nếu không thì cũng đến rồi :( thằng Dương V nó còn không cho đến vì nó bảo nó phải học, điêu vật ạ!!! chán quá, vancances chắc chả biết làm gì cả, nhưng văn còn hơn là đi học :|
lớp mình cố gắng tham gia xây dựng forum mới đi! khi nào đông đủ rồi thì mở rộng forum nữa :D cho nó hòanh tráng 1 tí!!!
Nga cũng thế thôi, hết tuần này nghỉ :) ..... nên Nga sẽ chỉ lên Lyon thứ 7 CN thôi ,:) còn nếu hội Lyon bận học thì mình tự đi chơi thôi :D ;) .... sau vacances này sẽ là một loạt bài kiểm tra..... projet exposé rùi interview loạn lên 8-} chắc chẳng có đợt nào đi chơi được nữa :|

mà hội câu bài lớp mình đâu nhỉ, đóng góp cho forum mới chứ ;)

Hehe, bạn Bảo MT làm lại 4rum cho lớp mình rồi, mọi người tích cực vào post bài nhé, ko thì lại bị die như cái lần trước.
HAPPY 20th BIRTHDAY TO QUỲNH ( tớ người VN, tính tuổi mụ:D)

@ bò : chúc mừng SN mài :* chúc mài thêm một tuổi thêm nhìu niềm vui, hạnh phúc cùng AY của mày .... >:D<
@MT : sao tao ko vào được cái link đấy ????

hehe tối nay bạn Nga dê đến rồi,vì lý do Nga đi với nhiều người nữa nên hôm nay anh em phải nấu nướng để tiếp đón, hehe nhưng dù sao cũng chỉ 1 tối thôi, từ mai Nga phải nấu cho anh em.
@anh em ơi, lên forum của lớp mình do MT làm đê, forum đấy CŨNG đông lắm, (dm thằng MT kêu gọi mấy ngày liền)
@emyeu của thằng vừa nêu tên ở trên, chúc mừng sinh nhật nhé, và chúc bà luôn vui vẻ với thằng anhyeu, có thể khiến nó thức đêm chat hàng tuần như bây giờ.

ảnh xấu vãi nồi kakakaka

Việt vào forum mà chưa post bài nhé. Dạo này ko thấy dũng trố nhỉ? Hay tại Nga đi chơi nên ko onl nữa? :p. Vào forum đê anh em, spam cho thằng bảo nó chít :D

----------

Đây rõ ràng có M. Tùng trong này nhé :D, ảnh đek hiểu tại sao bé thế, tiếc quá hum trước ko chào hỏi nó được cái nào :| 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này ở nhà buồn thật,có mỗi trang web của lớp mà đếch đăng kí được,phải chờ.

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:

ảnh xấu vãi nồi kakakaka
Ảnh xấu thế này mà cũng khoe.
2 đứa ăn mặc trông đến nhếch nhác.

Thức đêm chán wa.
Moi ng` co' khoe? ko ??? 0:)
Dm bon HAO, dang viet dc dau tu nhien lai ko viet dc nua~.
Xin loi nhe', bon ngu nay ko chui ko het tuc dc b-)

mie mày làm tao đíu cởi áo được lại còn chả lẽ tao ném mie áo trên người mặc áo khác

Thắng à,chiều nay chắc không PS được roài,mie,chắc phải học thêm 3 tiết nữa

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Việt vào forum mà chưa post bài nhé. Dạo này ko thấy dũng trố nhỉ? Hay tại Nga đi chơi nên ko onl nữa? :p. Vào forum đê anh em, spam cho thằng bảo nó chít :D

----------

Đây rõ ràng có M. Tùng trong này nhé :D, ảnh đek hiểu tại sao bé thế, tiếc quá hum trước ko chào hỏi nó được cái nào :| 8-|

M.Tung la` thang nao trong tam anh? be' xiu nay` ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên