Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cảm ơn mọi người tin tưởng tớ thanks tớ sẽ mua 1 món quà thật là to và cảm động đến cho nguyên ruồi và món quà đó là tờ hóa đơn sẽ càng nhìu số càng tốt thế có được ko (cố gắng để món quà to nhất có thể có)
thấy trung B bảo 19-12 về Vn khao anh em (thằng này ki lắm ko bít thật ko)

Chúc mừng sinh nhật bạn Ruồi! (hình như mình là người đầu tiên, đúng là bạn tốt ;;)). Chúc người anh em sẽ hạnh phúc bên bạn Zon Zon yêu quý của tớ :x :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ruồi iu, cả lớp người ta 18 rùi mà mãi bi h mới được nhập hội người nhớn B-).
Chúc Ruồi...er...cứ vui vẻ như thế này nhá :x(Em zai có thiếu j đâu ;) )
Mai ăn ở Bobochacha thì nhớ phần một bát gửi sang đây cho chị với. Chị em ngọt bùi phải có nhau chư :biggrin:

oh chúc mưng sinh nhật Nguyên Ruồi
chúc mừng bạn Phương Minh &Toàn Thắng nhân ngày đầy tháng luôn vì tháng trước tui quên phéng mất:)

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Chúc mừng sinh nhật bạn Ruồi! (hình như mình là người đầu tiên, đúng là bạn tốt ;;)). Chúc người anh em sẽ hạnh phúc bên bạn Zon Zon yêu quý của tớ :x :p
Nhầm rồi cu, nhìn lại mấy bài trên đi.

Mà thông báo với cả lớp 1 tin buồn là lớp mình sắp có 1 thành viên của Đảng (thuộc chi bộ hội Gấu thì phải) sắp vượt biên. Ngày 26/11 này Hà Sơn sẽ bay sang Texas,US. Đề nghị các đồng chí ở nhà làm một bữa tượng niệm.

Ho, chuc mung sinh nhat ban Ruoi!!! :D
Va, cam on chi Huu luon the, haha, chuc mung day thang co day...:))
Uh, ban Ruoi hen 12h trua ah, gio dep thia, cha phai 12h 15 minh bat dau tiet 1 dau,:-? thoi co gi cung de phan 1 bat giong QA vay.

chả phải hôm nay 2 rưỡi mới vào forum mới bít 12h người anh em sinh nhật đâu, thôi thì chúc người anh em mạnh khỏe và thành đạt 1 cách nghiêm túc!
@ Bảo : sao lại là hạnh phúc bên ZonZon CỦA MÀY, khó hiểu vãi lúa :-?
@ Thắng ngu : công nhận là ko có mày thì ko được nhìu trang nhưng con zai à, cái gì cũng có mức độ thôi, đừng để bố phải chửi mày giữa đường, người ta lịa nói nhà mình ko yên ấm![-x [-x

oài, cũng giống như bạn Tiến, tớ đọc thấy thông báo hơi muộn, ko thì đã đặt vé về nước rồi :D Chuc bạn Ruồi Hiphop sinh nhật vui vẻ và hi vọng (đã) nhận được nhiều quà :D

hum nay chỉ có tầm 13 người 1 con số đẹp nhưng có tầm 10 người được gọi thật sự là ăn 1 cách chả phải hết mình theo kiểu nhà bỏ đói đâu an hết chỉ có 250K ít thế chả phải bạn ruồi còn 2 nghìn 500 đồng tạm nghĩ hà sơn khao anh em sẽ linh đình + nhìu tiền hơn đúng ko

hehe Thắng ngu nhầm roài 300K cơ , tớ thuộc nhóm gọi ít ăn ít , tại trưa mẹ tớ cấm ko cho tớ ăn cơm ở nhà đành nhờ bạn Ruồi zay
to zongzong : béo vãi
to MA :hehe quên ko nọi sành điệu vãi

Ít ra HCM còn có nem chua, đem về rán được :biggrin:, chả bù cho ở đây, đek có j.

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Ít ra HCM còn có nem chua, đem về rán được :biggrin:, chả bù cho ở đây, đek có j.
Sắp có nem chua rán với bánh chưng gửi sang roài:p ;;) :))
:x :x :* :x :x :D :D

Cảm ơn tất cả những người anh em và chị em L2 đã chúc mừng sinh nhật tớ :D L2 vãi lúa, L2 vô địch :D :D
@all: Hôm qua đi ăn lớp mình ăn nó cũng chẳng gọi là nhanh + nhiều đâu ăn vãi lúa thằng Thắng Ngu nghe kể buổi sáng mẹ mua cho bao thứ ko chịu ăn để đi ăn sinh nhật người anh em Ruồi còn thằng Nhuế nghe kể bữa trưa hôm wa là bữa tối hôm kia của nó tức là từ tối hôm qua nó chẳng ăn gì, bó tay.
Nhưng hôm wa tóm lại zất zui, người anh em :D :D :D

sáng nay lên mạng người anh em nguyên ruồi rủ tui ăn típ nhưng thoai ai lại làm thế bao h
bây h tớ nhịn đói chờ người anh em hà sơn khao

Bùn wá hum wa đi ăn còn 2.5K định sáng nay đi ăn típ mà rủ mãi ko người anh em nào đi, đành nhịn đói chờ người anh em Hà Sơn vậy :)) :))
Hay người anh em Hà Sơn chủ nhật này đi đá bóng thì luôn đê, anh em vui :D

hehe tối nay đi chơi với em mới wen sinh năm 86, hehe, vui vui
@ tối mai mấy giờ đá bóng nhỉ, mấy giờ đi với!!

Hôm qua tớ có thay mặt anh em bên này gửi tin nhắn chúc mừng sn đến bạn ruồi, ko biết người anh em đã nhận được chưa ? :-/

ôi..đời...sao cái bọn nam kì chúng nó lại có thể tráo trở..đểu đến thế nhỉ
10 thằng thì có đến 8 thằng đểu..1 thằng bẩn..còn 1 thằng chỉ biết đến bản thân,trung dung..ghét vl

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên