Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oạch [-( , mấy bác Insa kêu nhiều quá [-x [-x , học thì đâu chả khổ , đứa nào chả khổ , có bít Manh thi học kì mỗi môn phải học thuộc 4 5 trăm trang sách mỗi môn mà hình như 4 môn như vậy , Thím học Y nó cũng dễ nghe thím kể có cái môn giải phẫu gì ấy phải học thuộc tất cả các tên cơ kiếc trên người mà nghe kể mỗi cái cục thịt bé tí ở cổ tay đã co 18 cơ ,thi sinh thì đứa nào còn nhớ cái 2 cái quyển hồi lớp 12 thím hay vác đi ko , mấy quyển đấy vẫn còn mỏng lém :-s , mà mấy đứa tao học BK nó cũng nhẹ nhàng cũng dễ dàng . Tốt nhất là các bác kêu ít đê , chấp nhận thực tế đê :)>-

When you're down and troubled
And you need some love and care
And nothin', nothin' is goin' right
Close your eyes and think of me
And soon I will be there
To brighten up even your darkest night

Đồng ý với chú dũng câu này, ai cũng thế cả thui, kêu nhiều chả dc tích sự gì đâu:)

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
:)), bây giờ mới được chơi hả cu :))... Bọn tao thằng nào cũng chơi hết mùa thứ nhất rồi, nhưng phải bỏ đấy không chơi nữa để học :((
Hehe, đêm đầu tiên xong nửa mùa rồi :D Hôm nay nữa là tao vượt qua hết chúng mày :D Ngồi đấy mà ôn thi :D mà thằng Dũng nói đúng rồi đấy :)>- tao chắc chắn trong lớp không ai phải học nhiều bằng Thím đâu :) Bọn mày là mấy thằng con trai nam nhi đại trượng phu mà hôm nào lên cũng thấy kêu, mất hết phong cách đàn ông L2[-x

Thôi thì chúc bọn mày thi thật tốt để ăn Tết thật ngon :) Khi nào đến gần Tết và thi xong rồi, cả lớp lên mạng làm conference nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
bó tay , có phải kêu khổ hơn mọi người đâu..........bít là ai cũng khổ mà ....kêu tí để xả xìtrét thôi ..........................:(
Dương à ôn thi thế nào rồi, tuần sau đi học đi thi bận tùm lum chắc đỡ nhiều tâm sự, ở đây cuối tuần được nghỉ vừa sướng vừa chán

/:) học khổ đã đỡ nhưng có ai ở nhà bị tâm lý bị đuổi không /:)... các chú ở nhà sao mà biết được :|

hix mình thì đang cố gắng để ko bị đúp :|

anh iu sơ cua tình hình có định chuyển xuống Toulouse học ko :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là không xuống Toulouse nữa đâu, ở đây có trường Université Claude-Benard Lyon 1 ngon lắm... nếu bị đúp em iu sơ cua Nga chuyển xuống đây học đi :D

Tham khảo này: www.univ-lyon1.fr

Khiếp quá, lại bắt đầu bọn mày ko ở nhà thì ko bít :|. Đek bít cho nào khổ nhưng mà có chỗ nào ktra 2 tuần một lần ko? :|
Nói chuyện học hành mệt lắm rùi ý, nói chuyện Tết điiiiiiiiiiiiiiii. Tao chẳng cảm thấy j cả, hum trước được ăn miếng bánh chưng cho gọi là có hương vị Tết. Hè về nhất định phải ăn bù :|

chú bảo rồi học hành là phù du chơi với anh em mới là quan trọng(trích 1 câu nói của chú khi chú rủ tao đi chơi mà chả phải tao đang thi)

Uh, nói chuyện Tết đi, kể khổ làm giè ...
Ở đây thực ra học chưa chắc đã khổ bằng 1 số chỗ, chỉ có tâm lý thôi, học lúc nào cũng lo bị đuổi. Các ông học chăm chỉ, kết quả thấp 1 tí cũng ko sao, vẫn qua, bọn tôi cũng học vãi *** nhg nếu bị con điểm kém ---> năm sau bị đuổi ---> như thế nó cũng chẳng lo đâu, tâm lý chẳng phải lúc nào cũng trong tình trạng "mày cẩn thận, sắp bị đuổi về với bố mẹ rồi" :((. Có ở đâu học mà năm đầu tiên, cứ 10 thằng đuổi 3 thằng đâu.

Thôi, chán lắm rồi, anh em bàn chuyện gì vui vui đi. Kế hoạch đi chơi đến đâu rồi, đã chọn được nhiều địa điểm chưa. Tớ nghĩ là nên đến nhà cô Tâm 1 phát, cô sắp nghỉ hưu rồi đấy, cũng nên thăm hỏi cô chứ :) (ăn thịt chó nữa nhé :D)

cuối cùng thì ngày ấy cũng đến rồi , mai phải đi làm nhiệm vụ cao cả của người sinh viên ,:(( :(( :(( mai đi làm quyền trưởng phòng an ninh xung kích của đại học Bách Khoa Hà Nồi từ 6h tối đến 7h sáng hôm sau :(( :(( thôi dù sao vẫn còn may hơn khối thằng phải trực đêm 30 Tết

When you're down and troubled
And you need some love and care
And nothin', nothin' is goin' right
Close your eyes and think of me
And soon I will be there
To brighten up even your darkest night

Hic, tại sao ko viết được bình luận trong phần tranh ảnh thế nhỉ:-/ , quái lạ +_+.... Vào xem mấy cái ảnh mới của Việt thấy kết quá mà ko làm thế nào nhận xét được, bực ghê[-(.
Ủa, Su Su chăm sóc kiểu gì, để Việt gầy thế ko biết, ko tốt, ko tốt [-x ...

xin lỗi mọi người, cho tao kêu khổ lần cuối, vì ngày mai thi mấy môn khác tao cũng chết rồi, đếch kêu được nữa đâu. đsm hôm nay thi 2 môn Toán tự tin nhất mà làm bài như ***. chán đếch muốn kêu nữa.
Bảo + Dương: tao hỏi nghiêm túc là cái trương Lyon 1 đấy làm thế nào để nộp hồ sơ, kể cho tao cái, khi nào chúng mày nộp thì bảo tao trước. có khi năm sau anh em lại được học cùng với nhau đấy.
sắp đến Tết rồi mà ở chỗ tao ko có không khí gì cả, sát Tết lới thi xong, nghĩ về nhà mấy năm ngoái buồn lắm :( ko biết năm nay có kịp làm gì đón Tết ko, ơ nhà chắc vui lắm nhỉ! đến thăm cô Tâm đi, nhớ cô quá!

Hehe, hôm nay làm bài Ly&, làm xong thấy sướng sướng (vì làm cũng khá nhiều), xong về hỏi bọn nó thì... sai hết :((... Còn gì là đờ nữa...

Mà mấy hôm nay học ám ảnh nhiều quá, đêm nằm ngủ toàn mơ thấy ... @-) ...hình nón cắt theo trục Oz, lấy tích phân... Tính lực... trời ơi, mình có bị điên không??? :((

thật chẳng muốn kêu đâu .....nhưng mà thấy Bảo với Tùng kêu lại thấy đau lòng .....hôm nay mình cũng thi lí , bài thật chẳng biết là khó hay dễ .......mà đau nhất là nhầm T=W/2pi :(( :(( :(( nhục quá chắc chẳng dám nhìn mũ len vằn nữa ........ trời ơi , đầu óc mình bị làm sao thế :(( :((

thi ADA, đề cũng chỉ có 5 trang, đọc nó cũng hiểu hết , hỏi được ông thầy để hiểu đề thì cũng hết xừ thời gian ......mà ko hiểu ông í có hiểu cách làm của mình ko nữa :(( :(( ....... sai từ ngay tên chương trình ........ông í có trừ điểm mình vì tội hỏi nhiều ko :(( :(( ôi mà mình có nguy cơ bị 0 điểm vì làm vào nhầm chỗ :(( :(( :(( chết mất ..........một ngày đáng chán .....FLE cũng như hâm luôn , mấy cái đồ thị chết tiệt quên hết cách nhận xét .....có bao giờ mình rớt UV FLE ko nhỉ

tuần nào tớ cũng thi ...... nhưng tớ sẽ cố gắng 1 tháng mới kêu khổ một lần :(

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình đến nhà cô tâm ăn thịt chó đê lâu rồi ko tụ tập nhà cô nhớ cái WC tầng 3 quá

ô hay thế kế hoạch Tết thế nào mọi ng`
ngửa cổ lên trời mà ngắm pháo hoa em ơi
:(
có đứa nào tốt bụng gói ghém gửi cho tao mấy cái nem chua rán
cám ơn nhiều!!!!!!

Chúng mày có bàn đi chơi Tết ko? Để mấy đứa insa bắt nghe chuyênk thi cử mà ko buồn a? Nghỉ Tết rùi cứ bàn chuyện thi cử.....
Thằng Chú đâu, lên tuyên bố xem lịch như thế nào đây!!
@ All : Khan online Game tao lên 100 lv rồi, đây là hình tao nè. hehehehehehe. sướng wá!!:)) :)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên