Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giao thừa có những thằng nào đi thế.Đi đến mấy h về thế ????
Mùng mấy đi chơi tiếp thế???

----------

Sao chứ kí tớ nhiều hơn 8 dòng nhi ???

chúc anh anh em Lý 2 1 năm vui vẻ mạnh khỏe nhé.
ai chơi bời hay ho gì thì kể cho anh em vui;

chúc mọi người năm mới gặp nhiều may mắn :) ( ui da vì từ đầu năm đến giờ mình toàn gặp xui xẻo :(( )

hihih hôm tết ở đây có đốt pháo , lâu lắm mới được nghe tiếng pháo ;) ..... nhưng mà giá như được ở nhà đón tết với bố mẹ , ko cần pháo cũng được :)

hehe bà con ăn Tết thế nào rồi , thu hoạch khá ko , mai đi chơi cô Tâm 9h sáng trc cổng trường Ams nhé , anh em L2 nghiêm túc

sắp hết têt..dcm...thứ 2 thi triết hoc...chết mất..ai thấy bạn Tiến hợi đâu không

hic hic, đầu năm mới mình cũng chả xui tí nào, hôm trước nhìn nhầm giờ bay, tí nữa thì...:(, hậu quả là bye bye vn với cái bụng đói meo:((
Về đến nhà, bật máy tính lên thì cái ổ cứng thân yêu kêu lên mấy tiếng cạch cạch rồi ngỏm luôn, hic hic, lại tốn tiền:(
Dc cái mang về bao nhiêu, mang sang vẫn thế, yêu tiền mừng tuổi quá:D

Hix, bác làm sao mah` xui bằng cháu:(( Mới đầu năm đã lăn đùng ra ốm rồi:(( Tết năm nay trời đẹp thế mà ko ra khỏi nhà nửa bước :(( Huhu chán quá, đúng mồng 1 tết thì ốm, mk chắc năm nay xui cả năm mất :((

cháu cũng xui nè ...... vừa giao thừa xong chẳng hiểu chạy đuổi nhau thế nào làm mất luôn chìa khóa nhà :(( :(( :(( mà mình chẳng được tí tiền lì xì nào nữa chứ :((
mấy ngày tết mà khóc suốt thì cả năm ....... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
sao Tet nhất mọi người chán thế, hehe, tớ mấy ngày đầu xuân lắm, làm gì cũng may :x
Mà thôi, vui lên đi, ko ai bị đen mãi đâu, có lúc này lúc khác chứ ;)

ôi chia buồn cùng mọi người, đầu năm xui rồi thì cả năm ko xui nữa đâu, yên tâm đi ;) dem giao thua an uống ở đây xong, mọi nguoi ra đằng sau truong hái cành đào, ai cũng được cành đẹp, còn mình loay hoay thê nào hái nhầm cành đếk có cái gì cả :| dsm, ko bít nám nay thế nào đây
mà sao chưa thấy anh em ở nhà kể chuyện đi chơi đi, xem lớp mình thế nào.
Duong V: tao nhận được đĩa rồi, gửi chả nahnh đâu, chỉ tội 4Gb ảnh xem đến bao giờ chứ :((

hic hic hic...đời còn dài, tương lai còn nhiều khốn nạn...hic hic hic

Buồn quá, chẳng đi chơi đâu cả, lên net chả gặp mống nào, chắc mọi người cũng đi chơi hết rồi. mất toi 1 cái tết, sắp thi triết mà còn chưa khai bút.

tết đến cờ bạc toàn hòa vốn
mùng 1 mùng 2 toàn gặp các em xinh tươi đi dylan SH(có thể gọi là quen)năm nay chắc là ...................

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Hix, bác làm sao mah` xui bằng cháu:(( Mới đầu năm đã lăn đùng ra ốm rồi:(( Tết năm nay trời đẹp thế mà ko ra khỏi nhà nửa bước :(( Huhu chán quá, đúng mồng 1 tết thì ốm, mk chắc năm nay xui cả năm mất :((
cô Manh khổ thế :D chúc cô năm nay khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn. ở đây cháu bị bắt khai bút từ hôm mùng 2 Tết :D

Hơ, năm nay tao quên ko khai bút :|, làm toán đầu tiên. Nghĩ mà nhục, chả nhẽ làm toán cả năm à? :|. Tết năm nay khởi đầu cũng khá là vui vẻ, hehehe :D. muh bọn thằng tùng ái chụp j lắm ảnh thế? Mấy ông con zai, 4GB? 8-}. Bóa tay.

đấy là cả ảnh của bọn Lyon với cả ảnh lớp mình hồi trước nữa, xem mãi đếk hết được :| chán nhỉ, hết Tết rồi, ở Rennes hơn 1 tuần nữa mới tổ chức đón Tết cho hội sinh viên VN :mad:)

Chó Tùng nhận được đĩa rồi á :O sao nhanh thế nhỉ, giá mà về VN cũng nhanh thế :x
Ở đây T7 tuấn sau cũng mới tổ chức Tết cho anh em, nghe kể sẽ to lắm :D

hehe chào mọi người.Vừa thi xong mon cuối cùng ve nhà tót lên luon 4rum lớp mình. Nhớ mọi người quá:x :x
Tớ đóng cửa phòng ngồi tu từ đêm 29 tết đến hôm nay mới mò lên mạng . Chúc mọi người năm mới zui ze may mắn nhìu tiền ;;) ;;) :* :x ( mặc dù muộn nhưng mà có còn hơn ko.)hhehe:*
Tớ đấu năm khai bút bằng bài thi toán 3 tiếng. hehe. Mong là cả năm đừng xui xẻo.

Rất nhớ những người anh em:x
Mọi người kể chuyện đi chơi tết đê.

bó tay Diệp, thảo nào mấy hôm nay chả thấy online gì cả :D hhe,thôi cả lũ thi xong là ổn rồi, đang lo điểm kém.
bao giờ các người anh em đi học thê?

hehe tao a, thi xogn chán quá chả muốn than thở nua may a.( su cai bon nay tu nhien ko viet duoc tieng viet) the day. Chep. Vua di an bua tat nien don giao thua ( muon) voi moi ng ve xong. Tai vi bon tao phai thi tu mung 2 đến mùng 6 tết nên ở đây tổ chức muộn.Nghe kể bọn mày tuân sau tổ chức hả? Tại vì có mấy bà chỗ tao thứ 6 này xuống Rennes ăn tết màb-) :p Mấy hôm tết tao quên mất. Sáng mùng 2 lên mạng chả thấy ai , mãi mới nhớ ra giờ đấy ở nhà đang an tết:)) hehe. Sao bọn tao lai thi vao cai khoảng thời gian khốn nạn thế ko bit:p :p Ma thoai. Sao ko thấy ai kể chuyện đi chơi thế? tường thuạt lại cho bọn xa xứ phát nào.:)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên