Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào mấy người anh em ở nước ngoài.
Chắc đang nghỉ năm mới nên rỗi rãi phởn ghê nhỉ, lên toàn thấy hội nước ngoài.
Mấy người anh em bên đấy có tuyết ko, gửi vể cho tớ mấy hộp tuyết tớ chơi.

To người anh em Ng ruồi: Ông thỉnh thoảng qua Boo mà thấy nó bán lại cái thứ "mà tôi đã hỉu tại sao là 30k" thì gọi tôi ngay nhé, để tôi gạ thằng nào mua bộ đấy, tôi mua lại cái 30k.

|-)
Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
hội INSA ở lyon chơi (với)nhau ah` sướng nhở con diệp lên đấy chơi(với)hội bảo dương...........

HHHHHHHHHHAAAAAAAAAAAAAAAYYYYYYYYYYYYY !!!!!!!
Đúng là Thắng ngu, làm cái gì cũng ngu, post bài cũng ngu

Hehe, tớ, Bảo MT và Tùng ái vừa trở về từ Paris. Chẳng đẹp tí nào đâu :)) Nhiều wallpaper vãi lúa lắm, để hôm nao tớ post anh em xem :D

dm mấy thằng Thắng ngu với thằng Ruồi với thằng điếm Sơn,chúng mày định làm tao tiếc nữa à
Cám ơn bạn Nhật !!!!!

Hôm nay nghe đĩa phạm khánh hưng,thấy kết vãi lũa,hinh như minh nghe hơi muộn so vơi nhân dân....
Chán nhể,tiền hết,tình chết,anh em ***** đủ một đội bóng
________
Giàu mà chi,sang mà chi..........giờ ta chẳng còn chi

Xem ảnh thấy cái cổng trường mới cũng đẹp, cũng to, xây cũng mất nhiều gạch với vôi vữa, thế mà 500 tr, bó tay, :)):)), chắc tiền đi năm bảy ngả hết rồi:))
Tuần sau đi học rồi, vui quá:))
Giàu mà chi,sang mà chi..........giờ ta chẳng còn chi
Đúng là chú vĩ đại, chữ ký cũng ví dại=))

Đúng là Thắng ngu, làm cái gì cũng ngu, post bài cũng ngu
lý thú thật là lý thú
hay thật là hay
tao làm j` mà chửi tao post bài đấy mỗi mình mày ko hiểu chứng tỏ.........(thật là ........)
dm mấy thằng Thắng ngu với thằng Ruồi với thằng điếm Sơn,chúng mày định làm tao tiếc nữa à
Cám ơn bạn Nhật
tiếc làm j` chán bỏ.........ko nên đi minh ah`
thằng trungb thì chả thấy khao gi cả
thằng này ki bỏ cha chấp làm j`
to All : bọn mày nhận được tin nhắn thằng tiến ko (nó bảo mua SH)

Chỉnh sửa lần cuối:
:dazzler: :drummer: :guitar: :beerchug: chúc mừng sinh nhật Việt :beerchug: :drummer: :guitar: :dazzler:

chúc Việt thêm 1 tuổi với thành công may mắn và hạnh phúc có thêm nhìu nhìu :kiss2:
à quên, chúc Việt luôn đẹp trai và phong độ như thế :x :D

:love3: we love you :*

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật việt nha
生日快乐对 Việt...
iiiiiiiiiiiiiiiiii
mỗi chữ i tượng trưng cho 1 ngọn nến he he

tớ xóa lẹ ko lock nick
ah` thấy bảo ông việt chuyển nhà rồi đấy vẫn @ đến trường

Chúc mừng sinh nhật Việt, Quỳnh Hương, Mai quê, và cả bác Vinh nữa. 4 người này sinh nhật liền nhau, tớ chúc luôn thể. Mọi người sang năm mới, tuổi mới vui nhá, và học giỏi nữa.
Bây giờ tớ thấy việc học hành rất quan trọng, ko học tử tế là đi luôn đấy, ít ra cái bằng ĐH cũng phải tốt 1 tí chứ. Hôm nay vừa thi xong môn KTCT, thế mới biết mùi thi cử ở ĐH là ntn, nghiêm túc như thi ĐH luôn

hehehe vì hôm nay là một ngày rất đẹp trời nên phải vào đây thăm anh em 1 phát. nghe kể hôm nay là ngày sinh nhật của một thằng chẳng quen tí nào trong lớp.hhehehe anh em mau để lại lời chúc mừng để có ai đó vui vẻ tí nào. Cháu nhớ chú quá, nếu mà ở nhà thì cháu sẽ khao anh em 1 trận đá bóng sân Vạn Phúc.

uhm uhm, thanks Manh :x:x( mặc dù chưa đến sinh nhật mình)
To Việt: chúc mừng sinh nhật, chúc ông làm dc mọi điều mình muốn:D

Chúc mừng Việt, Quỳnh Hương, Mai quê với bác Vinh nhá :x, hiehie, bi h 18 tuổi ở Anh ko được mua rượu uống nữa rồi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên