Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bọn nó vẫn đang chơi tết :d...... chẳng ma nào lên mạng kể chuyện cả :p ...

Diệp thi xong tuần sau có được nghỉ ko :)
hội Lyon thi xong chưa :) ổn ko

lớp mình ra tết có ai ôn thi lại ko :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Được thi lại đã may, bọn tôi toạch luôn rồi :|... Chán lắm...!!!

ở đây cũng chả thế đâu :| đíu hiểu giờ này năm sau đang ở đâu :D ko thể đoán trước được. mấy hôm nay đang quay film chuẩn bị cho Tết, hôm nào tớ up lên cho các bạn xem :D
mọi người thi tót ko?

bó tay, vừa cắt chiều nay, đã có ảnh rùi.
Nga ơi, xóa hộ cái, Q xem được chắc chít :-SS
(trông giống sư vãi lúa :p)

Hôm nay tớ ăn Tết xong rồi, để tớ kể chuyện cho. Uhm lớp mình đi chơi thì vẫn thế, vẫn đến sớm và bàn nhanh như mọi khi, đến cũng đông nữa. Tớ thấy có 1 điêu mới mẻ là lớp mình bây h đã có thằng đi 4 bánh rồi, nhà thằng đấy chẳng giàu lắm, mà nó suốt ngày hát "thân tôi mang tiếng con nhà nghèo", chắc mọi người biết là ai rồi..
Hôm đến nhà cô Tâm, vừa lúc thằng Chú đến đỗ xịch con Madza3 đẩy cửa bc ra thì vừa lúc có 1 hội chắc là 99-02 (hoặc cao tuổi hơn nữa) ở nhà cô đi ra oai vl..khéo mấy ông bà đấy lại hỏi cô Tâm"em cô mầy anh chị này khóa nào mà thành đạt thế cô" ket wa co CHu anh em dc mo may mo mat(dm lai eo danh dc Tieng Viet)

ngồi mazda 3 của chú chả sướng đâu chú lái xe hay vãi từng cái ngoặt đến đỗ xe đều đáng lưu vào sử sách
chú bảo hè này anh em đi xa đâu rủ chú đi

mọi người ơi .tớ xin lỗi nhưng cho tớ khóc phát
:(( :(( :(( :(( :((
mới đầu năm đã khổ thế này..chia tay ng` yêu rồi...mình nói lời chia tay trc mà sao h buồn quá..muốn khóc quá..chắc là phải trả giá rồi...mọi lần trc đâu có thế :(( :(( :((
h phải làm j bây h???/ :(( :(( :((

Trần Hà Nguyên đã viết:
Hôm nay tớ ăn Tết xong rồi, để tớ kể chuyện cho. Uhm lớp mình đi chơi thì vẫn thế, vẫn đến sớm và bàn nhanh như mọi khi, đến cũng đông nữa. Tớ thấy có 1 điêu mới mẻ là lớp mình bây h đã có thằng đi 4 bánh rồi, nhà thằng đấy chẳng giàu lắm, mà nó suốt ngày hát "thân tôi mang tiếng con nhà nghèo", chắc mọi người biết là ai rồi..
Hôm đến nhà cô Tâm, vừa lúc thằng Chú đến đỗ xịch con Madza3 đẩy cửa bc ra thì vừa lúc có 1 hội chắc là 99-02 (hoặc cao tuổi hơn nữa) ở nhà cô đi ra oai vl..khéo mấy ông bà đấy lại hỏi cô Tâm"em cô mầy anh chị này khóa nào mà thành đạt thế cô" ket wa co CHu anh em dc mo may mo mat(dm lai eo danh dc Tieng Viet)
đùa, thế sao từ trước đến nay sao đi đá bóng Chú toàn đòi đóng tiền là thế nào. Hè này về là không có tiền nong gì nữa nhé, bảo Chú thế :D

@KDuy: bạn gái mày trong ava đấy hả, cũng xinh gần bằng bạn gái tao còn gì nhỉ, sao lại chia tay :p

CHÚ đi ô tô thật á :-O CHÚ tự lái á :-O, vãi đái thế 8-}, bó tay với CHÚ rồi, đúng là người CHÚ vĩ đại :((

Chả Chú tự lái thì thằng nào lái nữa Chú tuy chạy chậm(cháu xin lỗi Chú ạ) nhưng đi(nhất là ô tô) thì chả nhanh đâu :)) Chú cũng bình thường..

:( mới Tết ra đã có chuyện bùn, mọi người ơi tui vừa bị mất 165$ xiền học anh òi.:(
Đóng cho bọn SITC, chưa học dc buổi nào :((( thì chúng nó đã sập tiêm. Thía là đi toi 2,8t của em rùi:(:)((
Nghe kể Manh & Ruồi cũng hoc o đấy. Có ai tham như tui ko:(

chán wasssss bó tay với môn KTCT này rồi , lúc đầu học còn thấy vào vào càng học càng chán , bây giờ đến giai đoạn đọc cho xong đến hôm thi thì phó mặc cho số phận rồi :(( :(( Tuyển người đi thi hộ KTCT bác nào đi thi hộ cái

To KDuy: post ảnh bồ lên xem nào, để anh em xem quyết định bỏ người yêu của mày có đúng đắn hay ko đã, đúng thì việc đeck phải buồn ... :) Vui lên đi, đời còn dài, tương lai còn rộng :D
To Mai Phương: thành thật chia buồn :( mà nó sập tiệm rùi thì ko đòi được tiền à :-/

Nghe kể bọn SITC trụ sở chính trong Nam có mấy thằng ẵm tiền ra nc ngoài bỏ trốn rồi thế nên chúng nó mới sập tiệm hàng loạt :(. Bây h phài chịu thôi, đứa nào đóng nhiều mất nhiều, ít mất ít, làm sao mà đòi tiền của bọn nó đc, thành thật chia buồn cùng người chị em Chị Hữu :( :(, tớ cũng trong hoàn cảnh tương tự nhưng tớ may mắn hơn là đã đi học đc mấy tháng( nhưng số buổi bùng còn nhiều gấp mấy lần số buổi đi heheh..:D :D )

06-02-2006, 12:36 AM
Mai Thanh Nga
This message has been deleted by Mai Thanh Nga. Lý do: theo yêu cầu của Dương
tớ chưa được xem post lại cho anh em vui nào

dương....post ở đâu ?? đây à

Oái chà chà, bồ của mày ngon phết đấy nhỉ, hay tao ngư ông đắc lợi phát nhể, giới thiệu đê ;)) (nói nhỏ không Quỳnh của tao nghe thấy mất :-$)

Thương chị Hữu quá :(( (thành thật chia buồn với chị)

Khổ thân ku Duy wa, thôi ko đc đứa này thì còn đứa khác, con gái thiếu quái jề... mà cần gì ở vậy cho con gái nó thèm :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên