Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Võ Quỳnh Anh đã viết:
Ặc ặc, thằng bảo làm tao chết vì ghen tị mất :((. Sweeeeeeeet :((
minh cung co 1 cai anh nhu thang Bao, nhung dang de o Lyon, bon no ko chiu gui cho minh :(( anh dep lam :D

o Rennes cho tao phai hoc bong bau duc, nhuc lam. sang som di bo 15p ra san cỏ tap, chay 1 luc giay uot dung vi cỏ ướt quá. tập được 1 tiếng thì mặt trới lên mới nhìn rõ được mặt nhau. bấy giờ đang học bóng ném, cũng tạm được.
@ các nae o Lyon, 1 tuần tớ chạy khoảng 3, 4 buổi chiều gì đó, chạy khoang 45p :D dang định mua tạ về tập, chắc 1 tháng nữa chụp ảnh về gưi cho Tuấn bỉm :D

khổ nhỉ, các bạn bị bắt học mấy môn hay thê, chả bù o đây muốn học gì thì học, trừ mấy môn core bắt buộc, kì này ko đăng ký dc cai môn 3d model workshop( nghe kể có lão gì làm kỹ xảo cho the chronicle of Nardia dạy, thế nên đông như kiến:(( )
Đc cái bên này bể bơi, thể hình... cái gì cũng free, chỉ sợ ko tập dc:p

đã thằng nào, con nào thi chưa,tình hình thế nào
nghe kể tớ là thằng duy nhất ở lớp ko dc thi Tin,và cũng là thằng duy nhất ko dc thi Triết ^o^
bọn ấy học thể dục thế nhằm nhò gì,tớ sáng nào cũng phải leo cầu thang lên tầng 6,khổ thế còn chả dám kêu ca
........

dạ cho em hỏi , có phải anh minh nhật ( chuyên viết chuyện ngắn cho báo h2t ) học lớp này phảo không ạ

Hình như không phải đâu em ạ 8-| :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, tao thi xong thì đón Tết, ko biết co ai Tết xong mới thi ko, kho lam

MT đã viết:
Hình như không phải đâu em ạ
ơ thế đây ko phải câu bài hả :-/ azua thôi :p

ZonZon đã viết:
bó ch** với bạn NGa em yêu đã sơ cua lại còn chính thức nữa chứ
vì có nhiều sơ cua quá nên phải chọn một cái chính thức.... mà vẫn là sơ cua, nhưng mà là chính thức 8-| ...... Bảo nhể :p

TA đã viết:
hehe, tao thi xong thì đón Tết, ko biết co ai Tết xong mới thi ko, kho lam
tao nè , thi cử luôn thường trực :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Lyon chán thật ...

buồn ...
nhớ ...
nhớ người yêu ...
nhớ nhà ...
nhớ bạn bè, anh em ...
nhớ cả mũ len vằn cùng chiếc xe màu đỏ

muốn ...
thèm ...
thèm chơi bóng rổ cùng Việt Nam vô địch ...
thèm vung chân sút bóng mỗi chiều Vạn Phúc ...
thèm bấm PS mỏi tay ...
thèm nem chua rán, chè hoa quả, khoai tây ...

Ôi Hà Nội, bây giờ còn tìm đâu thấy !!!

dạ cho em hỏi , có phải anh minh nhật ( chuyên viết chuyện ngắn cho báo h2t ) học lớp này phảo không ạ
Hình như không phải đâu em ạ
cũng ko phải đâu
tớ thi xong nghỉ tết ,tết xong đi tập quân sự (nhưng chắc bảo lưu)

sáng nay thằng Thắng doctor gửi cho tao cái link này vào đọc tưởng có thông tin gì mới hóa ra..:-s
mà ông Tiến đáng chơi cái gì thế.khan VN? là cái gì hả mày.8-|
em Nga bị giờ làm em iu sơ cua chính thức cho Bảo./:) thằng Bảo bi h ảo thế.8-} à, thông báo với Bảo là ra Ym gặp tao có tí chuyện nói về em Linh cancer(hay lắm mày ạ.)/:)

mie, HAO bây gìơ lắm luật thế, nào là chữ ký ko quá 8 dòng, nào là ko dc post 2 bài liền.. bực mình:|
Đang ngủ ngon bị gọi dậy, hỏi linh tinh, trời thì mưa suốt ngày....:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ ông Nhật thì viết chả hiểu cái gì, ông Vinh thì viết toàn những cái cũng có liên quan đến nhau!
@ Nhật : chú ko bít trò Khan hả? Hay lắm, chơi hay hơn MU gấp tỉ lần, mấy thằng Thắng, Sơn, Minh chuyển wa chơi Khan đê, anh hướng dẫn cho chơi, tranh thủ bây giờ chưa đông lắm còn len được vào top, tao 90 rồi, thằng đưng đầu 147 4 tháng nay rồi, nó ko lên lv nữa, vào chơi đê, #1 class Knight tao chơi có 125 thôi, chơi đi anh kéo các chú cho!
Mai được unblock rồi, em xin hứa với anh Admin là sẽ ko hack nữa đâu...

Mai được unblock rồi, em xin hứa với anh Admin là sẽ ko hack nữa đâu
ai chứ thằng tiến nó cũng ko có lần sau đâu thằng này trung thực

hehe, có mấy cái ảnh mới up, anh em vào xem đeeeee

Lyon như cái nồi

ảnh đẹp ghê :x tủi thân vì ko có mình trong đấy :((

à cho em hỏi "bạn ấy" của Diệp là bạn nào thế ;;)

Lyon như cái nồi
xuống toulouse đi , toulouse như cái chảo 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay 10/1 kỷ niệm trọng thể sinh nhật lần thứ 19 của người anh em Anh Khoa vĩ đại, chúc người anh em 1 sinh nhạt vui vẻ và có nhiều niềm vui mới trong công tác chính trị :)) :))
@INSA: mie bọn insa này lý thú quá, lyon như cái nồi, tuluss như cái chảo =) bó tay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên