Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ở nhà hum nay lớp mình có đi chơi đâu không? chán quá, ngồi học chả vào đầu chữ nào cả mà 2 ngày nữa phải đi học rùi :((

happì niu í ìa bà con , ah chúc mừng sinh nhật Việt nữa
chúc anh chị em L2 năm mới gặp nhìu may mắn nhé
to Ruồi : reply lại cho ông ko dc mạng nghẽn nặng rùi , chúc ông năm mới sớm có nhiều ruồi con để anh em vui

Chúc mừng SN chồng cũ yêu quý!!!! Tuy giờ này ở VN đã sang 1/1 nhưng ở Pháp thì vẫn là 31 nhỉ, vợ có chúc mừng muộn đâu :D Chúc chồng cũ khó quá đi. Chúc đẹp trai, học giỏi, phong độ, etc... thì đã có hết roài. Thôi thì chúc chồng thành người nhớn, có bao nhiu girlfriend cũng được, nhưng đừng cưới thêm vợ nào(vì đã có 2 vợ rồi) kẻo lại thành đồ "vơ bạ" thì chít ;;)
Chúc mừng Quỳnh Hương, Mai quê, bác Vinh nữa. Sorry Quỳnh Hương và Mai quê, chiều nay gặp nhưng mà Minh lại ko nhớ :(
Happy new year tất cả các anh chị em L2 nữa!!!!!!!! Năm mới ước gì được nấy nhá :D

ruồi sinh sản nhanh lắm (hum nào cần thức ăn gọi tui tui cho)
cả lớp chúc mừng năm mới mà ko ai mừng tuổi chán

bây giờ là 0h....(bao nhiêu phút đó ko biết, theo giờ VN) ngày 3/1 .....

bonne anniversaire bác Vinh :beerchug: :dazzler: :sleeping: :kiss1: :drummer: :guitar:
chúc bác luôn giữ vững phong độ :)>- ( chẳng biết có kết quả gì với potato ko nhưng cũng chúc bác may mắn :p )

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy Nga chúc SN bác vinh cháu cũng chúc bác luôn.
mà nghe kể dạo này bác Vinh nổi phết, thấy mấy đứa bạn cháu hỏi bạn Vinh suốt..... khen nức nở

Khen j đấy :p

Bonne Annif Bác Bướm. Chúc bác ngày càng tìm được nhiều hoa thơm :)) (đặc bịt là Potato ;;))

Đầu tiên Chúc mừng SN Việt đã :p (nghe kể hôm trước tớ post rùi, nhưng mà deck hiểu sao ko được, net ở đây tậm tịt quá)
Hôm nay chúc mừng SN ViBi, hehe. Chúc Bác Vinh năm mới, tuổi mới, học hành tấn tới, xem film xxx vô khối :)) ;) :p

Hội anh em tốt, sao chúc mừng bác Vinh nhiều thế, hehe người anh em Vinh bướm sinh nhật ngay kế mình hehe, chúc người anh em nhận được nhiều hoa nhân ngày sinh nhật,và sau này thích hoa gì nhận được hoa đấy. Nhân tiện chúc mừng năm mới, một năm mới vui vẻ hạnh phúc.

hehe cũng nhân dip năm mới chúc hòa thượng Thích Phi Ma (phim má...)mau xuống chùa, ko tu nữa để sưu tầm kho đĩa vốn nhiều ngày càng nhiều lên rồi chia cho anh em. :))

avartar thằng bảo thật là[-x
chúc mừng sn bác vinh mong bác hái được nhìu hoa bắt được nhìu b

Yeah, cảm ơn các anh em ( chị em nữa:p) rất nhiều :* :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT VIỆT ĐIẾM VÀ VINH BƯỚM,MỘT CÁCH NHIỆT LIỆT NHẤT
Thấy người anh em Việt bảo bao anh em đá bóng,thấy vui vãi lũa...
Thôi thì bác Vinh với Việt làm thêm đê,về nước không những bao anh em đá bóng mà còn....:)>- :))

Mai Thanh Nga đã viết:
....thật là vãi lúa :)>- .......ghen tị với Quỳnh :x

Hùi trước tớ rủ làm em iu sơ cua thì không chịu, ghen tị gì nữa :p

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Hùi trước tớ rủ làm em iu sơ cua thì không chịu, ghen tị gì nữa :p
(hình như ey cũng hay vào đây đọc lắm đấy ;) ) sợ làm em iu sơ cua được mấy bữa có người bay sang Pháp tạt axit thì chết b-) ;)

mà nếu làm em iu sơ cua mà cũng được viết trên cát (và nến nữa) ay :x eysc thì ...cũng cam lòng

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì hì, cái đấy là viết trên tuyết, còn viết trên cát thì là cái này cơ :p

Bây giờ hối hận vẫn chưa muộn đâu Nga ạ :p (Emyêu tớ ủng hộ cả 2 tay 2 chân mà :d)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, thằng bảo làm tao chết vì ghen tị mất :((. Sweeeeeeeet :((

Hì hì, mày muốn thì cũng đăng ký 1 suất làm em iu sơ cua của tao đi, :p...

...chúc anh em L2 một năm mới vui vẻ...mặc dù hơi muộn...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên