Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lâu lâu mới vào đọc topic lớp mình thấy thật là vãi lúa :))
Hôm trước lớp mình đi chơi vui thế cơ à, tiếc quá, thế mà ko thằng nào qua rủ tao, ký túc xá bọn tao gần trạm tàu điện vãi lúa, đi vù cái là ra ga, vù cai ra sân bay, vù cái mua vé, vù cái bay về nhà, vù cái qua nhà "mũ len vằn", thế có phải ... thật là vãi lúa ko :)), tiếc quá
Mà Ams bao giờ kỉ niệm 20 năm thế ?? Ko biết làm có to ko nhi ? Mình mà được đi cùng anh em hôm đấy thì ... thật là vãi lúa :))
To Dũng Trố: mày sáng tác thơ thật là vãi lúa, dạy anh em 1 vài chiêu đi, tao cũng muốn tặng Q 1 bài thơ thật vãi lúa :))
To Mai Anh: bà dạo này thật vãi lúa, ăn nói cứ gọi là ... vãi lúa :))
To Thắng ngu: đúng là giáo sư, dạo này nhiều thời gian nên post bài nhiều vãi lúa, học đeeee, chơi ít thôi, chơi gì mà nhiều vãi lúa.
To hội INSA: sắp Noel rồi, chơi đi, học làm gì, chơi mới thật là sướng vãi lúa :))
To những người anh em L2 ở nhà: những người anh em bên này nhớ những người anh em ở nhà (bao gồm cả chị em) nhiều vãi lúa. Hè năm sau nhất quyết về phải đi chơi vãi lúa với anh em
To all: Việt Nam đá hay vãi luá, thắng 2 trận vãi lúa, năm nay mà vô địch thì thật vãi lúa.

Cái từ "vãi lúa" nghe thật là hay vãi lúa :)).
Đúng là rất vãi lúa :))
Ko biết mình viết bao nhiêu từ vãi lúa rồi nhỉ, xem nào:
"VÃI LÚA, có 23 từ VÃI LÚA" --> nhiều vãi lúa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chó Dương post bài vãi lúa, lúc nào cũng vãi lúa. sắp Noel roài, nghỉ ngơi từ bây giờ là vừa. đằng nào năm sau cũng về thi đại học, khuyên mấy người anh em INSA ôn thi luôn ở bên này đi :p
nhớ Lý2 quá!!! :'(

dương lâu ko vào thật là vãi lúa nói năng thật là lắm lúa
thoai học đi tiệc tùng j`
20 năm vào 24-12 vãi lúa

đúng chơi đê học hành làm giè phá phách đê
to mấy người anh em học DH ở VN: vào đại học là để chơi anh em ta bị lỡ mất từ đầu năm đến giờ toàn học roài bây giờ chơi đê

----------------------------------------------------------

thoảng nghe cơn gió đông về chạnh lòng nhớ Ams
qua bao nhiêu ngày tháng thu vàng nắng hạ
hàng cây chút lá trơ cành đợi một ngày trở về
Ams nơi xa có biết ta ko thể thiếu Ams 1 ngày

ngỡ như ta đang còn đây ,còn dây giữa sân trường này
nơi đây không gian lặng thinh,thoảng nghe lời thầy yêu thương
dẫu qua bao nhiêu ngày tháng ,ngày tháng ta xa mái trường
ta luôn tin rằng ngày mai ,ngày mai ta sẽ không quên

SAo học ĐH ở Vn sướng đến thế là cùng, nhàn thật. 1 tuần đi học có 5 buổi, trong đó 2 buổi học 6 tiết, 3 buổi còn lại học 3 tiết, mà mình đã bùng kinh niên GDQP. Vị chi là đi học có 4 buổi, còn thể dục thì học rất vui, thầy trẻ, chưa vợ, tâm lí vãi lúa, mà truờng tớ nó cũng phải làm tiểu luận thể dục, dạo này chơi bóng chuyền vui phết.Còn lại, thầy dạy học cũng nghiêm túc, học có 3 tiết thì vào muộn 15ph mỗi tiết, học 3 tiết cuối thì cho về sớm 15-30ph, thật là vãi lúa:)) Hoạc là lại cho nghỉ học, như hum nay chẳng hạn...
Chán quá, sao hôm nay nhiều đứa lớp mình bùng học thế , Dũng trố, bình nữa. Bùng học thế là ko tốt. Hix, sắp kiểm tra mấy môn, chả phải học thuộc mấy: lịch sử KT, luật, triết. Làm thế nào bay h, quay cũng chẳng biết đường nào mà giở. Mấy quyển sách nó cũng ít, chỉ mấy trăm trang thôi:(( Vãi lúa quá :))

----------

Ko biết ngày mai có sang BK chơi ko nhỉ, ở nhà cũng chán, chả nhẽ lại ngồi tụng lịch sử kinh tế :))

----------

Ko biết ngày mai có sang BK chơi ko nhỉ, ở nhà cũng chán, chả nhẽ lại ngồi tụng lịch sử kinh tế :))

----------

yêu cầu lớp mình chửi bậy ít chồng tớ vào 4rum bảo thế là ko được từ h tớ cũng tu ko chửi bậy tớ mà chửi câu nào tớ sẽ bùng 1 tiết học(hehe)
24-12 cả lớp đến nha đăng kí đi

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
yêu cầu lớp mình chửi bậy ít chồng tớ vào 4rum bảo thế là ko được từ h tớ cũng tu ko chửi bậy tớ mà chửi câu nào tớ sẽ bùng 1 tiết học(hehe)
24-12 cả lớp đến nha đăng kí đi
Cái gì thế này8-} 8-}
Hôm nay mìnhchăm vãi lúa, lên lib ngồi suốt :)>- :)>- , thấy cái môn kinh tế cũng hay phết, cố gắng học nốt 19 chương để mai thi:D

Nguyễn Mai Anh đã viết:
SAo học ĐH ở Vn sướng đến thế là cùng, nhàn thật. 1 tuần đi học có 5 buổi, trong đó 2 buổi học 6 tiết, 3 buổi còn lại học 3 tiết, mà mình đã bùng kinh niên GDQP. Vị chi là đi học có 4 buổi, còn thể dục thì học rất vui, thầy trẻ, chưa vợ, tâm lí vãi lúa, mà truờng tớ nó cũng phải làm tiểu luận thể dục, dạo này chơi bóng chuyền vui phết.Còn lại, thầy dạy học cũng nghiêm túc, học có 3 tiết thì vào muộn 15ph mỗi tiết, học 3 tiết cuối thì cho về sớm 15-30ph, thật là vãi lúa:)) Hoạc là lại cho nghỉ học, như hum nay chẳng hạn...
Chán quá, sao hôm nay nhiều đứa lớp mình bùng học thế , Dũng trố, bình nữa. Bùng học thế là ko tốt.

Thật là vãi lúa..:-s , chả bù cho mình, bùng tiết nào là thấy tội lỗi tiết đấy,:)) căn bản 1 tuần học cũng ít ngày, mỗi ngày cũng ít tiết. Lại thêm lão dạy Đại số buổi nào cũng đếm ngược đến ngày thi nên cũng ko căng thẳng mấy:> . Học rõ lý thú, hỏi thầy xem học để làm giề thì lão bảo 'Tôi cũng ko biết, thật ra các em học cái môn toán này nhưng ra chợ tính cũng làm sao nhanh được bằng mấy bà bán rau' 8-} -----> bó tay!!
Đúng là... vãi lúa!!!!:)>-

Các anh em dùng từ " Thật là vãi lúa " nhiều vãi lúa, lúa vãi ra phải thổi được nồi cơm cho 1 đai đôi ăn nguyên ngày!!

VN nhất bảng, cứ gọi là vãi lúa :)) Mà mấy thằng ở nhà góp tiền mua cho tao 1 cái đĩa CM rồi gửi sang đây đi :D :p Không thì để tiết kiệm cứ nói cho tao chỗ nào down được thì tốt :D

Lào nhì bảng mới thật là vãi lúa :))
có khi năm nào Lào vô địch :))

Bao h mọi người thi?
Có ai khổ như tớ ko? :| :| :|. Cuối kì thi mấy bài, đến đầu kì sau ngày đầu tiên thi tiếp. Đã thế cứ 2 tuần ktra một lần :| :| :| Vãi lúa

ps: PDuy có đi chơi Chicago ko? ;;)

thôi xong, C B B A B B C-----> điểm vãi đối xứng( thực ra 3 tuần nữa mới biết nhưng mà chắc đoán cũng ko sai)
Học hành như shit, thế nên tiệc tùng là phải:D

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Bao h mọi người thi?
Có ai khổ như tớ ko? :| :| :|. Cuối kì thi mấy bài, đến đầu kì sau ngày đầu tiên thi tiếp. Đã thế cứ 2 tuần ktra một lần :| :| :| Vãi lúa

ps: PDuy có đi chơi Chicago ko? ;;)
Ủa, sao bạn QA biết tớ đi Chicago thê? b-) Tớ đang chết rét ở Chicago đây.

xin lỗi lớp vì đã câu bài nhưng tớ sắp lên 1000 bài oi` chuẩn bị mở tiệc ăn mừng thoai

dm lớp mình ngày càng vãi lúa :| càng ngày càng nghiêm túc hơn :)) kết VÃI LÚA :)) . Hum trước đi chơi với lớp mình vui thật :)) kết vãi lúa...kết nhất là quả karaoke :)) ... hum nào lớp mình đi hát tiếp đê \:d/ .Mà chuyện hội trại lớp mình thế nào òi mọi người ? có cắm trại j` ko ??? Nghe kể níu tham gia hát thì ko mất tiền --> lớp mình hát tập thể phát đê :)) :D mọi người cùng BÀN nào :D

hehe hát đê hát bài trường Ams do Dũng Trố đạo nhạc đê đỡ mất tiền anh em

==================================

thoảng nghe cơn gió đông về chạnh lòng nhớ Ams
qua bao nhiêu ngày tháng thu vàng nắng hạ
hàng cây chút lá trơ cành đợi một ngày trở về
Ams nơi xa có biết ta ko thể thiếu Ams 1 ngày

ngỡ như ta đang còn đây ,còn dây giữa sân trường này
nơi đây không gian lặng thinh,thoảng nghe lời thầy yêu thương
dẫu qua bao nhiêu ngày tháng ,ngày tháng ta xa mái trường
ta luôn tin rằng ngày mai ,ngày mai ta sẽ không quên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.