Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bó tay chả hiểu bạn Duy đĩ nói j`

Bình Dương đã viết:
Hôm qua tớ có thay mặt anh em bên này gửi tin nhắn chúc mừng sn đến bạn ruồi, ko biết người anh em đã nhận được chưa ? :-/
Nhận đc oi` cảm ơn người anh em Dương cũng như những người anh em bên Pháp, tớ sẽ cố gắng công tác, học tập tốt theo gương Chú Khoa vĩ đại, người anh em Anh Khoa vĩ đại sống mãi trong sự nghiệp của chúng ta :)) :))

ku duy đĩ vẻ đang bức xúc j` j` đó
to tiến đá bóng 7h mà mày có đến đâu hỏi làm j`

sáng nay mắt nhắm mắt mở dậy đã thấy tin nhắn của CHú ra lệnh tối nay đi đá bóng rồi sướng quá , ôi Chú vẫn vĩ đại như ngày nào , Chú KHoa Muôn Năm hay hôm nào anh em qua trường tài chính quảng bá hình ảnh người lãnh tụ vĩ đại đi :)>-
quên còn tin nhắn của một người nữa nhận cũng sướng lắm:x :x :*

Chán quá hôm qua lại không đi đá bóng đc với Chú mong Chú xá tội căn bản tối thứ 7 đi hội trại ở trường nghe kể đến sáng hum sau mới về. Mịa đi mới thấy trường mình cũng chả tệ nạn lắm, cắm trại từ 1h trưa hôm trước 4-5h sáng hum sau nhạc vẫn mở uỳnh uỳnh chả phải bọn SV trong trường nằm lăn lóc vệ đường mấy anh say rượu bá vai nhau vừa đi vừa chửi quanh đấy ai ai cũng đag VUI XUÂN kết nhất trong mấy bụi cây thấy 2 anh chị đang "làm việc" hăng say chả vãi lúa lắm B-) B-)

Dạo này lớp mình ăn nói chả vl tí nào :D
Đề nghị mọi người đăng kí tham gia hội trường vào giáng sinh nhé, sao mới thấy mấy bạn đăng kí thui vậy???

chẳng bit đăng kí ở đâu cả , ai bít thì cho link đê , mà MA đi đâu chơi 10h hơn gọi vẫn chưa về đấy hử [-(
chúc mừng sn ku MT nhé chúc ku cẩn thận ko ngộ độc nặng sữa bò thì anh em ko cứu chữa đc đâiu:))

Chán quá hôm qua lại không đi đá bóng đc với Chú mong Chú xá tội căn bản tối thứ 7 đi hội trại ở trường nghe kể đến sáng hum sau mới về
nghe kể hôm đấy 2 h sáng Duy đẹp trai chat sex với Nguyên Ruồi đâu..ruồi bỏ cá bắn háp lai để show hàng cho mình...dc...có tí an ủi cho zonzon..em thằng ruồi dạo này cũng lớn :D
định mênh (d/m) thằng Thắng ngu dạo này thật là võ lâm (vãi l) :))

Vũ Tiến Dũng đã viết:
chúc mừng sn ku MT nhé chúc ku cẩn thận ko ngộ độc nặng sữa bò thì anh em ko cứu chữa đc đâiu:))

Chó Dũng đá đểu anh em thế à. Nhưng dù sao vẫn còn có người anh em Dũng nhớ SN của tớ =D> , merci "bóp cu"... :)>-

Còn các người anh em còn lại của L2 bao giờ định đi cắm trại thì cho tớ 1 suất nhé ;) :))

Chúc mừng SN thằng Bảo MT. Chúc mày với em yêu cứ tiến triển tốt :D Sang đấy không bị bọn nó gọi là MT :D

Ủa nghe kể sinh nhật Bảo MT là 16/11 hôm nay mới 15 thôi chúc luôn Chúc người anh em điều trị tốt để nhanh chóng khỏi bệnh MT :)) với lị hạnh phúc bên người anh em Quỳnh :x :x
@Pduy: theo tớ biết thì người anh em Bảo sang bên đấy cũng chẳng bị gọi là MT đâu :)) :))
@all: nghe kể bên topic của Chú dạo này chẳng thấy nhân vật L2 nào post bài cả, anh em sang đấy post đê, hay bi h lấy topic của Chú làm địa chỉ câu bài cho cả lớp :-? :-?

19-11 lớp mình đến trường chơi bóng rổ đê lâu ko chơi nhớ quá(hum đấy ams được nghỉ học)

Duy Đĩ với Nguyên Ruồi chat sex à, bânhj hoạn quá, khổ em zon nhà tao rồi...
@ Dũng : lưu số tao vào mày, có gì nháy nhau tí cho vui
@ all : ai có số thì khai báo ngay ở đây đê tao lên phường xin dấu cho chúng mày được sử dụng điện thoại di động nha!

----------

Hehe, trong phần tranh ảnh của lớp mình có cái ảnh Ai xinh hơn ai của bạn Nga, ko hiểu Nga nhà ta tìm được ở đâu 1 nhân vật làm nền cho mình hơi được, xinh tuyệt vời!

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ all : ai có số thì khai báo ngay ở đây đê tao lên phường xin dấu cho chúng mày được sử dụng điện thoại di động nha!
Hưởng ứng bạn Tiến phát :D Số của mình là 717-609-2406 :p Mày khi lên phường nhớ báo hộ với các chú công an là thêm số 1 ở đầu nhé b-)

Lê Mạnh Tiến đã viết:

tớ cũng hưởng ứng theo PDuy , số tớ là 0679027642 :| Tiến xin dấu hộ luôn ;;)

@Tiến ::-? thể nào :-$ mọi người toàn thích rủ Tiến chụp ảnh :))

à chúc mừng sinh nhật anh yêu ............của Quỳnh :p :beerchug:
(....chúc mừng ngày 13 nữa :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Số tớ là 0914569696
@Hội ở Pháp: nghe kể bên Lyon với cả Tolouse đang có bạo loạn ghê lắm :-S mấy người anh em bên đấy nên cẩn thận, mà vớ vẩn mấy người anh em L2 gây bạo động ko biết nữa :)) :))
@all: bàn kế hoạch 20/11 đê, đến nhà cô Tâm wa đêm đê B-)

chúc mừng sinh nhật MT(thật ra giờ mới bít nhưng cũng đúng ngày phết)
hội tiếng Pháp cho hỏi câu này nghĩa là gì cái: au revoir.bonne nuit.

chúc mừng sinh nhật MT(thật ra giờ mới bít nhưng cũng đúng ngày phết)
hội tiếng Pháp cho hỏi câu này nghĩa là gì cái: au revoir.bonne nuit.

@Tiến béo: Số tao này +33 683 76 11 54

@Nga: Merci à toi :*

@Chị Hữu: Hehe, tuy không nhớ ngày SN của tớ nhưng vẫn chúc mừng tớ đúng ngày. Thankssss.... À au revoir, bonne nuit = good bye (hoạc see ya), good night ;)

@Phan Duy + Ruồi: Cả bọn mày nữa, thanks những người anh em

mừng sn MT mua quà tặng tao mày
đừng cho thằng tiến số nó lại nháy đêm đấy
tiến ném số lên đi
to sơn Mk mày làm tao chờ lạnh vãi

Chúc mừng sinh nhật chú MT>:-D<>:-D<>:-D<, nói chung là chúc mày mọi điều may mắn( ngắn gọn và đầy đủ nhất:D)
Số tớ vãi đẹp: 94269294, vãi đối xứng
Sắp tới phải đi đăng ký cái số điện thoại nữa, cái bọn Sing này, lắm luật thật, mệt người:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên