Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bảo :x, chúc mừng sinh nhật mày. Hi vọng mày có một sinh nhật vui vẻ, tinh thần dạo này phấn chấn lên chưa? Lúc nào buồn muh ko có ai để chat thì buzz tao nhé :p. I'm always available ;). Cố lên, hè là về với Quỳnh rùi muh :D

Cám ơn bọn mày (bác Vinh bướm, bạn Thắng ngu với bạn Mít) >:d<

@QA: Lúc nào buồn tao sẽ buzz mày ;)

@Bướm: Dạo này tình hình français cua bác thế nào roài???

@Thắng ngu: Mày nói linh tinh j thế tao chả hỉu j cả???

nhớ hum trước rủ ku bảo đá bóng chú õng ẹo ko chịu

To bảo: tao thi roi, mie, lam như shit, chả biết có đỗ ko nữa:((
ah mà nghe kể trung D lớp mình đeo khuyên thì phải, thật là vãi lúa:))

chả có j` cả quá bt chả đú đâu Trung D(dylan) mà
mà chả phải mấy thằng gần nhà mình thằng nào cũng khuyên tai tóc chả có màu vàng đâu làm mỗi lần ra khỏi nhà ko dám nhìn ngang dọc sợ ăn .........
http://hn-ams.hoitruong.net/20nam/index.php?module=rsvp&task=show_all
đăng kí tham gia 20 năm ở đây
thứ 7 tập trung 3h ở ams

Chỉnh sửa lần cuối:
CHẾT quên chưa chúc mừng sinh nhật Mt:hehehe thôi thì muộn còn hơn không
To Thắng toàn...: thứ 7 tập trung muộn đi sợ anh em nhiều đứa còn học chiều thứ 7(mà đi buổi tối khoái hơn)
To @ VInh: lâu rồi không gặp(chẳng chat được với bác buổi nào) dạo này thế nào rồi
To @ Tiến béo: ông chỉ được cái to mồm có đi với lớp buổi éo nào đâu ma khện

:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

----------

MỌI NGƯỜI LÍ 2 ƠI TỐI THỨ 7 BỌN MÌNH TỤ HỌP ĐI

oác..h mò vào mới thấy sn thằng Mt...tao ít học ko bít chúc j..thôi thì chúc mày bớt MT đi..ok man!!!

Đỗ Anh Khoa đã viết:
CHẾT quên chưa chúc mừng sinh nhật Mt:hehehe thôi thì muộn còn hơn không
To Thắng toàn...: thứ 7 tập trung muộn đi sợ anh em nhiều đứa còn học chiều thứ 7(mà đi buổi tối khoái hơn)
---------
MỌI NGƯỜI LÍ 2 ƠI TỐI THỨ 7 BỌN MÌNH TỤ HỌP ĐI

Hehe, biết tại sao thằng Chú bảo đi tối không, chiều đấy phải đi học tiếng Anh mà :)), nói thẳng ra luôn lại còn kêu là đi tối khoái hơn ;))

Cám ơn các người anh em chúc mừng tớ Sinh nhật muộn :)) ^^

Hí hí, bọn nó toàn gọi mày là MT, mỗi tao lịch sự gọi mày là Bảo :biggrin:

Mà thứ 7 tập trung ở trường làm j thía? ;;)

chuc mung sn Bao MT nhe! bay h tao moi biet :p cu coi nhu hom nay la sn may di :))
thi thố ở đây như shit! có khi năm sau về nhà ôn thi đậi học! :D

Thứ 7 tập trung ở Ams anh em chơi bóng rổ theo lời đề nghị của giáo sư Thắng, ai máu me thì đến cho thêm phần sôi nổi nghe kể Trung D ko những đeo khuyên mà bây h còn đc vào tuyển rổ Bách Khoa cũng ko có j là vãi lúa lắm.

----------

Còn bây giờ là 1 thông tin cực kỳ Nghiêm Túc (nghiêm túc thực sự :D :D ) chủ nhật sáng 8h các bạn L2 tập trung ở AMS để đến nhà cô Tâm, ăn trưa đập phá luôn ở đấy, vì bâyh số lượng thành viên L2 còn lại ở Vn cũng còn nhiều nên đề nghị các bạn đi đầy đủ với lại đến sớm còn BÀN mua j cho co :)) :)) hay la "Mu~ len van" de, cho nghiem tuc troi dang lanh ne :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật là vãi lúa, chúc mừng người anh em Mồm Thối sinh nhật vui vẻ, cứ yên tâm học hành ở bên đó đi, Quỳnh để tao chăm sóc cho.
Số tao là 0904346064, mà các người anh em hẹn nhau chính xác mấy giờ đê, mỗi ông 1 phách chả bit ông nào là đúng cả!

hum nay KT kinh tế chính trị MK éo hiểu vì sao lại phải áp dung công thức vào tính toán đôi khi ko hiểu đây là môn j`

@ Béo : sao lại nói thô thế anh :-? [-x
@ MT: chúc mày SN vui vẻ :D dù có muộn nhưng vẫn hơn là ko :D chúc mày mau mau khỏi bệnh để được tự tin nói chuyện với anh em ^^
@all : nghe kể lớp mình định tặng cô " mũ len vằn" :D :))

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Thật là vãi lúa, chúc mừng người anh em Mồm Thối sinh nhật vui vẻ, cứ yên tâm học hành ở bên đó đi, Quỳnh để tao chăm sóc cho.
Số tao là 0904346064, mà các người anh em hẹn nhau chính xác mấy giờ đê, mỗi ông 1 phách chả bit ông nào là đúng cả!
Chính xác tớ nói nghiêm túc tối wa bàn đi bàn lại rùi, sáng Chủ nhật 8h ở AMS thông tin ng túc còn chiều thứ 7 chơi bóng rổ ở Ams ok??

Aha, vậy là lớp mình sáng CN tập trung ở Ams hả, bàn nhanh ghê (nhanh thực sự đấy :)) ). Nhưng này, cổng trường bi h đang đập phá, chả bụi lắm đâu, các người anh em đừng hành tội nhau đứng chờ ở đấy mà hại phổi 0[-x :)
Còn nữa, lần này có người chị em L2 nào đi ko đấy, kẻo lại như lần trước, rõ đông vui, thật là vãi lúa! (hình như câu này đang mốt :D)

Cổng trường đang đập phá thât là vãi lúa, mình đề nghị các bạn hen nhau ở hàng nào đấy, ta vừa ăn vừa bàn cho tiện!1
@ Nguyên Ruồi hôm nay bị than`g na`o nháy máy đấy :))

Ra Bobo bàn đê, bàn ở hàng chị Thanh nhiều rồi mà bàn ở đấy thường là bàn đc + nhanh :))
@Tiến Béo : dm thằng nào nháy máy đấy :))

MK cứ quyết định cổng trường đê chỗ khác làm éo jj`

Trần Hà Nguyên đã viết:
Ra Bobo bàn đê, bàn ở hàng chị Thanh nhiều rồi mà bàn ở đấy thường là bàn đc + nhanh :))
@Tiến Béo : dm thằng nào nháy máy đấy :))

Tớ nói thật, các bạn cứ lên thẳng trên lớp L2 vừa tán lả vừa ngồi bàn là hay nhất, vừa nhanh vừa gọn nhẹ b-) Mà thật, bọn này học ko học, thấy suốt ngày lên mạng mất công vào những chỗ the này [-x thật ko ra làm sao [-x Kiểu này phải báo cáo lại với cô Tâm để có biện pháp khắc phục mới được b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên