Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Tiến Dũng đã viết:
to zonzon: vụ nào dừng cơ ko thấy báo đài đưa tin ầm ĩ ah , so sad
ơ hình như là vụ Thắng ngu với HMinh diễn gì đó chứ :p
...vụ kia thì làm sao dừng được :| buồn thật

chủ nhật 25-12 lớp mình tập trung ở ams nha ai ko đồng ý giơ tay nào:)

----------

chủ nhật 25-12 lớp mình tập trung ở ams nha ai ko đồng ý giơ tay nào:)
to HMinh avartar kia đâu oi` thay làm j` vứt tao link tao làm avartar0:)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
to zonzon: vụ nào dừng cơ ko thấy báo đài đưa tin ầm ĩ ah , so sad
ặc ặc tao nói vụ hát hò cơ mà :)) đúng là lanh chan :)) =))
@all : mà vụ lớp mình đi thế nào thì bàn bạc nhanh đê còn 2 ngày nữa thôi đấy ..... :| níu đi thì 9h sáng CN tập trung ở trường đê ...

anh em INSA đang tụ tập rất đông vui ở Lyon, hôm nay vừa ăn phở 130k đắt vãi :((

:| rẻ thế .... ăn bát đấy xong chắc mình phải mất ngũ cả tháng mất :|
@all : ko đứa nào định mai đi chơi à /:)

rẻ thế .... ăn bát đấy xong chắc mình phải mất ngũ cả tháng mất
@all : ko đứa nào định mai đi chơi à
dạo này mày ko thấy ko có đứa nào Vn post bài ah`
toàn là mày thoai

Sao bây giờ là 9h30 rồi mà lớp mình đến đông thế, 3 người lận:( Nghiêm túc vãi lúa... may mà mình ngó vào hàng điện tử, chứ nếu ko thì... Bó tay

----------

Tùng ơi, cháu làm gì với cái đầu thế???8-} cạo trọc để đỡ phải cắt tóc ah, đỡ gội dầu nữa 8-} lần sau để nó mọc dài ra nhé, chẳng đẹp trai tí nào:(

Chúc mọi người lớp mình giáng sinh vui vẻ nhé :x. Nhắn nhủ các bạn độc thân: Năm mới người iu mới :D, ai có rùi thì cố gắng giữ B-). Suốt ngày học roài nên chả buồn chúc nữa, hì.

Sao bây giờ là 9h30 rồi mà lớp mình đến đông thế, 3 người lận Nghiêm túc vãi lúa... may mà mình ngó vào hàng điện tử, chứ nếu ko thì... Bó tay
phong cách lí 2 năm tháng vẫn ko phai :))

hôm nay lớp mình ai đi hội trường thì kể cho người ko được đi nghe với ;;)

Hehe, sáng mai bọn tớ lên đường đi chơi, có tớ, bạn Dương V*t, bạn Tùng Ái, bạn Diệp "chẳng điếm tí nào". Mọi người ở nhà đi chơi có vui không... Sao đi chơi không rủ Emyêu tớ đi :-w

----------

Chết, chú thix, tớ là Bảo đẹp dzai chứ không phải là Dương Vật đâu...

Hayyyyyyyyyyyyy các người anh em tốt ờ đây bỏ mặc người anh em còn lại để lên Paris chơi, chẳng buồn tí nào.
Trời ơi Diệp ơi nhớ Diệp quá, ở lại với anh em đê. Ở đây để còn nấu ăn cho anh em với chứ.
hehe Diệp ở đây được 1 tuần rồi, nấu ăn chẳng nhạt tí nào, thằng Tùng cũng xuống đây rồi, nói chung ở đây có 7 thằng L2 rồi, thiếu mỗi thằng Nga.

Các anh em ở nhà thế nào rồi, lâu ngày ko được nghe giọng điếm điếm của các người anh em, các anh em ở nhà vẫn bàn tốt chứ, lần nào bàn chắc cũng có hiệu lực đúng ko.

Chết, chú thix, tớ là Bảo đẹp dzai chứ không phải là Dương Vật đâu...
chết cười........
đi hội trường có rất nhiều thằng sơn + Skhoa (mặc váy đi bốt)

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
chết cười........
đi hội trường có rất nhiều thằng sơn + Skhoa (mặc váy đi bốt)
Nói thế bố chúng nó cũng chả hỉu dc, phải bảo là hôm wa lắm em xinh tươi vãi lúa ai ko đi đúng là phí buổi hội trg 20 năm đấy ý nghĩa :))

Trần Hà Nguyên đã viết:
Nói thế bố chúng nó cũng chả hỉu dc, phải bảo là hôm wa lắm em xinh tươi vãi lúa ai ko đi đúng là phí buổi hội trg 20 năm đấy ý nghĩa :))
vụ này hấp dẫn ha ;;) ;;) ;;)

kỉ niệm 20 năm hơi chán.dân tình đi xem có khi xinh hơn bọn ca sỹ

hội trường thật là vãi lúa :)) hum đấy anh em phải cảm ơn "bố" Minh Nhật vì nhờ " bố " mà hội L2 mới có vé vào hội trường :)) may vãi lúa :))
@hội INSA : các ng` anh em mí hum "ngủ cùng bạn Diệp xa lộ" thế nào sướng ko ? :)) .. nhớ mọi người wa' :)

hội trường thật là vãi lúa :)) hum đấy anh em phải cảm ơn "bố" Minh Nhật vì nhờ " bố " mà hội L2 mới có vé vào hội trường :)) may vãi lúa :))
@hội INSA : các ng` anh em mí hum "ngủ cùng bạn Diệp xa lộ" thế nào sướng ko ? :)) .. nhớ mọi người wa' :)

hội INSA ở lyon chơi (với)nhau ah` sướng nhở con diệp lên đấy chơi(với)hội bảo dương...........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên