Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hoc dde^..tiec tung` j...ko hoc ddi ca(t' lua' day chu cha? co' lua ma` vai~.
nghe ke^? hoi lo+p' minh` hat "co*n mu*a qua" ....that la` he^t' lua' :)

(sao diu type dc vnm nhi?)

@PDuy: Ui giời, đi đâu cũng thấy mấy đứa bên Us bảo chuẩn bị đi Chicago chơi, ai muh chả bít :p. Hoá ra ấy cũng đú đởn với chúng nó à? :biggrin:. Xong rùi up ảnh lên cả nhà xem với đê B-)

phải chăng hum nay anh đạt được 1000 bài và vâng người đạt được 1000 bài đó có thể là "CHUP3CHUP"
vâng xin cảm ơn các mod đã ủng hộ em (sắp được oi`)

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
phải chăng hum nay anh đạt được 1000 bài và vâng người đạt được 1000 bài đó có thể là "CHUP3CHUP"
vâng xin cảm ơn các mod đã ủng hộ em (sắp được oi`)
mệt quá , ông sang chỗ khác câu cho đủ 1000 bài đi ;)

yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
1000 bài hum nay là ngày đẹp trời "cơn mưa qua "có 1 người đến 1000 bài và chợt có 1 người 3 sao và rồi có 1 người đang chơi đùa .........trong vui chơi
hum nay 3 sao ăn mừng zo zo zo

Võ Quỳnh Anh đã viết:
@PDuy: Ui giời, đi đâu cũng thấy mấy đứa bên Us bảo chuẩn bị đi Chicago chơi, ai muh chả bít :p. Hoá ra ấy cũng đú đởn với chúng nó à? :biggrin:. Xong rùi up ảnh lên cả nhà xem với đê B-)
Ủa, thế ấy quen ai thế :D

to bảo hình như cái tường grafity mà anh em hay chụp ảnh gần trường đập oi` hay sao ý bao nhiêu kỉ niệm chụp ảnh

Chả bít góp câu rì? Hiểu mới lạ nhưng hôm nào đi hát đi, hội trường chẳng hạn, các ban nhỉ?!!!

[-( Từ ngữ của Chú bốc mùi quá đấy, yêu cầu giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt đê....[-x
Còn vụ hội trường thì tính sao đây? Đăng kí rồi nhưng mà chả hỉu nộp tiền kiểu gì, mí lại thời gian kế hoạch ra sao nữa :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm mới lên lại được topic lớp mình,
Hic, đời cháu khổ rồi chú ạ, ai đời chỉ ăn được mỗi điểm kiểm tra suprise (kiểm tra 15') điểm kiểm tra chính thì luôn dưới điểm trung bình.
Nhưng không sao, tinh thần Lý 2 quyết chiến quyết chiến quyết thắng, Anh em L2 ở INSA cố lên nao!!!!!

:)) hình như bài của Chú bị Del rùi... Dạo này Chú ăn nói ghê qué :p (bọn L2 ở INSA cũng thế ;)), năm 1 ko có nữ nên chửi như điên :p)

Thanh niên là ko nên chửi bậy, chửi bậy là xấu lắm các bạn ạ, mẹ tớ nói nếu chửi bậy thì phải tự tát vào mồm mình, nói thì nói thế chứ nghe lời mama thì chắc gãy bố nó hết cả răng :D:D

an cắp nâng cao tay nghề
chửi thề nhấn mạnh câu văn
tớ thấy bạn tiến nhà mình là văn chương ghê lắm cơ..ý chính ý phụ nhấn mạnh đâu ra đấy

duy ơi có 1 thằng để kiểu avartar của mày bị treo đấy (ho`ho`)
tớ thấy bạn tiến làm văn rất hay bí quyết phải chăng là.........
to bảo chỗ mày ko có nữ á bốc phét ít thoai

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán quá nghe kể bài của Chú đã bị xóa, bạn nào đọc rồi thì kể cho tớ với Chú viết cái gì đấy, mà sao lại xóa, thằng nào dám xóa bài Chú????????chém chết m** nó đê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên