Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc , phòng thủ khối í , còn hơn cái đội MU đầu trận cuối trận chẳng sút đc quả nào nhục

Thôi, thôi, chấp làm gì bọn Liverpool, đá mấy chục năm rồi mới thắng MU được 1 trận (FA Cup) :)

.....A sad day....Still waiting for your voice...

----------

Hehe, còn Barça lại vừa thắng 5-1 xong, nó cũng bình thường ý mà. Messi lại ghi bàn :x

Các bạn nên dành thời gian wan tâm cả đến những giải bóng đá anh em của VietNam như giải của Lào, Campuchia và các giải khác đáng wan tâm hơn chứ.

Dạo này anh em xìu quá, chẳng thấy có gì hay ho, bên này đang được nghỉ mà còn chán hơn đi hoc :((

xếp hình đi :p..... mọi người ở đây tụ tập xếp hình từ sáng đến khuya :p(mặc dù hôm sau thi)..... 500 mảnh .... 750 mảnh ....1000 mảnh .....cũng vui :p

chúng mày được nghỉ rồi, tao còn 1 tuần đi học nữa, chả chán đâu :| nhưng mà lúc nghỉ mà đếk biết làm gì thì đúng chán.
@ bạn, Nga với bạn Diệp: có bạn nào dùng Orange không để tớ gọi điện thoại buôn :D

Các bạn nên dành thời gian wan tâm cả đến những giải bóng đá anh em của VietNam như giải của Lào, Campuchia và các giải khác đáng wan tâm hơn chứ.
tớ nghĩ bây h người ta ko ai hâm mộ mấy đội nổi tiếng phải hâm mộ mấy đội ko tên tuổi kiểu như Tây Ninh

Chán chả có dek gì viết!

----------

Dis mie học hành như shit như merde mà cũng SUÝT học bổng!
Đến lớp thì toàn gặp cá sấu xổng truồng!
Đời như cái chim!
Thế này là câu bài à?

thím ơi thím nghỉ chưa , hôm trước thím làm cháu đội mưa đến rồi ngồi đợi dài cổ , mà hôm đấy ko có xe phải đi cái mini xanh chuối , đứng đấy ít người quá lại , chẳng ngượng lắm đâu:(( :((

vu anh tung đã viết:
chúng mày được nghỉ rồi, tao còn 1 tuần đi học nữa, chả chán đâu :| nhưng mà lúc nghỉ mà đếk biết làm gì thì đúng chán.
@ bạn, Nga với bạn Diệp: có bạn nào dùng Orange không để tớ gọi điện thoại buôn :D
bạn Nga dùng orange nè , cứ gọi thoải mái nhé :D... Nga hết tiền rùi , chỉ nhận được thui :p
nốt tuần này nghỉ , Tùng định đi đâu chơi ko :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Thanh Nga đã viết:
bạn Nga dùng orange nè , cứ gọi thoải mái nhé :D... Nga hết tiền rùi , chỉ nhận được thui :p
nốt tuần này nghỉ , Tùng định đi đâu chơi ko :)

Cho hỏi orange là cái j thế ?????:-/

Hình như hum wa tao gặp Mạnh Tùng :D :D :D. Ko rõ có phải nó, trông giống lắm, vẫn gầy như trước và chưa vào đại học. Còn ai nhớ nó ko đấy?

ông già không biết có phải Manh Tùng hay không mà sao biết biết nó chưa vào đại học???
@Nga : thế khi nào rỗi Tùng gọi cho Nga, từ 20h45 den 24h mọi ngày là free hết. cứ chuẩn bị tinh thần nghe nhé :D học nốt tuần này nghỉ, định đến Lyon tiếp thì bọn nó lại hết vacances rồi :| đành ở nhà đi biển vậy. vừa mua cái carte TV 60 đồng về xem tạm cho đỡ buồn :) Nga định làm gì? có đi đâu ko? Toulouse xa quá :D phải để dành nữa mới đi được :D
@ Sơn điếm: Orange la Vinaphone o VN sang P nó đổi tên thành như thế đấy ;)

Ờ, tại nó đi cùng bọn đang học phổ thông mà. Hum wa có giải bóng đá cho bọn hsvn ở đây, gặp bao nhiêu người quen, tao nghĩ nó chắc cũng chả nhận ra tao :D. Nhìn thằng bé giống lắm, hì hì :D

Đến lớp thì toàn gặp cá sấu xổng truồng!
Đời như cái chim!
Thế này là câu bài à?
đây là tình trạng chung của thế giới nên chịu khó mà"sống chung với lũ"

Chán thật, ở lớp chơi bài toàn thắng, mk bọn này dek biết chơi bài, cứ đánh tùm lum, chẳng tính toán gì. Thắng mãi cũng chán :))
Hix, lớp tớ có 18 đứa toạch môn KTCT, may mà mình thoát, nhưng mà nhục, đc có 6,5. Chẳng hiểu ông thầy nào chấm dã man thế. Kì này học toàn môn hay, giáo viên bt, bài tập cũng chẳng khó mấy :D
Thím ơi, lâu lắm ko thấy thím lên net, học hành vất vả ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên