Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp mình Tết này có kế hoạch j` thì bàn nhanh nhanh đi là vừa chỉ còn 1 tuần thôi đấy :|
à quên chúc mừng sinh nhật những ng` mà tớ chưa chúc :) tại lâu òi ko lên nên ko chúc mừng được... chúc mọi người một tuổi mới thật nhìu niềm vui :) yêu mọi ng` nhìu :x

Diệp ơi ai học cũng khổ thế cả thôi ......... tớ cũng vừa phải học vừa phải thi nè ....... :(

....... chẳng phải là cũng 8h sáng đi học cours, rồi 3 tiếng TP .....1h10 chiều về phòng.......1h20 cắp balo với áo blu đi học TP tiếp .... rồi lại cours .........hôm sau 1h25 về 1h30 học tiếp ......... chẳng ăn uống gì ngồi ì đến 4h30 bà cô thấy đứa nào cũng lờ đờ tha cho về ăn ......... ăn rồi lại đi chợ ....... vẫn sống tốt ...... vẫn 12h đi ngủ ........ và vẫn đi solde .......vẫn đàn đúm chơi ..... |-)

.... mà bọn tớ tuần nào cũng thi nên cứ xìtret thì cả năm xìtret ...... cũng phải chơi chứ ........ tuần sau đúng là kinh khủng thật ......thi 3 môn thứ 2 và thi TP thứ 3 ...... chẳng bít cuối tuần thế nào mà cứ chuẩn bị để tuần sau nữa thi tiếp .......:((

Như cái nồi, tớ xin thông báo là tớ đã có kế hoạch chuyển trường vào năm sau :D
Còn 2 ngày để chuẩn bị chết ... AMEN ...

Trời ơi chú ơi, có cả đá bóng tất niên à, lại còn đi chơi tất niên nữa, nhớ anh em quá đi mất; ờ đây suốt ngày ngồi 1 chỗ nhìn sách vở thôi à. Anh em có kế hoạch gì nữa ko, mà anh em có định thăm Mũ len vằn thì gửi lời hỏi thăm của các người anh em còn lại ở đây nhé.

Eo sao tội nghiệp cái bọn ở Insa thế, lúc nào cũng thấy học, rồi sau này chả bít có được lợi j ko, hay là chỉ ngu người đi :| :D..
Dương với Bảo định chuyển trường có gần UK ko? ;;).

Hehe, trường mới của bọn tao (nếu out) ở ngay cạnh INSA, nếu mày thích coi nó ở gần UK cũng được :))

INSA khổ *éo chịu được, tao chả gì Diệp đâu, chỉ sướng hơn cái là thi xong vừa khít Tết :D dạo này mêt mỏi, thi được 2 môn rồi, làm bài như *ứt, tuần sau 4ngay 6 môn nữa, chả khó tí nào,toàn môn dễ hiểu, điểm thì nó cũng đang cao :(( năm sau dễ học cùng thằng dương với thằng Bảo ơ cái trường cạnh INSA Lyon lắm, hic :( cuộc đời nó khốn nạn thế đấy, luc nào cũng đói với buồn ngủ, may mà vẫn sống!!! :| :| :|

Sang đây học đi cho vui, có bầu có bạn... Quân nhảm cũng muốn đi đấy :))

Haha, hôm nay vui quá :)) :D :D Sau nhiều tháng mất công tìm kiếm và chờ đợi, cuối cùng anh đã tìm ra điện, tạo tiền đề cho văn minh khai sáng bản làng :))

Sư nó chứ, tao chơi được FM06 rồi :D, vãi lúa :D

cÓ ChÚt Thay ĐỔi
T3 MỚi ĐÁ BÓng Ở VẠn PhÚc,7h30

----------

Mong anh em đến sớm để trân đấu tất niên được trở thành dịp gặp gỡ anh em chúng ta
To những anh em xa xứ:tôi sẽ tường thuật trận đấu trên hao
và nhất định sẽ mặc áo ADRIANO và phạm lỗi và ghi bàn.....

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Mong anh em đến sớm để trân đấu tất niên được trở thành dịp gặp gỡ anh em chúng ta
To những anh em xa xứ:tôi sẽ tường thuật trận đấu trên hao
và nhất định sẽ mặc áo ADRIANO và phạm lỗi và ghi bàn.....
Chú chạy nhanh thế cần gì phải phạm lỗi, thằng nào ko cho Chú ghi bàn Chú chém luôn, đơn giản thôi :p

Địt ***** thăng Tùng ái
Đéo biết tao bây h đá ntn mà phán
To anh em:tao thấy bọn mày thành kiến qua,tao đá bóng khác roài

----------

hehehehehe
khổ thân mấy chú đi pháp,hồi học lớp 12 thì sướng,bây h nai lưng ra khổ hơn thú.
to bác vinh.duy đĩ:không biết bọn ông có khổ không
hehehehe chẳng phải là ở VIệt Nam là sướng nhất đâu
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Cuối cùng cũng thi xong những môn cuối cùng trước tết, chuẩn bị ăn tết, ra tết thi triết và thi lại Luật đại cươing:((
Đnag xem lại trái tim mùa thu, buồn , nhưng mà càng ghét thằng chun-xơ.
Lớp mình lên kế hoạch cũng ổn đấy, mọi người nghiêm túc nhé.

dm thang Chú, cháu khen Chú cơ mà, sao nỡ chửo cháu :D Chú đá hay thì bảo là đá hay, đúng ko anh em? hay bây giờ anh em lên mỗi người nhận xét về trình độ đá bóng của Chú đi, cho nó ro ràng.
còn tao thì thấy Chú chạy nhanh, sút kĩ thuật, đầu óc chiến thuật vãi lúa... đúng là Adriano

Phan Duy đã viết:
Haha, hôm nay vui quá :)) :D :D Sau nhiều tháng mất công tìm kiếm và chờ đợi, cuối cùng anh đã tìm ra điện, tạo tiền đề cho văn minh khai sáng bản làng :))

Sư nó chứ, tao chơi được FM06 rồi :D, vãi lúa :D

:)), bây giờ mới được chơi hả cu :))... Bọn tao thằng nào cũng chơi hết mùa thứ nhất rồi, nhưng phải bỏ đấy không chơi nữa để học :((

tao thì muốn chõi cũng dếch đc với cái máy tính này, máy tính chỉ dùng để nghe nhạc với vào mạng :((

Trích dẫn của người chú vĩ đại:
to bác vinh.duy đĩ:không biết bọn ông có khổ không
hehehehe chẳng phải là ở VIệt Nam là sướng nhất đâu
Cháu ah, cũng tạm,ko đến nỗi như mấy đứa ở pháp, dc cái thích đi học thì đi, ko thich thì thôi, ko ai cấm, ở nhà ngủ cũng dc:D
Kỳ này học 9 môn, đến lúc thì chắc cháu cũng chả khổ lắm:((, lại suốt ngày lên thư viện ngồi thôi:)

----------

Vừa đi mua đồ, mie, vài thứ linh tính đã hêt 50$, ở đây đồ đắt vãi lúa:((
Ngủ dậy, canteen đóng cửa, phải đi xin ăn thui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên