Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi mọi người đừng trêu thằng Thắng nữa khổ thân nó(tớ nói một cách chân thành).Dù j cũng là anh em Lí 2
Nó nói hơi thông minh một chút cũng là anh em của chúng ta
Nó hành động cũng dễ hiểu thì vẫn cứ là anh em của chúng ta
Nó câu bài thông minh thì cũng nên ủng hộ nó( vỉ nó la Nae của chúng ta)
:(( :(( :(( :(( :(( :((
Đừng trêu giáo sư nữa

oài đúng là Chú ăn nói đâu ra đấy lý luận vãi chặt chẽ có tình có lý
CHú ơi kết Chú quá

ok, nhắn thằng Dương, Bảo, Việt nữa nhé. mai đến đúng giờ, bye bye :p

gọi cả Diệp nữa :) :)

....ơ mà hẹn ở cổng trường làm gì í nhỉ :-? :-?
:p

Để đi xem đá bóng chứ còn làm giể Vừa bàn xong đã quên rùi ah?

đến bó tay với L2, thật ko uổng khi gắn 3 năm tuổi xuân cùng với những người anh em ... :)) (nhưng mà 5 năm ở cái đất nước này thì đúng là uổng thật :(( )
To all: đi xem đá bóng nhớ gọi tao nhé, tao hay dậy muộn lắm, có thằng nào có thẻ công cộng chưa, để có gì còn gọi hội gấu nữa :))

Bọn mày định bỏ tao đấy hả b-) Đến h đá bóng nhớ gọi sớm 1 tiếng để tao còn đến kịp nhé :p

Ơ kìa, ko rủ Quỳnh Anh à? Người anh em Ruồi đã hứa là sẽ qua nhà chị gọi rùi nhé. Để tí gọi điện cho MTrung với M.Tùng đi luôn. Vãi lúa :biggrin:

Nghe kể hum qua (bây h là 00h15 giờ địa phương) là sinh nhật của người anh em Hoàng Minh. Không gặp được người anh em trên mạng, không biết có vào được HAO để xem không (vì bị banned nick :))). Ai gặp người anh em Hoàng Minh cho gửi lời chúc mừng SN cái nhé ;) (mình nhớ vì trong tháng 11 có 2 người anh em SN cùng mình là Nguyên ruồi và Hoàng Minh :p)

Chúc mừng sinh nhật người anh em nhé.
--------------------
Học hành càng ngày càng như ... không biết bao giờ mình được điểm TB là 10/20 nhỉ??????

Anh em sinh đôi với thằng Nhuế này :))

----------

Chú thix: Lão này là giáo viên dạy toán của bọn tớ bên này :))

sinh đôi chăng
to bảo:thằng thầy đấy "nghiêm túc" ko

Mời tất cả anh em đi ăn chia tay tui vào trưa chủ nhật tuần này ở bobochacha (đíu hiểu có viết đúng tên ko)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đoàn Hà Sơn đã viết:
Mời tất cả anh em đi ăn chia tay tui vào trưa chủ nhật tuần này ở bobochacha (đíu hiểu có viết đúng tên ko)
Trưa CN nhưng mà là mấy giờ đấy, phải nói chính xác chứ:| .... để mình còn biết mà đến muộn 1 tiếng rưỡi cho nó đúng lúc :)) À không,:-? có khi phải 2 tiếng.

ơ kìa, bàn đi xem bóng đá đê, đang thèm:D
Chỗ tớ chả khổ mấy, như miền núi, tv ko phát, muốn biết vn đá thế nào chỉ còn cách nghe đài. mà mấy cái ông bình luận viên như là diễn viên cải lương, đến hài:))
Có đứa nào có xe, qua đón tao luôn, nhớ gọi điện trước nhé:D

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Anh em sinh đôi với thằng Nhuế này :))

----------

Chú thix: Lão này là giáo viên dạy toán của bọn tớ bên này :))

:)) :)) Mie giống vãi lúa, đúng cái mặt Nghiêm túc của thằng điếm Nhuế :))
@all: Nghe kể thứ 6 này Việt Nam vô địch gặp Malai và Chú rủ cả lớp đi xem, anh em bàn đê..đi xem ở đâu, mấy giờ nào??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên