Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng thầy đấy nghiêm túc lắm, chả điếm tí nào cả. Chả phải nó còn điên điên đâu (nó còn dám chửi mình :-w)

Đóng góp ít thế hay lớp mình góp tiền cho 1 đứa đc đi đê rồi về kể cho anh em :)) :))

*** đắt vãi lúa :| tình hình lớp mình có đi ko ? muốn đi nhưng nghĩ đến khoản đóng góp thấy chán wa :|

----------

quên mất : kết ông thầy của mày vãi lúa Bảo ơi :x
@Nhuế : tôi nghĩ ông nên lấy hình ông này làm avatar :))

----------

quên mất : kết ông thầy của mày vãi lúa Bảo ơi :))
@nhuế : tôi nghĩ ông nên lấy ảnh ông ý làm avatar thì vl :))

Mie, đóng góp nó cũng ít, nhưng mà cũng cố gắng đi, vì từ hồi vào ĐH tới h cũng có tiêu tiền gì đâu, chả bao h đi ăn uống, hay mua bán gì, chán chít. Hôm đấy tiêu tiền cũng đáng đồng tiền, thêm cơ hội giao lưu tí. Từ hồi vào Đh chả nhìn thấy thằng con trai nào cả, ko tiếp xúc với người Hà Nội mấy, học ở nơi xa xôi hẻo lánh, người mình mụ mẫm hẳn đi. ĐH ở VN như shit. Tớ mong đc đi lắm...
Nhưng mà sao ko có phần Hội trại nhỉ??? Ko đi qua đêm đc ah?
Thế hôm đấy lớp mình có đi hết ko?
CN này đi chia tay người anh em Hà Sơn với
Bảo: ông thầy đấy giống thằng Nhuế thật:))

Mie, đóng góp nó cũng ít, nhưng mà cũng cố gắng đi, vì từ hồi vào ĐH tới h cũng có tiêu tiền gì đâu, chả bao h đi ăn uống, hay mua bán gì, chán chít. Hôm đấy tiêu tiền cũng đáng đồng tiền, thêm cơ hội giao lưu tí. Từ hồi vào Đh chả nhìn thấy thằng con trai nào cả, ko tiếp xúc với người Hà Nội mấy, học ở nơi xa xôi hẻo lánh, người mình mụ mẫm hẳn đi. ĐH ở VN như shit. Tớ mong đc đi lắm...
Nhưng mà sao ko có phần Hội trại nhỉ??? Ko đi qua đêm đc ah?
Thế hôm đấy lớp mình có đi hết ko?
CN này đi chia tay người anh em Hà Sơn với
Bảo: ông thầy đấy giống thằng Nhuế thật:))

Uhm, 150k thì cũng đắt đấy nhỉ, nhưng mà bây giờ tiêu tiền ác quá, 150k thấm gì:))
đi dê:D

Uh nhưng mà nếu đi thì phải đông đủ, đi đầy đủ cả lớp cơ(hoặc ít ra như hôm tới nhà cô Tâm cũng đc) chứ nếu cứ đi lẻ tẻ vài đứa thì chán lắm...
Nhưng trc hết chủ nhật tuần này anh em L2 đi chia tay người anh em Hà Sơn đã, nhớ đi đông đủ nha :D

Trần Hà Nguyên đã viết:
:)) :)) Mie giống vãi lúa, đúng cái mặt Nghiêm túc của thằng điếm Nhuế :))
@all: Nghe kể thứ 6 này Việt Nam vô địch gặp Malai và Chú rủ cả lớp đi xem, anh em bàn đê..đi xem ở đâu, mấy giờ nào??
Giống CHIM mà giống!!!/:)

Mẹ, lúc đầu tao tưởng thằng Nhuế chụp ảnh nghệ thuật =))
ông này dạy môn gì thế? thà học với Nhuế điếm còn sướng hơn :D
hỏi xem nhà ông ý ở đâu? vớ vẩn lại ở Cổ Nhuế

----------

hic, VN vô địch

to Nhuế:định chối bỏ họ hàng máu mủ hả
to Hà Sơn:lần này quyết tâm đến đúng giờ

Mẹ, lúc đầu tao tưởng thằng Nhuế chụp ảnh nghệ thuật =))
ông này dạy môn gì thế? thà học với Nhuế điếm còn sướng hơn
hỏi xem nhà ông ý ở đâu? vớ vẩn lại ở Cổ Nhuế

----------

hic, VN vô địch
tưởng ai ra bác túng ài

VN vô địch!!! cứ đà này chắc sắp vô địch thế giới!!!

vn vãi lúa thật...ngồi học trong lớp mà thấy bàn dân thiên hạ reo hò ầm ĩ... nhớ lại sea games trước đi cổ vũ mà thấy thèm vãi .... :|
@all: thế lớp mình định đi thế nào đấy ? có ai đi ko thì nói nhanh nhanh để tui còn liệu... cũng muốn đi lắm :| nhưng sợ lớp mình đi nó cũng đông nên ..... mọi ng` đi nha :D ... cứ đại diện liên lạc của lớp đi đòi tr7 thằng CM cầm làm lệ phí đi :D ^^

Vn vô đich
anh em đi ăn vào 12h chủ nhật:đừng ai ăn sáng nha để bụng ăn bo bo cha cha cho n nhìu để người anh em hà sơn nhớ mãi lý 2

Nghe kể chủ nhật còn có cả đá bóng anh em bàn kế hoạch đi xem đê....

tất cả đi ăn hà sơn ,xong sẽ đi xem đá bóng VN vô địch xuống đường cổ vũ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên