Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Hà Sơn : chúc " ng` anh em " lên đường may mắn ... nhớ mọi ng` ( chắc nhớ nhất là hôm ăn bobo :)) .. đến mình cũng phải xót thay cho bạn ý :)) )
@all: mọi ng` định hum hội trường thế nào mà chả thấy ai nói j` thế hả ????

đắt bỏ m** đi thế nào được
bọn nước ngoài được cái hàng khủng chứ về mặt đẹp con gái VN hoặc TQ xinh nhất

ko đi được thì có kế hoạch j` ko ??? chả nhẽ ko tụ tập ???

@Duy: Bọn tao có FM mới chơi rồi này :))

@Nguyên Ruồi: Gửi cho tao với...

@VB+Duy+Tùng+Nga: Xem Mis Teen USA chưa :))

bữa trước đá bóng không đi được, phụ huynh không cho đi.
Ai có fm gửi link cho tôi

miss tên lần đầu tiên nghe tên , có vẻ đc đấy nhỉ. MT có ảnh ọt gì post lên đi.

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
@Duy: Bọn tao có FM mới chơi rồi này :))

@Nguyên Ruồi: Gửi cho tao với...

@VB+Duy+Tùng+Nga: Xem Mis Teen USA chưa :))
Bọn mày download hay là mượn đĩa của thằng nào?

đã post ảnh của CHú roài mọi người lên xem nhé
giờ này chắc người anh em Hà Sơn chuẩn bị lên máy bay rồi chúc người anh em sớm đạt được những gì mong muốn và đạt được những gì anh em mong muốn (thằng lợn PDuy đi về ko tặng quà cho anh em )

Hà Sơn lên đường may mắn nhé :) quên mất ko dặn là trước khi đi thì mua đĩa fm06. Khi sang nếu gọi điện được thì gọi cho tôi nhé :D số là 717-609-2406.

Chó Dũng, ngày nào gặp mà chả khao :D b-) Để lên xem ảnh CHÚ phát.

Có thấy ảnh nào mới đâu hả Dũng? ảnh cuối cùng vẫn là ảnh hội INSA đấy chứ.
Mà lớp mình có ai biết làm thế nào để chuyển đổi file type bất kì nào đấy (vd la real hay quicktime) sang Rar ko?. Không phải là zip nó lại đâu nhé. Tao download mấy file thực chất là rar nhưng cái thằng up nó đổi thành quicktime, bây h cần unzip mà không làm được.

hum trước xem miss world, hình như bọn nước ngoài mắt mũi có vấn đề hay sao ý toàn chọn mấy con xấu nhìn bọn châu phi là đã thấy(...............)còn con hàn quốc trông lúc bt thì quá vớ vẩn thế mà ..chán

Đau thật đến bây giờ vẫn thấy cú vì chúng ta đã thua,tưởng hôm đấy được ăn mừng suốt đêm
ĐM mà mấy thằng báo chí ăn nói như c ,lúc thắng thì không sao,thua quay sang chửi nhau
Mấy thằng Việt Nam đấy đá bóng tinh thần ***** bằng anh em mình.Ít nhất thì L2 chúng ta có đá kém thì cũng chiến đấu hết mình,***** bao h đòi hỏi tiền nong

Mà hoa hậu chon như *** ý,dsm nguời đẹp thì ***** thấy đâu.Ban giám khảo no cũng thông minh: hh Mexico chẳng phải mặt vuông đâu,hh tadania chẳng phải đen ngòm đâu,hh Nga trông người như thế ma cũng đòi mặc áo tắm đẹp nhất

Cuộc đời sao bây giờ bất công thế,giá như chung kết mình mà đá thì có phải chém được vài thằng Thái rồi không

cháu đồng ý với chú.... đíu hiểu mắt bọn giám khảo thế nào :| cho cái bà đen xi` mắt xếch ngược vào 5 ng` đẹp nhất .... bó ch**

mắt bọn giám khảo ko sao .....mắt mình ko nhìn ra cái đẹp thôi ....:)) :))

Nói ra lại bảo là phân biệt nhưng mà tớ thấy con gái da đen là tớ sợ rồi:d
To chú: Có lẽ phải công nhận là còn lâu nữa vn mới thắng dc TL
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi----> rất đúng

mấy con da đen nhìn đã thấy ...chán bỏ .....
ah` mà lớp mình định đi chơi 24 hay 25 hay là cả 2 đi 24 ngủ cô tâm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên