Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng sinh nhật bạn Dũng:D May cho ông la ông mời tôi đi ăn đấy, chứ nếu ko thì tôi cũng chả nhớ

Chúc mừng sinh nhật bạn Dũng May cho ông la ông mời tôi đi ăn đấy, chứ nếu ko thì tôi cũng chả nhớ

oạch đúng giọng Manh chẳng lẫn vào đâu được , tối nay vui quá , lâu lắm mới sinh nhật vui thía này cám ơn mama papa mới được , khổ thân thím gọi điện đến chúc mừng sinh nhật mình mấy lần đều ko gặp ai bảo hôm kia người ta nhắc tặng quà cứ giả vờ quên cơ :>
-----------------------------------------------------

Đồng dao

Thời gian ơi, bến sông ơi, đò qua sông chở bao kiếp đời.
Ngày xa quê dưới chân đê, bầy trẻ thơ hát khúc đồng dao
Ngày xanh ơi, tóc xanh ơi, ta đốt lá nấu giọt mồ hôi
Khô nước mắt vang tiếng cười trẻ thơ ơi, Chiều nay ta về

Dung dăng dung dẻ, dắt trẻ đi chơi,
đến ngõ nhà trời, tóc xanh trắng xoá
Ngày đi nhanh quá, đường xa bóng dài.
Quàng gánh hai vai, chiều nay ta về

Dung dăng dung dẻ, về với trẻ nhà quê,
đứa tan học về đứa đang bới bếp
Ngày vui như tết, ngả nghiêng đất trời
Ngồi bến sông chơi, oh đồng dao bên đời

Danh lợi phù hoa, gõ nhịp đường xa, câu ca đất trời
Ngồi bến sông chơi, đồng dao bên đời
Ngồi bến sông chơi, đồng dao bên đời

Dạo này em Mai Anh đi đâu ko lên mạng, chẳng chat được với em j cả :(

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Dạo này em Mai Anh đi đâu ko lên mạng, chẳng chat được với em j cả :(
Thì nó ở nhà ôn thi chứ đi đâu, mà đúng là lâu rồi ko gặp MA, thôi đành đợi sau Tết MA thi xong Triết rồi tha hồ mà gặp MA nhể...;;)

anh chị em bây giờ coi như nghỉ Tết rồi còn gì, sướng thế, chẹp, mình còn chưa thi được môn nào :((
Hôm nay nhớ người yêu quá, 5h sáng (đang nằm mơ đi chơi với Q) tự nhiên dậy, vơ điện thoại, định nhắn tin rủ Q chiều đi chơi tiếp, nhìn thấy đống sách vở mới biết mình đang ở INSA chứ ko phải HN :)) :(( :(( :((

ở đây khổ đ** chịu được, năm sau chắc về thi đại học rồi :( Tết mà chả có cảm giác gì :(
chúc mừng SN bạn Dũng, lâu lắm ko gặp bạn, hỏi thãm sức khỏe cái :D

Thui mà, làm j đến nỗi tệ thế :(. Tết đầu tiên xa nhà nhớ là đúng rùi, hồi trước tớ còn bật khóc lúc giao thừa cả nhà gọi điện sang chúc mừng cơ. Chả bù cho năm sau cười phớ lớ :D. Hì, ko ngờ nhanh thế, gần 3 năm ko bít đến Tết 8-|. Tiếc mỗi tiền mừng tuổi :D

ps: Cái avatar của Tùng ái xâu quá, mày để ảnh Mai có phải tốt hơn ko /:)

sắp tết rồi lớp mình góp tiền đến nhà cô tâm ăn thịt chó đê

Thịt chó dê, thịt chó đê:D:D
Đùa chứ các bạn khổ nhỉ, tớ chả thấy nhớ nhà tý nào( bố mẹ tha lỗi cho con:) )
có chút việc chứ ko chắc cũng ko về:D, ở đây thoải mái hơn:x

thôi, Tết đầu xa nhà chả phải là giống bộ đội canh gác nwoi biên cương đâu =)) chả phải hôm 29 Tết mới thi xong đâu, thi xong chắc gì đã còn đủ tinh thần đón Tết :(
hic, nhớ lớp và cô Tâm quá!!!

Chán....... Quanh đi quẩn lại chỉ có ăn... ngủ... học... rồi lại ngủ... ăn... học... :(( chán thế không biết nữa!!!

Thề có con không bao giờ cho nó đặt chân đến cổng INSA x-(

Các bạn thông cảm cho tớ xả stress tí.
Mie , *éo phải từ bây giờ cho đến 30 Tết co vô số thứ phải làm đâu,hết TP rồi TDS rổi kiểm tra rồi....:(( :(( . Chả phải hôm *éo nào cũng thức khuya đến 1, 2 h rồi sáng hôm sau lại 7 rưỡi dậy đi học đâu. Mà càng ngày học nó cũng càng dễ, :( đi học nó cũng chả mệt tí nào , ngồi liên tục từ 8h sáng đến 1 h chiều trong lớp nó cũng chả đau mông:)) :)) , mêt mỏi ti nào đâu.
Mà mấy thằng dưới Lyon còn được nghỉ 1 tuấn ôn thi chứ tao thì thi la thi ma học la học.Vừa phải ôn thi vưa phải đi học, chả mệt tí nào, mà mấy ông bà ý nói nó cũng chậm, nó cũng dễ hiểu.
***** , ngày nào đi học về cũng mệt mỏi , đã thế chúng mày còn được hưởng tết chứ tao thì thi môn đầu tiên vào mùng 2 tết, thi liên tục đến mung 6 Tết:| 8-| :(( :(( :((

Xmie nooooooo, :(( :(( nghĩ đến giờ thể dục mà muốn phải khóc. huhu *éo j` , phải chọn hoặc là thể hình hoặc là leo núi. Chả ghê tí nào.Lay giời cho con pass môn thể dục:(( :((

Hix, thoải mái wa'. Tâm trạng mệt mỏi , lo lắng, ức chế bây giờ mới xả ra được. Chep. Tao đồng ý với mày Bảo ạ ............:)>- :)>- :)>- b-)

NHớ Mọi người quá, nhớ các ngưới anh em quá!!!!!!!!!!:x :x

Đào Ngọc Diệp đã viết:
Các bạn thông cảm cho tớ xả stress tí.
Mie , *éo phải từ bây giờ cho đến 30 Tết co vô số thứ phải làm đâu,hết TP rồi TDS rổi kiểm tra rồi....:(( :(( . Chả phải hôm *éo nào cũng thức khuya đến 1, 2 h rồi sáng hôm sau lại 7 rưỡi dậy đi học đâu. Mà càng ngày học nó cũng càng dễ, :( đi học nó cũng chả mệt tí nào , ngồi liên tục từ 8h sáng đến 1 h chiều trong lớp nó cũng chả đau mông:)) :)) , mêt mỏi ti nào đâu.
Mà mấy thằng dưới Lyon còn được nghỉ 1 tuấn ôn thi chứ tao thì thi la thi ma học la học.Vừa phải ôn thi vưa phải đi học, chả mệt tí nào, mà mấy ông bà ý nói nó cũng chậm, nó cũng dễ hiểu.
***** , ngày nào đi học về cũng mệt mỏi , đã thế chúng mày còn được hưởng tết chứ tao thì thi môn đầu tiên vào mùng 2 tết, thi liên tục đến mung 6 Tết:| 8-| :(( :(( :((

Xmie nooooooo, :(( :(( nghĩ đến giờ thể dục mà muốn phải khóc. huhu *éo j` , phải chọn hoặc là thể hình hoặc là leo núi. Chả ghê tí nào.Lay giời cho con pass môn thể dục:(( :((

Hix, thoải mái wa'. Tâm trạng mệt mỏi , lo lắng, ức chế bây giờ mới xả ra được. Chep. Tao đồng ý với mày Bảo ạ ............:)>- :)>- :)>- b-)

NHớ Mọi người quá, nhớ các ngưới anh em quá!!!!!!!!!!:x :x

Í quên mất, sorry bạn Dũng , tớ ko nhớ sinh nhât ng anh em. Thôi thì méo mó có hơn ko.
HAPPY BIRTH DAYYYY !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nói đến học, thì tớ sắp bỏ học ở nhà rồi ,
sắp đến tết rồi, trăm hoa đua nở ,chạy ra phỗ xem hoa thoai

Cuộc đời cực chó má:lên đại học ***** quay ***** chép được khi thi,thế là tao toạch mất KTCC
Rất thông cảm với những người anh em bên Pháp
Bây h sắp tết roài mà ***** có trò mẹ j ở cái trường nhà quê đấy

----------

hehehehehe.xin thông báo cho anh em khỏi quên,27 tết cả lớp chúng ta đến nhà con Quỳnh,no mời ăn tất niên.(à quên,phải góp tiền chứ no chỉ tổ chức thôi)

----------

hehehehehe.xin thông báo cho anh em khỏi quên,27 tết cả lớp chúng ta đến nhà con Quỳnh,no mời ăn tất niên.(à quên,phải góp tiền chứ no chỉ tổ chức thôi)

Lịch cụ thể là thế này:
sáng thứ 2 tuần sau đá tất niên ở vạn Phúc
trưa 27 tết đi ăn tất niên ở nhà con Quỳnh
đêm giao thưa đi cùng với anh em
Mùng 4 tết đi chơi với lớp dịp đầu xuân
Có thể sẽ có một buổi giao lưu bóng đá với 0508 nữa

sướng thế, lại tụ tập đàn đúm đi chơi à ...
Giá mà mình được ở nhà :((

----------

oài, kế hoach của CHÚ hay quá, nhớ rủ cháu với nhé ... :((

Hehe, may mà mình đi không chắc tất niên nhà mình cũng không chánh khỏi đại họa :))... Quanh đi quẩn lại lớp mình chỉ tụ tập được ở nhà tớ, Việt vả Emyêu tớ (trong khi tớ và Việt lặn mất rồi :))) ~~~> khổ thân Emyêu quá :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên