Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Văn thị thanh đá vãi lúa...kakakkak
các cầu thủ nữa myanma cá sấu gọi bằng cụ

KÍNH THƯA ANH EM
To VInh bướm: Hay nghe đài và cổ vũ nhé,gặp thằng nào người Thái nhớ chiến đấu nhé
To những ngừoi anh em ở Việt Nam:chiều đi ăn chia tay Ha son nha,roi tính chuyen đi xem bóng đá
To những ngừoi anh em bên PHáp:xem Việt Nam đá không ngồi cùng bọn Thái,cần thì đánh nhau mẹ nó luôn.
To anh em VIệt Nam chiều nay anh em minh mang theo cả cờ Thái lan để đem đốt cho ha nỗi nhục thua nó mười mấy năm nay

KÍNH THƯA ANH EM
To VInh bướm: Hay nghe đài và cổ vũ nhé,gặp thằng nào người Thái nhớ chiến đấu nhé
To những ngừoi anh em ở Việt Nam:chiều đi ăn chia tay Ha son nha,roi tính chuyen đi xem bóng đá
To những ngừoi anh em bên PHáp:xem Việt Nam đá không ngồi cùng bọn Thái,cần thì đánh nhau mẹ nó luôn.
To anh em VIệt Nam chiều nay anh em minh mang theo cả cờ Thái lan để đem đốt cho ha nỗi nhục thua nó mười mấy năm nay

----------

Việt nam vô địch,Việt nam đá vãi lúa

VVVVVVVVVVVVVaaaaaaOOOOOOOO .........chúng ta sẽ ghi bàn
hehehe
lớp mình nó cũng nghiêm túc nên đội tuyển Thái lan đá cũng nghiêm túc

CHÚC MỪNG CÁC BẠN THÁI LAN ĐOẠT HUY CHƯƠNG BẠC

----------

hehehe lớp mình chuẩn bị ăn mưng suốt đêm nay đê
có j về nhà cô Tâm ngủ hehehehe
nghiêm túc đi cổ vũ đê
:)) :)) :)) :)) :)) :))

VN đá chán quá :( đá như chim ý :(( để thua 3-0 mới đau chứ :(( chán quá :( thất vọng tràn trề ....

uhm, hôm qua về lên đại sứ quán xem bóng đá về, đi với anh em nên cũng khá vui, chỉ tiếc là vn thưa, đá hơi kém:| , nhưng mà thắng thua là chuyện bình thường
7h vn đá, 6 h đến nơi, đek còn chỗ, phải ngồi đất, mà nói chung là cũng chả khác như xem bóng đá ở sân đình là mấy:D, có 1 cái tv 21 inch và 1 cái bảng, phủ cái ga giường trông bẩn bẩn làm màn hinh chiếu, đông vãi, cũng phải đến 500-700
Phải cái dân mình hơi bất lịch sự,ích kỷ, thắng ko sao, thua thì bỏ về sớm:-s , có 1 chú ăn mặc cũng khá sành điệu, ngồi ghế, nhưng mà bao nhiêu người bảo ngồi đất để cho những người đằng sau xem với, thế mà chú tỉnh queo, mặt dày dek chịu dc/:) , thắng đấy mà ở đến hết trận thế nào cũng bị đánh:| , mà chả phải dến lúc về, thấy mấy chú cơ động Sing lăm lăm súng ống sợ vn làm loạn đâu:D
Chậc chậc, thấy mấy em mặt mũi bình thường, nhưng mà bắt chước tây tàu, mặt thì chát dày ự, quần áo thì....:| , ko thích lắm/:)

Chỉnh sửa lần cuối:
May mà VN thua :D Không thì mất tiền vé máy bay về đua xe với bọn mày :-s

mẹ mấy thằng hám tiền chưa đá đã đòi thưởng , tinh vi vãi lúa cứ tưởng bắt nạt đc mấy đội ngu ngu là oai lắm cơ thua là phải , làm nhục cả màu cờ sắc áo.Mà thằng Ridle ngu vãi đáng nhẽ phải thay Văn Biển vào sân kéo Quốc Anh vào trung lộ đá tổ chức có phải ngon ko , mà phải giữ Văn Quyến ở lại cầu rùa đây lại cho cái thằng Thanh Bình vãi ngu vào đíu làm được gì chạy loăng qua loăng quăng
mà *** cả chú nữa đi xem bóng đá với anh em mà vác cả cái con đấy đi đen vãi
(sorry mấy người anh em hơi quá khích)

Chỉnh sửa lần cuối:
:to người anh em đi xem đá bóng: hum qua ,chú người vĩ đại dẫn theo Đỗ hoàng Anh liên(tên thế được ko nhở) vợ mới của chú đi xem đá bóng =>Vn thua là tại chú tội dẫn gái theo => đen
khi con gái khóc chú Khoa chỉ bít an ủi = cách xoa ngực vỗ về
thế khi chú khóc bạn kia sẽ làm j` (các bạn dự đoán theo số 1900xxxx và dự đoán có bao nhiêu người có kết quả giống bạn)

Chú kinh nhỉ:d
Vn thua là đúng , mie, hiêp 2 vỡ trận, chú nào cứ có bóng là nhất định phải rê đã, kỹ thuật đã kém, tinh thần cũng chán nốt

Uh, VN đá ngu vl, phụ lòng các người anh em VN ở nhà cổ vũ, nhưng mà cũng chẳng trách làm gì, bọn TL mạnh quá, hơn hẳn VN, thua là phải rồi. Năm sau thì thay ông Ridle đi là vừa, hết bài rồi ngớ ngẩn, có mỗi cái bài đưa bónng dọc cánh trái là hết... MK
Người anh em Hà Sơn phát hiện được cái quán đấy chơi hay phết, anh em nhớ giữ cái phiếu giảm giá, hôm sau vào chơi miễn phí :D

Mie VN đá ngu vãi lúa, éo có j để nói, lại còn hôm trc đi xem đá bóng với Chú dắt theo con bạn gái, ah quên sozzy Chú, CHỈ LÀ LỚP PHÓ THÔI, đen vl dcm nó VN đá ngu như dog.
@Dũng trố: người anh em lên post ảnh vợ Chú cho bàn dân thiên hạ đc thưởng lãm đê :))

To Chú : dm đổi chữ kí đi
dm bọn Hao block nick mình đến khi VN thua mới hết hạn,bi giờ mới vào góp ý
lolz mẹ Vn đá như *****,mà lại đến mấy trăm thằng phản quốc(cái này tao ko rõ số lượng) nhưng mà có 3 thằng cầm đầu.DM anh chị em Lý 2 mỗi người cầm 1 con gà ném cảm tử chết mẹ bọn đấy đi.

----------

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
:to người anh em đi xem đá bóng: hum qua ,chú người vĩ đại dẫn theo Đỗ hoàng Anh liên(tên thế được ko nhở) vợ mới của chú đi xem đá bóng =>Vn thua là tại chú tội dẫn gái theo => đen
khi con gái khóc chú Khoa chỉ bít an ủi = cách xoa ngực vỗ về
chu xoa cua chu hay.........ha may

Vũ Tiến Dũng đã viết:
mẹ mấy thằng hám tiền chưa đá đã đòi thưởng , tinh vi vãi lúa cứ tưởng bắt nạt đc mấy đội ngu ngu là oai lắm cơ thua là phải , làm nhục cả màu cờ sắc áo.Mà thằng Ridle ngu vãi đáng nhẽ phải thay Văn Biển vào sân kéo Quốc Anh vào trung lộ đá tổ chức có phải ngon ko , mà phải giữ Văn Quyến ở lại cầu rùa đây lại cho cái thằng Thanh Bình vãi ngu vào đíu làm được gì chạy loăng qua loăng quăng
mà *** cả chú nữa đi xem bóng đá với anh em mà vác cả cái con đấy đi đen vãi
(sorry mấy người anh em hơi quá khích)
Sư chú Dũng, làm chuyên nghiệp còn đợi cầu rùa thì có mà ăn cám :D với lại cu VQ cũng tập tễnh rồi, để lại chả để làm gì. Trận đấy TB mà ghi bàn thì bây h lại tung hô nó chứ lị b-) Nhưng nếu là tao thì tao vẫn để VQ lại cầu rùa :)>- :p Đằng nào cũng là trận cuối, nó có mất cái chân cũng chả sao :D Mà thằng QAnh đá ở đội nào mà máu thế nhỉ? :-?

Đề nghị các đồng chí pót ảnh "con đấy" của CHÚ lên anh em xem xét và cho ý kiến cái :D

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
To Chú : dm đổi chữ kí đi
dm bọn Hao block nick mình đến khi VN thua mới hết hạn,bi giờ mới vào góp ý
lolz mẹ Vn đá như *****,mà lại đến mấy trăm thằng phản quốc(cái này tao ko rõ số lượng) nhưng mà có 3 thằng cầm đầu.DM anh chị em Lý 2 mỗi người cầm 1 con gà ném cảm tử chết mẹ bọn đấy đi.

----------

chu xoa cua chu hay.........ha may
Hôm trước cũng nhận đc mấy cái forward này, bực mình, thằng nào nghĩ ra cái trò này bất lịch sự ***** chịu dc, ai chơi trò đấy chả muốn thắng, lẽ dĩ nhiên sẽ chọn khả năng dễ xảy ra hơn, thế thôi
Chả có gì mà phản với ko phản, các chủ ăn nói thiếu suy nghĩ quá

trần tuấn vinh đã viết:
ai chơi trò đấy chả muốn thắng, lẽ dĩ nhiên sẽ chọn khả năng dễ xảy ra hơn, thế thôi
Chả có gì mà phản với ko phản, các chủ ăn nói thiếu suy nghĩ quá
sao lại thế chẳng có j là bất lịch sự cả thằng nào nghĩ ra mới gọi là vl éo j anh em làm theo lời người anh em Minh đê cảm tử xông lên đê..

đồng ý với người anh em HMinh va Ruồi phản là phản suy nghĩ giề
hehe to PDUy: Huỳnh Quốc Anh là cầu thủ của Đông Á Pomina kết thằng này từ hồi xem mấy trần hạng nhì roài nhưng mãi đến khi QA đá Agribankcup mới nổi.thằng Riedl ngu vãi từ khi thay Văn QUyến ra đồi mất thế trận tại dù Văn Quyến có đá vật vờ từ đầu trận đến mấy thì mấy thằng hậu vệ Thái vẫn sợ nó ăn rùa

theo yêu càu của anh em chú dũng post hình vợ chú lên cho anh em được thỏa lòng mong đợi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên