Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cám ơn chú đã để mắt tới, cháu vẫn vào đấy chứ, còn linh A thì nó bận bán rượu rồi:))

Chú vào đấy đi, Chú vào đấy rủ anh em đi Ngoại Thương, phương tiện là phù du :D

đông vui mới là lý 2
đi j` ông hum đấy ở nhà mà to mồm
ruồi về chở....đi

vào kia tùm lum tùm la đíu bit đọc cái jè cả..ở đây hầu chú còn vinh quang hơn..ho` ho` ho` ho`....chú đi đâu ghé qua đón cháu phát

chào các bạn lớp L2,lâu lắm mới lên mạng HAO.Chúc các ban ở nước ngoài học tập tốt.một số ở trong nước đạt dc học bổng.he he h e

ôi bạn M tuấn cho tớ xin chữ kí cái nào
hào quang của chú phủ lấp cà cái hình chữ S ah` ko cả thế giới
a Khoa!!!

@ Duy đĩ :để tôi đánh con máy bay boeing mới vào đón ông sáng 19 nhá,có j trước khi đi nháy máy phát,
@ Vinh bướm:bác bay sẵn ra sài gòn đi,tôi đón cùng với thằng Duy
@ Thắng Ngu:này mày làm con đề 19 đê,thắng anh em phát lộc,tao ngẫm thấy đúng lắm
@ Bảo Mt và Dương Vật:dm lập ra cái topicL2 làm giề,lên đây chat chit với anh em

Chỉnh sửa lần cuối:
chú ới đi concorde thôi....boing nhà cháu đíu có chỗ đáp...dm..vào SG ***** biíet chỗ nào nó cghi đề cả..ko cháu cũng nghe lời vàng ngọc của chú bỏ con 19......1000d

Anh em nuôi con 19 từ nay đến ngày đó đê,này thấy có đứa bảo 26 lại có Duyên dáng Ngoại giao nữa,***** biết có đúng không

ĐM thằng Thắng,nói thì nói rõ rõ ra xem nào,thông tin chẳng chính xác đâu hay chả chính xác đâu,để anh em con biết đường

Xin báo cáo với các mod box này:
EM tên là KHOA,do trong 3 năm học em không biết tí j về Intetnet nên nói thực....***** biết HAO là cái khỉ giề,nhưng bây h do nhà em được xóa mù về vi tính nên em mới đăng kí trên này và cũng cũng chưa post được nhiều bài
Em rất hối hận và nghĩ rằng mình đã bỏ lỡ một khoảnh khắc trong cuộc đời học sinh trường Ams đầy thi vị và lãn mạn,với bao kỉ niệm vui buồn in dấu.Bỏ lỡ đi cơ hội tụ họp với anh em L2 trên HAO những ngày còn hoành tráng.
Thế nên em xin phép các bác gồm:
Việt điếm (người anh em)
Giang A1 (người bạn cũ)
Tâm giao (người bạn chắc cũng rất yêu quý trường ams)
Cho phép em được câu bài cũng như thả cần câu bài,em muốn từ nay đến cuối năm em sẽ câu được tầm hơn nghìn bài và viết có chất lượng vài trăm bài nữa
Em xin hữa sẽ không quá trắng trợn trong mọi hình thức,sẽ câu có chủ đích là xây dựng HAO thành ngôi nhà của những người anh em,chị em.
Thân mến,chào :*
Em:Đỗ Anh Khoa

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Anh Khoa đã viết:
Xin báo cáo với các mod box này:
EM tên là KHOA,do trong 3 năm học em không biết tí j về Intetnet nên nói thực....***** biết HAO là cái khỉ giề,nhưng bây h do nhà em được xóa mù về vi tính nên em mới đăng kí trên này và cũng cũng chưa post được nhiều bài
Em rất hối hận và nghĩ rằng mình đã bỏ lỡ một khoảnh khắc trong cuộc đời học sinh trường Ams đầy thi vị và lãn mạn,với bao kỉ niệm vui buồn in dấu.Bỏ lỡ đi cơ hội tụ họp với anh em L2 trên HAO những ngày còn hoành tráng.
Thế nên em xin phép các bác gồm:
Việt điếm (người anh em)
Giang A1 (người bạn cũ)
Tâm giao (người bạn chắc cũng rất yêu quý trường ams)
Cho phép em được câu bài cũng như thả cần câu bài,em muốn từ nay đến cuối năm em sẽ câu được tầm hơn nghìn bài và viết có chất lượng vài trăm bài nữa
Em xin hữa sẽ không quá trắng trợn trong mọi hình thức,sẽ câu có chủ đích là xây dựng HAO thành ngôi nhà của những người anh em,chị em.
Thân mến,chào :*
Em:Đỗ Anh Khoa

Ôi cháu ngưỡng mộ Chú wa', Chú làm cái j cũng đàng hoàng chính trực.:x

chú ơi hâm mộ quá
làm jc` cũng thành thật câu bài nói là câu bài ko như....
tối nay miss ngoại thương a`

ku Duy lói đúng vào cái forum L2 loãng bỏ xừ , anh em ở đây vui với chú là nhất . Mãi đến đêm qua mới đc bit YM của Chú , thật là vĩa lúa . CHú vẫn là Chú . Tối nay Chú chở anh em đi ngoại thương nhé :D

----------

ah wen , Sơn điếm có đĩa 2 trong 1 ko cho anh em mượn xem , thấy trailer có Ngô Thanh Vân vĩa lúa

DM xe cộ là phù du anh em mới là quan trọng.Bọn mày tính xem thế nào để tối nay còn xuất phát
@Sơn điếm: bàn nhanh nhanh lên,chú giữ trọng trách liên lạc với anh em đấy

----------

Các bạn ủng hộ tớ,xin cảm ơn,xin cảm ơn,Thắng giáo sư ơi,lên đây câu với tao

Mie,tao cá với chúng mày là avarta của thằng Sơn có chủ ý
này nhá lúc đầu là NTV ngồi một mình với bộ quần áo ngủ trên giường
....sau đó là ngồi nép nép thế kia,vẻ sợ hãi,mie,một thằng giấu mặt thò thò cái tay ra....
Tao thề là thằng chó Sơn có ý định tuyên truyền sex trong này,mod ơi,khóa nick thằng này đi,mie,mất cả mĩ quan,có xem thì xem ở chỗ khác,trong này toàn người tử tế

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên