Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc ặc ức chế con mụ giám thị không thể chịu nổi
ngay từ đầu không nhắc không được để lại 1 dấu tích j vào đề nếu ko sẽ bị tạch , đến lúc mọi người nhỡ rồi có giám thị khác nhắc nhở thì dở cái bài "ơ hay nhỉ , các cô các cậu đúng là coi trời bằng vung , chẳng chịu nghe cơ , thôi bút sa gà chết " ặc mie cả số phận tương lai của người ta mà bà làm như @$#$%#^$&$& , lúc sau lại đến đoạn dek nhắc mỗi đứa chỉ được phép sử dụng 1 tờ answer sheet mà bài tự luận thì dài như ze ấy thế là có mấy đứa làm sang tờ thứ 2 ( có mình trong đó :(( ) thế là cuối giờ con mụ ngồi ca thán "ối giời ơi khổ thế đấy tôi cứ tưởng các anh chị xin giấy làm lại , đúng là nhân nhượng thì càng làm tới "@%#@$#@% ặc lâu lắm rồi mới tức thế mình phùng mặt đỏ rực lên cuối giờ ngồi lại cãi nhau với bà ấy chửi cho bà ấy 1 trận nào là vô trách nhiệm các kiểu bả sợ rồi nói lảng đi thôi thôi tôi ko biết ...
may mà cuối cùng xin được cô chủ nhiệm khoa là cho phép chấm 2 tờ ...ặc nhưng nào đã hết con mụ giám thị còn giả vờ trêu đùa " thôi nhé về bảo những đứa 2 tờ chuẩn bị thi lại đi nhé " &%$*&%$*$3 chẳng lẽ lại vào vả cho bà ta mấy phát

Vũ Tiến Dũng đã viết:
ặc ặc ức chế con mụ giám thị không thể chịu nổi
ngay từ đầu không nhắc không được để lại 1 dấu tích j vào đề nếu ko sẽ bị tạch , đến lúc mọi người nhỡ rồi có giám thị khác nhắc nhở thì dở cái bài "ơ hay nhỉ , các cô các cậu đúng là coi trời bằng vung , chẳng chịu nghe cơ , thôi bút sa gà chết " ặc mie cả số phận tương lai của người ta mà bà làm như @$#$%#^$&$& , lúc sau lại đến đoạn dek nhắc mỗi đứa chỉ được phép sử dụng 1 tờ answer sheet mà bài tự luận thì dài như ze ấy thế là có mấy đứa làm sang tờ thứ 2 ( có mình trong đó :(( ) thế là cuối giờ con mụ ngồi ca thán "ối giời ơi khổ thế đấy tôi cứ tưởng các anh chị xin giấy làm lại , đúng là nhân nhượng thì càng làm tới "@%#@$#@% ặc lâu lắm rồi mới tức thế mình phùng mặt đỏ rực lên cuối giờ ngồi lại cãi nhau với bà ấy chửi cho bà ấy 1 trận nào là vô trách nhiệm các kiểu bả sợ rồi nói lảng đi thôi thôi tôi ko biết ...
may mà cuối cùng xin được cô chủ nhiệm khoa là cho phép chấm 2 tờ ...ặc nhưng nào đã hết con mụ giám thị còn giả vờ trêu đùa " thôi nhé về bảo những đứa 2 tờ chuẩn bị thi lại đi nhé " &%$*&%$*$3 chẳng lẽ lại vào vả cho bà ta mấy phát

Vả chết mẹ nó đi b-) b-) :D :D

Con nguoi iu thang Duy Di trong cung ngon day

Chan that, chan qua. Thoi chao moi ng. :D

Lớp mình dạo này cũng ít chuyện buồn nhỉ, KDuy thôi ..., Chị Hữu mất cũng ít tiền,thêm 1 tin nữa cho anh em, Việt được tin bị mất 450 euro tiền nhà, bình thường mà; anh em tốt ở đây ai cũng đã chúc mừng,dm. hehe ko sao, anh em thường dân mất tí để CHÚ sắm Mazda 3 thi phải đạo.
@Chú Khoa:À mà chú lên đại học có thu lãi được nhiều ko? Đã có vị trí chính thức chưa?

Võ Ngọc Việt đã viết:
Lớp mình dạo này cũng ít chuyện buồn nhỉ, KDuy thôi ..., Chị Hữu mất cũng ít tiền,thêm 1 tin nữa cho anh em, Việt được tin bị mất 450 euro tiền nhà, bình thường mà; anh em tốt ở đây ai cũng đã chúc mừng,dm. hehe ko sao, anh em thường dân mất tí để CHÚ sắm Mazda 3 thi phải đạo.
@Chú Khoa:À mà chú lên đại học có thu lãi được nhiều ko? Đã có vị trí chính thức chưa?

Sao lại mất? Bị lừa à? Khổ thân thế :(

oai Viet oi khổ thân Viet the. Sao dạo này lớp mình chuyện tiền bạc khố sở nhỉ0:) chep . Nhiều chiện bùn thế0:)

----------

À thế có làm thế nào để timf lại tiền được ko?

@Chú Khoa:À mà chú lên đại học có thu lãi được nhiều ko? Đã có vị trí chính thức chưa
chú làm lớp trưởng nhiệm vụ thu tiền của sinh viên nộp cho thầy(ăn chênh lệch hoa hồng)

chú làm lớp trưởng nhiệm vụ thu tiền của sinh viên nộp cho thầy(ăn chênh lệch hoa hồng

cái này trong kinh tế chính trị gọi là bóc lột lao động trừu tượng để tạo ra giá trị thặng dư

Vừa ngồi xem xong trận Schalke 04 - Leverkunsen :D đùa, trận kết thúc với tỉ số 7-4, hơn cả mình đá FM, tiền đạo 2 bên đá hay vãi :-s

Vẫn còn bị ám ảnh ah, khổ thân chú quá

ko phải ám ảnh mà nó ăn vào máu roài vớ vẩn phải đi theo con đường chính trị của chú

Vừa ngồi xem xong trận Schalke 04 - Leverkunsen đùa, trận kết thúc với tỉ số 7-4, hơn cả mình đá FM, tiền đạo 2 bên đá hay vãi

hehe tau cũng xem nhưng mừ xem thật ko phải đùa
sướng was chelsea thua middle 3 trắng :x :x :x :x :x :x

Vũ Tiến Dũng đã viết:
ko phải ám ảnh mà nó ăn vào máu roài vớ vẩn phải đi theo con đường chính trị của chú

hehe tau cũng xem nhưng mừ xem thật ko phải đùa
sướng was chelsea thua middle 3 trắng :x :x :x :x :x :x
tao xem thật chứ có đùa đâu, đấy là tao nói thế vì tỉ số như đùa đấy chứ cu

man thắng...ronaldo đá vãi quá..cố lên anh em ơi...li vơ phun của thằng dũng về hạng 3 đê :D :D

man thắng...ronaldo đá vãi quá..cố lên anh em ơi...li vơ phun của thằng dũng về hạng 3 đê :D :D

Chó Sơn câu bài quá, ai mà chả biết đấy là mấy trận ở giải hạng nhất Quốc gia V-League :)) :)) Mà V-league bây giờ có ai xem nữa ko???

Trần Hà Nguyên đã viết:
Chó Sơn câu bài quá, ai mà chả biết đấy là mấy trận ở giải hạng nhất Quốc gia V-League :)) :)) Mà V-league bây giờ có ai xem nữa ko???
Có tôi xem và theo dõi sát xao :D :p Có thằng nào dám cá không :D GĐT năm nay về nhì, Đà Nẵng vô địch :D còn Liverpool về thứ 3 :D:biggrin:

tui nghĩ hòa phát Hn hoặc tiền giang vô địch
đồn răng giải hạng nhất có đội Tây Ninh đá rất Hay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên