Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phan Duy
(fanduy)

HEHE!
Thấy các lớp khác có topic riêng từ lâu roaif mà L2 nổi thế này lại chưa có.Thật đáng tiếc,thật đáng tiếc! [-x Bởi vậy hôm nay thay mặt các mod thật của lớp L2,tôi(tao) lập cái topic này để mở rộng thanh thế cho L2 cả ở đây và ở dưới kia. :) .Vào đây đảm bảo được chat nhảm,cãi nhau thoải mái,bàn luận vô tư. :)>-

Chủ đề đầu tiên là gì đây, lập muộn quá, nếu ở trong năm thì có phải VÔ SỐ chuyện mà bốc phét ko. Để tôi kêu gọi vô số đứa lớp mình vào đây nhé.
Hay lấy chủ đề " BÓNG ĐÁ " ưa thích của lớp mình.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Chủ đề đầu tiên là gì đây, lập muộn quá, nếu ở trong năm thì có phải VÔ SỐ chuyện mà bốc phét ko. Để tôi kêu gọi vô số đứa lớp mình vào đây nhé.
Hay lấy chủ đề " BÓNG ĐÁ " ưa thích của lớp mình.
Nói chung cái gì chả được.Miễn là có cái để bàn tán và cãi nhau.

. tiếc là L2 chẳng có mấy ai vào HAO để mà cãi nhau với bàn tán anh ạ ...........:( :)>- b-)

Phan Duy đã viết:
Nói chung cái gì chả được.Miễn là có cái để bàn tán và cãi nhau.
Bong da thuong di lien voi ca do cho nen:
Anh em L2, dai dien cho 1 nua hoi dong quan tri cua Sao Vang Dat Viet toi tuyen bo cong ty chung toi tro lai hoat dong nhu binh thuong
mo man se la 2 tran ban ket co ai tham gia ko
nhanh len sap da roi day
co y kien gi cu hoi Dung Tro hoacTien Beo

Vũ Tiến Dũng đã viết:
Bong da thuong di lien voi ca do cho nen:
Anh em L2, dai dien cho 1 nua hoi dong quan tri cua Sao Vang Dat Viet toi tuyen bo cong ty chung toi tro lai hoat dong nhu binh thuong
mo man se la 2 tran ban ket co ai tham gia ko
nhanh len sap da roi day
co y kien gi cu hoi Dung Tro hoacTien Beo
Nếu thắng ai trả tiền?
Làm sao bọn tao nhận được tiền???

Lý 2 đá bóng kém bỏ xừ ,thế mà cứ to mồm !:)) :)): )) !!

ko biết được , Lý 2 nói chung kém tất cả mọi thứ ! :)) :)) !!
nhất là thằng Cổ Nhuế bất lực ! :)) :)) !!

Lê Cương đã viết:
ko biết được , Lý 2 nói chung kém tất cả mọi thứ ! :)) :)) !!
nhất là thằng Cổ Nhuế bất lực ! :)) :)) !!
Hehe!Kém ko phải là ko hơn được lớp T2 :)) :)) :))
Lại có 1 thằng nữa nhầm to! [-x
Thằng Nhuế nó có bất lực thì mặc xác nó.Ai thèm quan tâm. :))

Cuối cùng thì cũng đã có một chỗ để L2 tập trung lại! Công nhận là trên HAO này các thành viên L2 hay đi đánh lẻ quá. Dương, Duy, H.Sơn, Thư.... Thường chẳng thấy mặt đâu.
Theo tôi mọi người nên tự trình báo về nick YM, email,... để có gì còn tiện liên lạc.
Email của tôi: [email protected]
YM: traitimmauxanh19872000

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì chính PATuan cũng đánh lẻ mà, thỉnh thoảng lắm mới thấy mặt.
Hè chán chít, lên 4rum chả có chuyện gì để bàn tán cả.
--
Mà Cương ơi, có cần phải coi thường lớp tớ thế không?
Ai bảo là L2 kém tất cả mọi thứ! Chỉ về kỷ luật thôi! Còn chơi + đùa dai thì chắc chẳng ai bằng :D
Hồi trước "đánh nhau", bắt cóc con tin, 2 lớp chơi hay thế mà T2 lấy lợi thế tầng trên để dùng chiến thuật "nước bọt", bọn con gái L2 khiếp quá té về luôn. Chắc chả dám "dính" T2 nữa!

Nếu mấy ông muốn bàn luận về bóng đá thì đã có CLB Bóng Đá riêng rồi còn gì. Vào đây phải bàn luận những chuyện đại sự khác!!!

Vậy thì nghĩ ra cái gì để nói đi,mãi mà chả có ji!
Cũng nên khai YM trước.
Còn cái cmfaq thì BảoMT nên vứt sang đây,vừa tiện vừa chất lượng.

Chà, lâu lắm mới lên HAO. PD lập topic này đươc đấy, anh (chị) em L2 còn có chỗ tâm sự. Nhưng mà sao ít người quá, toàn thấy ngoại bang ko à (Cương ếch là một ví dụ).
Thôi được, đầu tiên tôi xin thông báo một bản tin về mặt nhân sự:
Quỳnh Anh đã từ nước Anh xa xôi trở về, tôi đề nghị hôm nào sang nhà "bạn ấy" đập phá một trận được không nhỉ, mà hình như lớp mình cũng chưa ai biết nhà QA thì phải. Hehe, ko biết ý kiến mọi người + QA thế nào nhỉ ?
Bây giờ đến phần nóng hơn: BÓNG ĐÁ :D.
Mai lớp mình sẽ đá trận tứ kết của giải bóng đá. Đối thủ sẽ là một trong 2 đội 10Tin (hehe) hoặc 11L1 (ặc ặc). Sáng sớm mai tôi sẽ đi bốc thăm (ăn gì cho nó đỏ nhỉ). Nhưng thiếu nhiều người quá, mong là gặp 10Tin (con lạy Phật ạ). AI ĐI CỔ VŨ ĐƯỢC THÌ NHỚ ĐI NHÉ.
Ngoài ra đêm nay còn trận bán kết Euro nữa (tầm cỡ ngang với trận ngày mai của lớp mình :D). Dũng trố ơi, tao lấy Sec, chấp 1 quả, 1 bát phở (5000VND). Mày với thằng Tiến bàn bạc đi, Euro thế này mà không làm ăn gì thì buồn lắm.

Phù, hehe, mong mọi người tiếp tục, L2 ko thể kém T2 hay H2, A1 ... được.
L2 VÔ ĐỊCH !!! :D

...... anh Dương à ...... anh biết anh nợ em cái gì không .....:(( ...:((

Trần Bích Thủy đã viết:
...... anh Dương à ...... anh biết anh nợ em cái gì không .....:(( ...:((
ủa.Dương nợ em Thủy cái gì mà để em đến tận nhà đòi thế này? :-?

À, chết, anh quên. Thôi, khi nào em về anh khao bù vậy :D. Ai bảo em không nhắc anh. Hay là anh gửi cho em mấy cái nem chua + 1 ít ớt (qua đường bưu điện) vậy. Này, bên đấy làm gì có nem chua rán đúng ko em :D

Bình Dương đã viết:
À, chết, anh quên. Thôi, khi nào em về anh khao bù vậy :D. Ai bảo em không nhắc anh. Hay là anh gửi cho em mấy cái nem chua + 1 ít ớt (qua đường bưu điện) vậy. Này, bên đấy làm gì có nem chua rán đúng ko em :D
Hứa gì thì nhớ giữ đấy.Để người khác đến tận nhà đòi vừa ko hay,lại vừa làm mọi người suy nghĩ lung tung. [-x :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên