Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Mồm Thối kia em yêu mày ko vào đây bênh mày mày ghen hử [-x [-x
bà con ơi mai thế nào đấy bàn đê chán was 3 ngày nay chưa bước chân ra khỏi nhà roài , cả tháng nay toàn ăn ngủ rồi lại ngủ ăn

Chỉnh sửa lần cuối:
Yêu cầu mọi người không bàn tán chuyện riêng tư của người khác
DSM thằng Dũng hôm ấy chụp ảnh chán thế,bạn lớp phó của tớ trông không đến nỗi nào sao lên ảnh không được....mà chúng mày chê vừa thôi...đấy là lớp phó chứ có phải người yêu của tao đâu..
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
b-) b-) b-) b-)

To Vinh bướm:đợt noel này bác co về Việt Nam không,,hehehe nếu về nhớ tổ chứ liên hoan cho anh em như thằng Nhât với thằng Trung B nhá
chúc các anh em ở Mĩ : Phan Duy và Hà Sơn
Chúc các anh em ở Anh, PHáp: hội insa(diệp,nga,việt điếm,dương vật,bảo mt,tùng ái,quân,tuấn điên) và quỳnh anh
Mọi ngừoi đón tết tây vui vẻ hehehehe,và CHÚ NÀO CÓ TIỀN THÌ VỂ VIỆT NAM BAO ANH EM ĐÊ

Chà chà, cái nghĩa vụ cao cả của Chú xưa nay vẫn thế! Cả đời Chú hết mình vì sự nghiệp... thu gom $ của những thằng dưới trướng. Anh em đâu về VN bao Chú cái nào.

Đúng là người CHÚ vĩ đại, rất quan tâm đến anh em. Hic, thật cảm động và sung sướng khi nhận được lời chúc mừng năm mới của CHÚ.
CHÚNG CHÁU CẢM ƠN CHÚ Ạ !!!

hum qua đi ăn nhật khao bo bo
chán quá bây h ai khao ăn đừng khao bo bo nha.tớ chán lắm oi`

:)) cuối cùng thì vụ Trung B cũng chẳng đâu vào đâu :)) ...
@all: thế cả lớp mình noel này có định đi đâu ko thế /:) sao ko thấy ai nói j` cả thế ???? nhanh nhanh đê :|

thấy bảo là nếu về thăm thầy cô ko mất vé nếu muốn ăn mới mất
9h sáng ngay` 25-12 ca? lớp tập trung ở trước cổng trường đê

Mọi người cho hỏi tí,thế nếu đi thì mua vé viếc theo kiểu gì vậy,hạn cuối là ngày nào?

Tình hình là thế này, 22/12 , ai muốn đi thì đến trường nhận giấy mời, phòng hội đồng nhé.
Nếu chỉ ở sân trc' thì không mất tiến, ra sân sau thì mỗi thằng 100k.
Đấy, cụ thể là vậy. Đi thì bàn bạc cụ thể cho đến lúc đi nhé :))

9h sáng 25 lớp mình đến trường nha thăm cô rồi đi chơi(ko vào sân sau)

18h30' chiều nay công an đã ra lệnh bắ khẩn cấp Văn Quyến và Quốc Vượng đồng thời truy nã cựu tuyển thủ Sông Lam Nghệ An Nguyễn Phi HÙng

hoho thế là đời chú Quyến tàn roài
bà con bàn hội trường đê , sáng 25 có đến ko , mà Thắng ngu với HMinh có diễn diếc giề ko đấy

@trố : bọn nó thôi vụ đấy lâu òi còn giề :))
@all: đi đê ....vận động cả lớp đi đê mọi ng` ở nhà làm giề.... nếu k vào sân sau thì vào sân trước thăm thầy cô một lát òi cả lũ đi chơi cũng nhau cũng được cơ mà :| đi đê cho vui nghĩ ngợi j` nữa /:) mà níu có bàn thì bàn nhanh nhanh một tí đê :|

to zonzon: vụ nào dừng cơ ko thấy báo đài đưa tin ầm ĩ ah , so sad

Chỉ có thể nói bó tay với chú Văn Quyến/:)
Còn bác Lê Thế thọ nữa, lại còn tấu hài - lấy nước mặt ra dọa, nực cười

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên