Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MK, như shit, hum nay biết thế nghỉ ở nhà cho khỏe, tự nhiên chăm học, khổ vl. Mất công đi 10km đến trường, cuối cùng ông già luật ĐC lại cho nghỉ, tức quá, đã thế lại còn phải đứng suốt trên xe buýt, đíu có thằng nào nhường chỗ cả.
Tình hình là 3h chiều nay ở ams chơi bóng rổ hả, hi vọng sẽ có nhiều người anh em đến chơi, lâu lắm chưa sờ vào quả bóng rổ.
Thế lớp mình có định mua cuốn kỉ yếu thành lập trường ko? 180k cơ. Nhưng mà tớ nghĩ là cũng nên mua 1 quyển
Chả biết là mua quà gì cho bà Tâm nhỉ, vớ vẩn mua mũ len vằn :))
Bảo MT: HAPPY BIRTHDAY TO MT ( hơi muộn 1 tí, nhưng có còn hơn ko :D)

Nguyễn Mai Anh đã viết:
MK, như shit, hum nay biết thế nghỉ ở nhà cho khỏe, tự nhiên chăm học, khổ vl. Mất công đi 10km đến trường, cuối cùng ông già luật ĐC lại cho nghỉ, tức quá, đã thế lại còn phải đứng suốt trên xe buýt, đíu có thằng nào nhường chỗ cả.

Đang ngồi cày để ngày kia thi cũng phải giật mình, sửng sốt trước những gì MA nói:eek: , xem nào: mk, shit, khổ vl( nếu đoán ko nhầm), nói chung thật là vãi lúa:))

choa PDuy cậy ở ngoại quốc chê anh em hử vớ vẩn sau Thắng ngu mở công ty PDuy phải ze xin việc chỗ đấy
thế anh em sáng chủ nhật 8h hử bàn kĩ chưa đấy
đợt này rỗi rãi roài mọi người ai có đi chơi đâu cứ ới một tiếng Dũng trố đi liền

------------------
finally it's done , no more learning no more working just playing and counting money

thẾ NgÀy Mai ChỐt LẠi LÀ TẬp Trung Ở CỔng TrƯỜng À
Đits Mmmee KhÔng HiỂu ThÔng Tin Co NghiÊm TÚc KhÔng

:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

8h sáng mai đến trường thông tin hoàn toàn chính xác
Manh : có đến éo đâu
ai gọi cho thím đi
to bảo,nhật,nga,pduy,ving,Kduy+v.v.v.v mai đi qua nhà gọi tao

Sáng hôm wa lớp mình vẫn là lớp mình :)) hẹn 8h đúng 10h đến nhà cô :)) :)). Nhưng mà hôm wa vl vui, chiều hát karaokes bạn Nhuế thật là vl hát hay như Lam Trg` (nghiêm túc) nhưng chắc vẫn ko = hội Mỹ Tâm chả phải "hát có mỗi đoạn cuối" mà vẫn cố níu kéo "còn 2 bài nữa" đâu, bó 1 số thứ..

@all: VIỆT NAM VÔ ĐỊCH!!!!!!!:)>- :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua đi chơi vui thật,lâu lắm mới có lần vui như thế ,đi đúng 12 tiếng tròn
tức quá hôm qua không hát được bài tủ mm cái bọn Thiên Tân bài đấy hình như mình hát chỗ đấy nhiều quá hay sao mà bị hỏng đĩa
mà mấy người anh em L2 tốt lắm chả phải bắt 3 người anh em Dũng Trố ,Cổ Nhuế,Sinh Khoa đi bộ từ trên Hồ Tây về nhà đâu.
tối qua Việt Nam con lội ngược dòng thắng Singapore nữa chứ , thật là vãi lúa

-------------
thoảng nghe cơn gió đông về chạnh lòng nhớ Ams
qua bao nhiêu ngày tháng thu vang nắng hạ
hàng cây chút lá trơ cành , đợi một ngày về Ams
Ams nơi xa có hay tôi không thiếu Ams một ngày:)>- :x

Thơ của bạn Dũng sáng tác thật là vl, không hiểu có đạo ở đâu không đây :-? (hay lại giống bài Busy của chó HOàng). Nhắc đến nó mới nhớ dạo này chả thấy tăm hơi gì của thằng Hoàng Chó Má nhể...

@Dũng Trố: Mỗi chuyện tôi buzz sáng hum trc mà ông càu nhàu kinh thế :| (ai báo để nick sáng)

@Hữu Sơn: Nghe kể ông đội mồ sống lại à. Thật là vãi lúa!!!

@Chú: Hành động của Chú hum wa (khi đi viếng cô) cũng thật là vãi lúa

Các người anh em post ảnh lớp mình lên album ảnh nguyệt san đi, mình dùng từ có đúng ko nhỉ, hy vọng ko làm tổn thương các ban nữ vì tớ ko bít...

lớp mình ko có cái nào chụp chung thilamf giống như kiểu bọn L1 cũng đượcnguwowifanh em nào có khả năng đồ họa cộng thẩm mỹ cao làm đê
nhanh ko lại bàn
to MT:mie tôi tức 2 cái đứa nào từ cái hồi ở nhà Việt kí áo roài ,thêm nữa hehe dĩ nhiên là đạo nhạc có thông qua xào nấu roài

xét lại lớp mình tổ chức đi lần này là khá thành công (chứ có 3,4 đứa đi thì thật là.......)
hum nay bà dạy giải tích giảng về cái quan hệ bà bảo cái này thuôc loại trừu tượng =>có VD mới hiểu bà co ví dụ vãi lý thú 'tôi và anh này có quan hê................"éo thể hiểu được bà có quan hệ j` với anh kia

lại bắt đầu chơi CM roai mấy người anh em Việt Dương Bảo chơi ko , có giề bao giừo về nước anh em mua cho mấy cái đĩa tặng tha hồ chơi,mà đíu hiểu kiểu gì ngoài đời Crouch đá ngu vãi thế mà trong CM mới trận nào cũng Hattrick với 10 điểm kết was
bà con bàn chuyện hội trường đê, hay là hôm đấy lớp mình đòi tiền của thằng Hoảng rồi làm bàn tiệc trông hoành tráng đê

----------------------------------------------------------

thoảng nghe cơn gió đông về chạnh lòng nhớ Ams
qua bao nhiêu ngày tháng thu vàng nắng hạ
hàng cây chút lá trơ cành đợi một ngày trở về
Ams nơi xa có biết ta ko thể thiếu Ams 1 ngày

ngỡ như ta đang còn đây ,còn dây giữa sân trường này
nơi đây không gian lặng thinh,thoảng nghe lời thầy yêu thương
dẫu qua bao nhiêu ngày tháng ,ngày tháng ta xa mái trường
ta luôn tin rằng ngày mai ,ngày mai ta sẽ không quên

dũng làm quả đọc thơ đê
tiệc tùng j` bây h phải học

bác Vinh thì thi hay ko thi vẫn tiệc tùng mà :p, thôi học đê :| :| :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chả hiểu chuyện gì cả nhưng mà cứ tiệc tùng đi! học gì.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên