Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ,hôm nay đi học ***** đi sn chú dc,chắc tầm này chúng mày ăn chơi phè phỡn.Cầu cho cơ động bắt hết các bạn ^^
Dm thằng chú thông cảm
làm phát lên 150 bài
à chúc mừng sinh nhật thằng chú

----------

sadsadasda

----------

dm cái HAo này lại lag nữa rồi,nó ***** cho mình lên 150 bai để mở may` nỏ mạt

To nguyên Ruồi: tiếc là ông ***** đi được
To Hoàng Minh:tôi gọi điện thấy mẹ ông bảo đi đâu
To Đội Gấu:Thứ 2 tuần sau đá bóng,tôi với Bình tổ chức
To Những người anh em xa xứ:rất nhớ mọi người :((
Việt điếm,Vinh bướm,Phan duy,Bảo MT,Dương Vật,Tùng ái,Thanh Nga,Diệp,Quỳnh Anh.........
To những anh em Lí 2,nhất định anh em ta sẽ co trận đá bóng tất niên

NGÀY HÔM NAY CHẲNG ĐẶC BIỆT VỚI TÔI TÍ NÀO,HEHEHEHE,XIN CẢM ƠN MỌI LỜI CHÚC,XIN CẢM ƠN RẤT NHIỀU,:)) :)) :)) :)) :))

Đỗ Anh Khoa đã viết:
To Những người anh em xa xứ:rất nhớ mọi người :((
Việt điếm,Vinh bướm,Phan duy,Bảo MT,Dương Vật,Tùng ái,Thanh Nga,Diệp,Quỳnh Anh.........

NGÀY HÔM NAY CHẲNG ĐẶC BIỆT VỚI TÔI TÍ NÀO,HEHEHEHE,XIN CẢM ƠN MỌI LỜI CHÚC,XIN CẢM ƠN RẤT NHIỀU,:)) :)) :)) :)) :))

lần nào cũng được chú hỏi thăm |-) xúc động quá :(( :x

quên nữa chúc mừng sinh nhật Chú!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Khoa của chúng ta mà lị :x

Mấy hum nay không vào forum lớp mình nên không chúc mừn sinh nhạt Chú được. Chúc Chú mãi là vị lãnh tụ vĩ đại, vị cha già của lớp L2 hehe :))

hí hí, chú mấy lần hỏi thăm cháu, cháu đang ốm chú ơi :((, xụt xịt cả tuần nay rùi muh chả đỡ tí nào cả :((

"Thanh Nga" (theo lời chú :D) có cái ava mới điệu thía?

Võ Quỳnh Anh đã viết:
hí hí, chú mấy lần hỏi thăm cháu, cháu đang ốm chú ơi :((, xụt xịt cả tuần nay rùi muh chả đỡ tí nào cả :((

"Thanh Nga" (theo lời chú :D) có cái ava mới điệu thía?
merci :x ......... hix mà cứ nghe đệm Thanh là giật mình sởn gai ốc 8-} 8-}

Tiếc quá hôm wa ko đi sn Chú đc, cháu hứa thứ 2 tuần sau sẽ đi đá bóng và đóng tiền sân đầy đủ Chú cứ yên tâm (tớ nghĩ Chú tổ chức trận đấu này là để bù lại hôm wa đi ăn với lớp, hehe..)

đi ăn sn chú cũng bt.lẩu dê+ dê nướng.
đá bóng chú khao ạ`

Chú tha tội cho cháu, giờ này mới vào chúc mừng sinh nhật chú dc:p
Mà chú ơi, chuẩn bị làm trận đá bóng tất niên đê, tầm 28,29 tết, cho cháu đá với:D

bao h đá tất niên..chú nt cho cháu trc một tuần..cháu đi bộ ra là vừa.

quên ,happi bdeiz!!!! chú kakakakaka

Chúc mừng sinh nhật chú, chú thông cảm, dạo này đang thi chả nhớ gì cả. Dù sao cũng chúc chú sn vui vẻ. (méo mó có hơn ko)
Rất nhớ các người anh em L2.

Nhớ CHÚ quá đi mất. Hic, sn CHÚ mà mình lại ko được ở nhà :(( Nhớ hồi gì mấy CHÚ cháu mình đi ăn thịt chó (cũng dịp sinh nhật CHÚ), vui vãi lúa :x
CHÚ thông cảm, dạo này bọn cháu bận bịu quá, hic, ko chúc sn CHÚ đúng ngày được :)
Chúc CHÚ già hơn 1 tuổi, có nhiều niềm vui trong tình yêu (có nhiều lớp phó hơn chẳng hạn :p), nhiều thành công trong sự nghiệp (đá bóng hay hơn) và sức khỏe ngày càng dồi dào (chạy nhanh hơn :)) )

thằng nhật lên làm mod òi các bạn lý 2 xung phong làm đi để bao che cho tớ spam

Lớp mình bàn kế hoạch đi chơi Tết đi, bàn bây h là vừa đấy, đến Tết là vừa kịp :D :D

HEHEHEHE,
Tầm 22-23 anh em đá tất niên đê
Bướm bay về từ sing
Duy đi tàu ra Bắc
Anh em ở hn đông đủ chắc chắn rồi
________
Chỉ chờ góp tiền đặt sân đã.....:)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên