Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mấy thằng kia bị cảnh cáo 100% mà vẫn ngoan cố lock nick
Hì hì, mày muốn thì cũng đăng ký 1 suất làm em iu sơ cua của tao đi,
mày tuyển cả dự bị nữa nhỡ đá chính chấn thương còn dự bị
bem! bem!

Nguyen Khuong Duy đã viết:
chạy 1500m......7 phut 15.....vớ vẩn mình học lại Thể dục (!)
chạy 1200m 4phut30 thi sao ???????????:((
mà ko được học lại nữa chứ :(( :((

Bây giờ hối hận vẫn chưa muộn đâu Nga ạ (Emyêu tớ ủng hộ cả 2 tay 2 chân mà :d)
chết , cả 2 tay 2 chân thì làm sao tớ đỡ nổi :p, ah mà tớ có thẻ amical ko lo :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mình thấy chuyện chạy 1200m - 4ph30 cứ điêu điêu thế nào ý nhỉ :p

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Sao mình thấy chuyện chạy 1200m - 4ph30 cứ điêu điêu thế nào ý nhỉ :p
:) đấy là mức 20 điểm của con trai , con gái là 5ph :((

Sao lên đại học rùi vẫn có thể dục à? :-s. Toàn diện quá ko với tới được :p

hehe, thế có chống đẩy được 20 cái ko em gái :)) (anh thì anh chịu rồi :p)

Hehe, bọn tớ được chọn môn để học thể dục (phần lớn chọn Groupe: Bóng Đá - Thể Hình - Tennis tức là phải tập cả 3 môn này trong 1 năm :D)

Còn tớ đc học lý thuyết thể dục, dùng công thức tính chỉ số sức khỏe, vẽ biểu đồ mức độ hoạt động :D :D

Ah quên, tớ quên ko nói, hôm trc 1/1 nửa đêm thấy CHÚ nhắn tin đến, các bạn đọc nha :"Chúc tất cả mọi người thêm 1 tuổi, thêm nhiều niềm vui và kỷ niệm đẹp. Hạnh fuc sẽ đến với chúng ta, hãy dang tay cho tình yêu ngọt ngào, tình bạn bền lâu, trái tim nồng ấm. ĐÊm nay tôi sẽ hát Happy new year, happy new year... cho tôi, và cho chúng ta" =) Chú thật là ví đại

các ấy tập chạy sao ko nhờ chú dạy cho.chú có bí quyết chạy nhanh mà.
BK chạy nhanh của chú thấy gọi là "lăng ba di bộ"

Sao mấy bạn ở pháp học đh rồi mà vẫn còn cái môn trẻ con ấy ah:))
To Thắng ngu: mày nói sai rồi, phải là ' lăng ba đi bộ':))

Úi úi, "anh iu" quên mất là còn "em iu" này nữa :)) (khổ, nhiều quá nhớ không hết :p)

Trần Hà Nguyên đã viết:
Còn tớ đc học lý thuyết thể dục, dùng công thức tính chỉ số sức khỏe, vẽ biểu đồ mức độ hoạt động :D :D
hay vãi ;;) ;;) ;;)
Sao mấy bạn ở pháp học đh rồi mà vẫn còn cái môn trẻ con ấy ah
bọn tớ học kì 1 bắt buộc học chạy với tất cả :|, học kì 2 được chọn môn mà đa số chọn danse :p
Úi úi, "anh iu" quên mất là còn "em iu" này nữa (khổ, nhiều quá nhớ không hết )
nhất cự li nhì tốc độ /:) , mình là ứng cử viên nặng kí nhất trong các em iu sơ cua ;) Bảo ơi , đợt vacances tôi sẽ lên Lyon làm em iu sơ cua chính thức :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chào, Tiến béo tái xuất giang hồ, sau 1 thời gian dài im hơi lậng tiếng để dành cho em yêu, nay em yêu đã tạm nghỉ vì bị admin block do hack, thời gian rảnh rỗi ghé vô forum lớp hỏi thăm anh em tí :D
@ MT : nói cho mày bít, con gái lớp mình thuộc về tao hết rồi, chú chỉ có ngồi trên cát mà vẽ để tưởng tượng thôi :))

Mai Thanh Nga đã viết:
hay vãi ;;) ;;) ;;)

bọn tớ học kì 1 bắt buộc học chạy với tất cả :|, học kì 2 được chọn môn mà đa số chọn danse :p

nhất cự li nhì tốc độ /:) , mình là ứng cử viên nặng kí nhất trong các em iu sơ cua ;) Bảo ơi , đợt vacances tôi sẽ lên Lyon làm em iu sơ cua chính thức :x
bó ch** với bạn NGa:)) em yêu đã sơ cua lại còn chính thức nữa chứ :))
@ béo : lúc nào vậy ta??/ sao em ko bít nhỉ :-?

@ zonzon : em là của anh rùi mà, bầy giờ lại chối để yêu thằng Ruồi hả, ko được đâu, nguyên tắc là nguyên tắc, em Nga nữa nhé, các em hư wá!!
@ dear son : đúng đấy con ạ, toàn mẹ ghẻ của con đó, cả tinh thần lẫn ... b-) ngại ơi là ngại, ngương ơi là ngượng...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên