tại sao vũ tách bị gãy tay ????

Hà Anh Tú
(tu l2)

Hum nay lớp anh họp lớp , và đi thăm nhà thầy cô nhân 20-11 nhưng tâm điểm của hum nay lại là Vũ tách . có rất nhiều câu hỏi xung quanh cái tay bị bó bột của anh . câu được hỏi nhiều nhất là : tại sao lại bị gãy tay ???
vũ tách ấm ức kể lại :
Hum đó em đang phóng xe trên đường thì thấy 1 girl mặc váy ngắn rất xinh . Và em nhìn nó ,sẽ ko có việc gì sảy ra nếu cái con bé đó nó ... nó hất cái cái cái ... váy lên .-> em bị đâm vào cột điện bị khâu mấy mũi . Mà em cũng ngu tự nhiên lại cố chống tay xuống đường để ngoài nhìn nốt những cái gì còn xót lại nên mơi bị gãy tay như thế này :))

đừng ai dại như vũ nhé :))

Sao mod Vũ lại để anh Tú béo hạ bệ như thế nhỉ??? Không được để anh ý lật tẩy như thế, chuyện bí mật đâu phải nói linh tinh là được

Eo ôi công nhận cám dỗ có sức mạnh kinh khủng nhỉ?Anh Vũ ơi nhiều lúc cũng phải kiềm chế chứ,làm thế này bậy lắm đấy.

:)) Chuyện này vừa nghe anh Vũ tâm sự hôm trước :)) Khổ thân anh dzai quá :))

Hờ, chẳng nhẽ lại cảnh cáo thằng Tú béo bây h. Dám xúc phạm mod thế à [-(

tao xin lỗi như tao chỉ muốn nói sự thật phũ phàng :))
chú ý nếu em nào mà vinh dự được anh Vũ đèo trên đườg mà thấy có ai mặc váy phải cận thận nhé

Anh Tú ko được nói sếp em thế [-x, sếp em bị gãy tay là do liều mình bảo vệ em chống lại băng cướp do Tú béo cầm đầu, chiên công oanh liệt thế mà anh dám đổi trắng thay đên thế này huh? b-). Hôm ấy anh cùng với băng đảng định cướp túi xách của em, nhưng ý đồ bất thành vì sếp Vũ đã ra tay kịp thời, anh chím cú nên lên đây bôi nhọ sếp em đầy hử, mọi người ơi, đừng tin [-x.

Còn sếp: sếp muôn năm :x

Sao trùng hợp thế??? :confused: :???: Hôm trước Tú béo vừa khoe em là giả gái mặc váy ngắn ra ngoài đường cơ mà??? :-/ Chẳng lẽ??? :eek: :eek: :eek:... :-? =)) :))

trời , chẳng nhẽ nội bộ VC lại chơi nhau thế hay sao ? :-?

ơ hay , anh phải đi xử anh Tú chứ , Minh nó thật thà , có làm gì nên tội đâu ? :-/

Vũ ơi mày xem lại xem có ai đang giả dạng mày đi chơi với thư kí riêng của mày kìa . tao cũng phải xem lại tao thôi có đứa nó giả dạng tao đi bắt nạt bảo thư . hay là mày muốn biện minh cho việc gãy tay nên mới bày ra màn kịch như thế này :))

Dang Hieu Minh đã viết:
Sao trùng hợp thế??? :confused: :???: Hôm trước Tú béo vừa khoe em là giả gái mặc váy ngắn ra ngoài đường cơ mà??? :-/ Chẳng lẽ??? :eek: :eek: :eek:... :-? =)) :))
.. :eek: .. :eek: .. thế hóa ra .. :eek: ... hóa ra nguyên nhân vụ này là do anh Thủ quỹ à .. :eek: .. chậc chậc .... :)) .. mắt vukasim lồi quá nên nhìn đâu cũng tưởng gái .. :)) :)) ...

chết chết , sao GDDH lại đi ăn nói thành thật như thế bao h chứ ! [-x

.. :)) .. thế hóa ra anh Tú rất có khả năng về dung nhan ... :)) ... được cái TQ VC duyên dáng không khác gì thiếu nữ thủ đô ... :)) =D> :)>-

TQ là nữ thủ đô đấy chứ... :)) :)) :)) ôi zoi... nữ thủ đô :)) :)) :))

.. :)) .. thế này thì sáng sủa cho bộ mặt gái Thủ dô chúng em quá anh Tú ơi .. :)) .. lạy anh Tú vài lạy ... :))

ko được rồi, mod VC bị bật tanh tách thế này à?
PS: mà sao anh Vũ ngu thế? đúng là cái mắt làm khổ cái tay:))

đừng nói anh ý thế , em cứ thẳng thắn như thế nhiều lúc ko hay đâu ! :-$ :biggrin:

Back
Bên trên