Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
yeah, yeah, ra sân bay thui. về nhà ăn têt:)>- :)>- :)teet
Các người anh em ở vn thì đi đâu cứ gọi về số nhà tớ nhé: 8561431( từ 25), nếu ko gặp thì để số dd lại nhé, tại 1 tuần tới ko lên mạng---nghỉ tết:p:)>-

Dương nói hay! thi xong cuối năm tao cũng về ãn Tết.
mẹ tao gửi sang cho tao 1 cành đào :x sướng ko chịu được :))

thế là cũng xong tuần này , ko tốt nhưng thôi ko kêu nữa .........bây giờ chuẩn bị tết thôi :)

tết ở đây tổ chức đông vui lắm , mọi người có xuống đây chơi ko :) ăn mấy món truyền thống (nem, bánh chưng , canh măng .....) hát hò rồi chơi mấy trò truyền thống cướp cờ , ủn đẩy, bịt mắt bắt dê ..... vui lắm :p
hội SVVN ở đây cũng tổ chức có thêm múa lân, kịch , hát dân ca nữa

chỗ Nga hoành tráng quá nhỉ, ở đây tổ chức Tết muộn 2 tuần cơ vì nhiều người thi quá, ko hiểu đến lúc đấy có còn nhớ Tết ko nữa?
bọn Pháp ở đây cũng tổ chức Tết nhưng mà là cho bọn Tàu :( lúc nào cũng Tàu :(

Nga ui, ngon thế :((, gửi sang cho tớ một tí bánh chưng điiiii :((, ở đây đi ăn nhà hàng, chả hiểu có tổ chức j ko nữa í 8-|...hum trước được ăn có mỗi 1/4 cái, thèm thuồng quá à :((

Muh ghét bọn Tàu nhở, lúc nào cũng tàu, tết cũng của tàu, nói mình cũng có tết bọn nó cứ trố mắt ra, đúng là kiến thức kém [-( :| :D

hihih thích thì tết đến chỗ bọn tớ chơi ăn bánh chưng thoải mái ;)

mà mọi người ở đây đang có ý định gói bánh chưng nữa :)

........ghét bọn Tàu thật , đi đâu cũng tàu ....... mà lớp tớ có một thằng người Pháp dễ thương lắm , nó đi quảng cáo cho từng đứa một về tết Việt Nam, not tết tàu :|, rồi rủ mọi người đi chơi nhân ngày tết VN nữa :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

hihih thích thì tết đến chỗ bọn tớ chơi ăn bánh chưng thoải mái

mà mọi người ở đây đang có ý định gói bánh chưng nữa
gói xong gửi về Vn xem bánh đấy và VN khác j` ko
ko hiểu sao có đứa nào vào topic lớp mình chúc tết câu bài ah`

thẾ TẾt HỘi ViỆt Nam KhÔng TỔ ChỨc GÌ À
ThẤy Con QuỲnh NÓ RỦ Anh Em LÊn NhÀ NÓ 27 HoẶc TẾt ĐẤy
BÀn ThÌ BÀn Nhanh LÊn ĐỂ CÒn Đi

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
gói xong gửi về Vn xem bánh đấy và VN khác j` ko
ko hiểu sao có đứa nào vào topic lớp mình chúc tết câu bài ah`
ông cứ gửi sang đây để tui xem bánh VN khác gì bánh gói ở đây :p

ơ thế ko thấy hội lớp mình bàn kế hoạch tết nữa nhỉ :-s

lớp mình lên lúc nào cũng thấy gần chục mống ol mà cứ mỗi đữa một việc...hen hum nào ol làm quả conference chúc tết đê ...lolz..

hay đấy nhưng làm thế nào chục đứa nói chuyện được với nhau 1 lúc :)

thik tao trừ điểm chất lượng mày không?
ê, ko trừ nó thì cộng cho tao mấy phát được ko ku, cứ để anh em 10 mãi thế này à, bên này nó tính điểm trên 20 cơ ku ơi :))

Hôm nay thi xong rồi, chơi thôi anh em ơi, học hành làm cái nồi gì, năm sau chuyển trường rồi :))
Anh em sắp được đá bóng rồi, sướng thật :(
Các đồng chí INSA khác thi thố thế nào ? Vào đây kêu khổ đi nào :)) Tớ làm cũng chẳng ra gì, nhưng mà thôi, tâm lý thoải mái rồi, đuổi thì chuyển trường, chẳng có gì đơn giản cả (câu này của cô Tâm :)) )

Thế nhất trí làm conference nhé, có thêm wc ko :D Bây h mọi người cần nêu ra ngày giờ cụ thể tính theo h VN mà có thể lên được (tất cả các ngày và h có thể) càng sớm càng tốt để tính viêc lập conf thôi :D

PDuy: từ 7h sáng thứ 6 đến 10h tối thứ 6 ngày 27/1 và từ 7h sáng thứ 7 ngày 28/1 đến 10h00 tối ngày 30/1 (đã đổi thành h VN) :D

từ 7h tối đến 10h tối ngày nào cũng được (nhưng đến CN, 29 thôi)

conference ah.
Tớ online 24/24 nên h nào cũng được. Các bạn cứ gọi là vào liền.
Sau Tết này mình lên đường đi nghĩa vụ, có ai gửi quà cho mình mang theo ra đảo ko :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên