Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hà Nguyên đã viết:
Chán quá nghe kể bài của Chú đã bị xóa, bạn nào đọc rồi thì kể cho tớ với Chú viết cái gì đấy, mà sao lại xóa, thằng nào dám xóa bài Chú????????chém chết m** nó đê
Quote lại vì bài này sắp bị xóa:))

quên đi trong topic này chỉ có bài chú mới được đặc quyền xóa bài đứa khac bị chém đấy chú bảo thế

quên đi trong topic này chỉ có bài chú mới được đặc quyền xóa bài đứa khac bị chém đấy chú bảo thế

...........dễ hiểu................
......đúng phong cách........

.....Hiểu được chít liền.....

@Thắng: Mày hỏi cái gửi đồ làm j thế?

Bó tay với anh em, đặc biệt là người anh em Thắng ngu, viết toàn bài dễ hiểu, càng đọc càng thấy lộ rõ bản chất :))
Noel này định đi đâu đây những người anh em INSA, Tùng ái thấy định xuống đây à ? Xin được mẹ chưa mày ?

Tùng ái xuống đấy làm je, về Hội trường Ams đê, tớ xin phép mẹ cho :D

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
ngu dốt mới ko hiểu
tùng ái đi qua nhà gọi tớ
đúng là giáo sư, không hiểu người thường nói ;;) thế này chắc giáo sư chẳng muốn vào Ngoại Thương nữa vì trình độ trường đấy kém quá nhỉ b-)

còn hơn mấy đứa éo ở Vn du học lắm chuyện tinh vi xi`
bố cái bọn ra vẻ có vẻ ghê vl làm em sợ
chắc éo hơn được ai mà ngồi nói

Chỉnh sửa lần cuối:
Xinh lỗi anh em, mình ko bít dạy con để nó ăn nói ngu dốt, đến tôi là bố nó còn chả hiểu gì nữa, các anh em thông cảm nha, con ơi mày đừng điên nứa, ko các chú nói tao...

----------

Xinh lỗi anh em, mình ko bít dạy con để nó ăn nói ngu dốt, đến tôi là bố nó còn chả hiểu gì nữa, các anh em thông cảm nha, con ơi mày đừng điên nứa, ko các chú nói tao...

----------

----------

----------

của của Nam ái cũ xì thì tất nhiên phải thấy là mới roài
anh em trở lại chủ đề hội trường đê
bàn về hội trường đê

Hehe, sắp tới hội trương bọn mày lại có tiết mục giè ah, cố lên nhé, tiếp bước tao nhé :)) ;;)

Bàn về hội trường đê........

----------

Mà lần trước mình gửi bài cổ vũ đội nhà,,thế chẳng hiểu sao bị xóa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên