Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đang nói chuyên chủ nhật đi ăn bọn mày cứ
to bảo:dịch thế chắc chắn có đoạn mother f**k .m*ther is cave...........................

Tớ đề nghị đi ăn lẩu dê cho rẻ còn tiền thì anh em đi đập phá cái khác!

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Đau thật đến bây giờ vẫn thấy cú vì chúng ta đã thua,tưởng hôm đấy được ăn mừng suốt đêm
ĐM mà mấy thằng báo chí ăn nói như c ,lúc thắng thì không sao,thua quay sang chửi nhau
Mấy thằng Việt Nam đấy đá bóng tinh thần ***** bằng anh em mình.Ít nhất thì L2 chúng ta có đá kém thì cũng chiến đấu hết mình,***** bao h đòi hỏi tiền nong
bọn báo chí nói thế là đúng òi. mấy thằng đá đấm như c ý chỉ được cái ham tiền bán độ = bán nước[-( .=======>chỉ có con người vĩ đại như CHÚ kHOA mới có thể mở rộng trái tim cao cả, đầy nhiệt huyết mà tha thứ0:) =D> =D>

He he, mấy bạn biết mấy trò vui của các chú tuyển vn chưa, chậc, đá đã ngu còn làm mấy trò đấy thì hỏi làm sao mà đá hay dc, chưa nói đến bán độ

----------

Mai Thanh Nga đã viết:
[-x [-x [-x cười ai đấy [-( [-( [-( /:) /:) /:) b-) b-) b-)
da thôi, em biết lỗi rồi ạ;;) ;;)

trần tuấn vinh đã viết:
He he, mấy bạn biết mấy trò vui của các chú tuyển vn chưa, chậc, đá đã ngu còn làm mấy trò đấy thì hỏi làm sao mà đá hay dc, chưa nói đến bán độ

----------

da thôi, em biết lỗi rồi ạ;;) ;;)
Bác Vinh, sống trên 1 đất nước tự do thì sợ gì, cứ nói lên ý kiến của mình đi, thằng nào dám động vào Bác chứ b-) Thế cho nên là cứ cười đi :p Ko phải sợ 2 đứa nó đâu b-) :p :biggrin:

Người anh em PDuy nói chí lí=D>
Hôm nay vừa làm bài test khó wa , được có 24/100:((

vợ chú ko phải tệ mà do thằng chụp ảnh ngu
dchủ nhật này ở ams 5h30 đi ăn trung b khao ,người anh em nào đi được thì đi ,ai ko đi thằng trung b càng mừng

Chỉnh sửa lần cuối:
yee vậy là cuối cùng anh em cũng đã thấy mặt Đỗ Hoàng Anh Liên (chú ý đây chỉ là Lớp phó thôi) từ giờ anh em ra đường nên chú ý không khéo gặp lớp phó của Chú mà không biết nha :D :D :))

Tao thấy vợ chú trong ảnh trông đươc dấy chứ.Có tệ đâu.

Mà ko hỉu vợ chú thì phải gọi là ji nhỉ. Chú có đến mấy thím rồi còn gì;;) [-( [-(

vợ chú đúng là ko tệ nhưng mặt chú trông..... :| ko hỉu máy thằng Dũng lởm hay là mặt chú nó thế mà nhìn mất cảm tình wa'.... mà thím ( ko bít thứ mấy :| ) đang nhìn j` thế nhỉ :-? .
@all : tình hình vụ Trung B thế nào mà mãi ko thấy ng`chur trì + chủ chi đâu mà chỉ thấy thằng Thắng ngu lên tiếng thế ??? mà vụ noel + hội trường lớp mình định thế nào đây ??? anh chị em có đi ko thì bàn bạc nhanh nhanh đê ???

hương ơi vụ thằng trung b khao di ăn cũng là bốc phét đấy, đừng đến đi làm j`(hhehehehehhehe)
yêu cầu ko rủ con Q nha ko nó lại cản anh em bia rượu

Chó Thắng nói lăng nhăng gì đấy! Emyêu tao cản bia rượu là vì lo Long thể Chú bất an và sức khỏe của bọn mày để còn hầu Chú đấy! Đã không biết còn nói lăng nhăng /:)

----------

À, còn vợ của Chú, nếu ngoài đời giống trong ảnh thì... miễn bàn :|

vợ chú thật là võ lâm (vl)....quả này thằng chú tha hồ móc ví cho lớp phó đi duỗi tóc kekekekeke

À, cuối cùng biết tiền chú đặt sân thu lãi chạy đi đâu :D, thành thuốc duỗi tóc hết cả:))

Tao thấy thật thất vọng đứa nào cầm máy hôm đấy /:) Long nhan của vợ chú như thế mà để cho thằng nào ngu si chụp cũng không biết chụp /:) Người ta nói nghệ thuật chụp ảnh là phải làm người xấu thành đẹp, người đẹp thành đẹp hơn, chứ đằng này... phí công CHÚ gửi gắm niềm tin vào mày. Là một người con xa quê, xa CHÚ, ko được ở bên CHÚ để can ngăn, tao thấy thật không còn gì đau đớn hơn :(( ... :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
dung nhan Chú quá ......8-|
máy ảnh + người chụp pro cũng ko thể lột tả hết vẻ .........:-?
long nhan của vợ chú hay bạn lớp phó thì .....tớ thấy cũng được đấy chứ :p ;)

sao lại chê người chụp /:) [-x .....tớ thấy nếu bạn PDuy quá "đau đớn" thì sao kođặt vé máy bay bay về bên chú :p , đang nghỉ noel mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Hoàng Anh Liên thì ko phải vợ, chả lẽ lại là bồ
to bảo:chú uống bao nhiêu cũng ko bao h say vì chú là người vĩ đại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên